Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

BelindaJacob i always thought so...!

Thanks anyway..

NB: Wacha1, umechelewa sana mkuu kuleta picha zako hazituumizi kabisa..lol! pole sana aisee...

Kama ingekuwa hivyo ''New Era at the Emirates'' Thread ingekuwa inavuma .... ... .... khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeee kisa wivu wengine wanaita wa kike khe khe khekheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

 


Double Man...now this is scoring when it really mattered!!!




The mask???







Hahahaha...i can imagine what they were telling him





Nice play bro...





Gooooooaaaaaaaalllllllllllllllllllllll....









The Special One...




This kid na be dangerous...




Hahah..na hawa ndo fans wa Rubin 47 people only!!!!hehehe




I love Petr Cech....hakoseagi direction!!!! i think old age inamsumbua speed yake..





They made it 2 - 1




Waaaaat!!!!!!!!!!!!!!!!!




He even did a rabona cross...




The spanish waiter









Hatutaki shida...scoring while sitting!!!




Oga boy...Victor Moses





He did a Cristiano Ronaldo...Man useless mpo!?? heheheheheh


Cc: Wacha1, BelindaJacob, Belo, mtotowamjini, et al....khe khe khe khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee


CONGRATS ALL BLUESS
 
Last edited by a moderator:
Vijana mnanipa raha sana, nakunywa bia huku nimefurahi sana, kuwa mshabiki wa timu kama Chelsea ukikonda au kuugua vidonda vya tumbo wewe una matatizo yakoo...Tunachukua Europa ndogo na FA kwa mwaka huu yanatutosha....The Blueezzzzzz Daimaaaa
 
burudani asante Chelsea kwa kunipa jeuri mjini.!!!!
 
mnapiga makelele mtafikiri mmeshinda ligi au kombe? kumbukeni man city wanawasubiri na watawapa kichapo mnatoka..top 4 mnakosa pia maana kama mnafungwa na southampton then hapo hakuna team...sisi tunasubiria mda ufike tuchukue premier league..kombe ambalo hamtakaa mchukue tena
 



I'm going to save this piece of sh1tty post and will remind you as we go along proving you wrong.
 

Oooops hiyo tanks ooops thanks niliyokupa chio ya kiukweli ni kwamba Judas anakwenda chini chacha chijui mtatokea wapi? Wape vidonge vyao lakini uwalazimishe kuvinywa. Maana wivu imewatawala.


BTW nachikia Bundi karudi darajani, tyari tena kesha weka mayai kwenye cowshed chijui watakuwa bundi wangapi pale mchimu ujao. Mpira ukiwashinda wanajipakapaka rangi utafikiri wanacheza chandimu.







Haya Hongereni ingawaje recession imeanza kumtafuna Romano khe khe khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee mna wifu wa kike.
 


Spanish Waiter...vijana wameonekana kuchoka sana leo..





David Luizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz.....ooopsss...and Branislav Ivanovicccccccccccccccccccccccccccccc





You picked the wrong time to start your job sir...





Oscar Emboeba Junior......




Don't you worry Cesar A. You are still one of the best for us...





You were supposed to rest today Mata...you are too old for such baby games as this!!!!





Ona sasa watoto hawa hawajui kucheza...





Huyu Mserbia ni balaaaaa....




Welcome home boy Di Cannio...ila leo hupati kitu hapa.





Three wins in a row!!!





These baby games are not for such men as you Ba...





Pole sana kaka...kapumzike we nid u fit against Man City ama is it Tottenham first!??





Nice game but towards the umeniboa man...




Nice one bro...
 


cC: Wacha1 khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Last edited by a moderator:
I'm going to save this piece of sh1tty post and will remind you as we go along proving you wrong.

if ur a chelsea fan why have mr wenger as ur profile pic then? au ndio nyie hamjielewi mkono mmoja nje mwingine ndani
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…