Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Ndio maana kocha kama PEP hatakaa akubali kuifundisha Chelsea
 
Leo timu ya paundi mil 500 inacheza dhidi ya katimu ya paundi mil 30
Pesa kubwa dhidi ya pesa ndogo
Tukifungwa ni aibu tena kubwa
Najua leo hao wanaume wa Palmeiras watajitoa muhanga kama vile vita vya vietnam dhidi ya marekani mwaka 1967
Naomba tu 2012 isijirudie
 
Leo Kepa kutopangwa itamuongezea ari ya kutokaa Darajani msimu wa kiangazi, ataondoka. Hata kama Mendy ni mzuri Kepa leo angepangwa ingempa motisha kubwa
 
Mzee ungeanza kuiombea mema timu yako nyumbu Kwanza[emoji23]
 
TT leo kachemka
Kumuweka mount badal ya Ziyech
Kumuweka Odoi kwenye wingback badala ya Alonso
Leo mpiga kona ni Odoi so sad
Kama Ziyech hana majeruhi sioni kwa nini Ziyech awe nje
Hatuna mpiga kona
Hatuna mpiga free kicks
Hatuna mpiga krosi
Kama vile tunashiriki mashindano ya Ulimbwende
 
Odoi asirudi ndani....
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…