Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Brentford leo tuna jambo letu
Cheltako mkipata hata droo nipigwe Ban LA mwaka
CHeltako Forever
Lampanyoko Forever [emoji91][emoji91][emoji91]
 
Mfungaji wa magoli mengi wa siku zote pale darajani (All time top goal scorers) Frank Lampard akipeana 1, 2, 3 na mfungaji wa pili wa magoli kwa siku zote pale darajani Boby Tambling alipotembelea uwanja wa mazoezi kuwatia moyop vijana.



 

Hii mechi nilitoa machozi aisee baada ya tores kufunga Goli la pili. Na goli zote zilifungwa dakk za lala salama. Goli la Ramires dk ya 45 za nyongeza Tores yeye alifunga dk 90. [emoji2093][emoji2093]
 

Ndugu wanaChelsea vipi huyo Pochettino atatuvusha kweli msimu ujao?

Kwann Boehly asimchukue yule kocha wa Aston Vila[emoji2371][emoji2957][emoji2957]
 
Mount akiwa Hospitalini kaandika kwenye Instagram yake

 
Wiki ijayo tunategemea Club Annoucement kuwa
Mauricio Pochettinoi ndiye kocha wa Chelsea na ataanza kazi rasmi mwenzi wa sita tarehe 1
 
Sio the blues ya sasa yenye wachezaji wengi wavulana, laini laini, miss epl, kwashakoo, wapaka bleach, Waruwaru na paparazi
Hii hali imetengenezwa na makocha waliopita. Akija kocha mzuri form za wachezaji utashjangaa zitakavyobadilika na kuwa agressive and strong. Ambaye hataimprove mimi naona wa kwanza ni Sterling, kaja Chelsea kula kiinua mgongo tu
 
Chelsea wanampango wa kumtoa Kepa kama swap deal ya kumleta Onana darajani
 
Chalobah anacheza kushoto
Kante mbele
Lampard simuelewi kabisa
Badiashile ni mzima kwa nini asicheze nafasi yake?
Datro kwa nini asipewe nafasi ya kucheza, huyo sterling kashindwa kuyleta impact bado anapangwa tu

 
Hivi kumbe na wazungu wanaweza kuwa ma failure kiasi hiki? Yaani Lampard kashindwa kabisa kushinda mechi hata moja hata kama kaletwa pale kumalizia msimu! Binafsi mi nashangaa sana
 
Hivi kumbe na wazungu wanaweza kuwa ma failure kiasi hiki? Yaani Lampard kashindwa kabisa kushinda mechi hata moja hata kama kaletwa pale kumalizia msimu! Binafsi mi nashangaa sana
Mkuu Hawa ma legends wa uingeleza wanajifanyaga wanajua Sana kuchambua mpira . Kasheshe linakuja wanapopewa kuongoza timu πŸ˜‚πŸ˜‚
Wakiwa kwenye tv wanachambua mpira full kukosoa na kuwananga makocha wakikabidhiwa ukocha full vipigo πŸ˜‚
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…