Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Bishoo wetu Abraham anasemaje kwani?
 
Dakika ya 10 sisi Chelsea tunaongoza kwa goli moja
Chelsea 1 Bayern Munich 0
Aggregate ni 2-2 (sisi tuna goli la ugenini)
Yaani kama una nafasi ebu fuatilia kwenye hii link
 
Barcelona 2 PSG 1
Aggregate 3-2
Barcelona anamsubiri Chelsea au Bayern Munich
 
Kuna muda najiuliza hivi hawa Chelsea wanavimba kuwa wameshafuzu uefa ,unabaki unacheka tu..

Aggregate 1-1

Wanayecheza nae ,katulia tu ,real Madrid ..

Hizi takataka ni kila kona kuimba wameshafuza ,huyu Madrid akiwafunga goli moja ,tayari Hamna chenu ,sasa unabaki unajiuliza hawa kenge wanajivunia nini hasa .?

Aisee
 
Hao Madrid wanauwezo wakutufunga 1 bila Tena tukiwa stamford bridge?
 
Hapo ni silva tu ndio wakuongezewa mikataba
Hao wengine tuachane nao

Sorry Giroud
 
Hao Madrid wanauwezo wakutufunga 1 bila Tena tukiwa stamford bridge?
ifike hatua mjua knock out stage chochote kinaweza tokea

1-0 ,unaweza kumfunga Madrid lakini na yeye anaweza kupambana kupata goli 1 ,haijalishi yupo hapo darajan ,kwan daraja ndio linacheza ,hapo stamford bridge si mnafungwaga nyie ?

1-1 ,hapa zinaongeza 30 ,huko ni kuelekea kwenye matuta ...

2-2 ,Chelsea anaaga mashindano

Game ipo 50/50
 

Hata ninyi hamjamalizana na PSG. Kwa upande wetu naamini lads watapambana ipasavyo[emoji23][emoji23]
 
Mpiga ramri umeanza
 
Katika mechi 9 za London Derby alizocheza Chelsea
Imeshinda 7
Imefungwa 1
Imedroo 1


Katika table Chelsea inaongoza kwa point 22, GD ya 13 na Point kwa kila mechi ni 2.44


LONDON IS BLUE ALWAYS
 
Sisi kujiamini kiasi hicho kuna kuuma nn ww? Ama unaogopa kukutana na sisi kwenye fainali
 
Sisi kujiamini kiasi hicho kuna kuuma nn ww? Ama unaogopa kukutana na sisi kwenye fainali
Mimi level zangu ni buyern tu hapa dunian ,Huyo PSG kajileta wacha tumuwashe moto ...

Yaan tukikutana final nyie (japo najua mwisho wenu ni jumatano ),kama mkibahatika basi nitaenda kuangalia final nikiwa na suti kabisa ya kuchukua uefa ..


Kwa sababu kabla ya HT mtakuwa mmeshaogelea magoli ,huku tukisubili kukabidiwa kombe ...


Takataka kama Chelsea kusema itaweza mfunga city ni ndoto ...
 
Wewe toka tukutie ukuni siku ile akili yako iliyumba sana, sasa subiri Jumamosi tukutie ukuni mwingine.
 
Wewe ndiyo wale mashabiki mandazi hujui chochote kuhusu soka,naona unapuyangapuyanga tu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…