New Nicolas Pepe is coming [emoji23][emoji23][emoji23]Wengine wanasema Havertz bado hajapima kwa sababu yupo na Timu ya Ujerumani na leo wanashuka dimbani, ila wakishacheza atakuja London moja kwa moja
BREAKING NEWS
Chelsea agreed a deal worth £89m to sign Kai Havertz from Bayer Leverkusen yesterday, according to Sky in Germany.
Havertz hasn’t had medical yet. He’s with Germany squad as they prepare to face Spain tonight and Switzerland on Sunday.
Meanwhile, Bayer Leverkusen want Chelsea centre-back Malang Sarr on loan.
Huna unachojua kaa kimya kiazi wwbig boss hataki utani sokoni anashusha vifaa vya kutengeneza nuclear weapons. View attachment 1557731
Mgogoro wa kidiplomasia kati ya Urusi na Uingereza utaisha lini aisee, tumemiss uwepo wa boss Stanford bridge.
Ambaruti hizi habari umezipata kwa juma LOkoLe [emoji23] [emoji23]Wengine wanasema Havertz bado hajapima kwa sababu yupo na Timu ya Ujerumani na leo wanashuka dimbani, ila wakishacheza atakuja London moja kwa moja
BREAKING NEWS
Chelsea agreed a deal worth £89m to sign Kai Havertz from Bayer Leverkusen yesterday, according to Sky in Germany.
Havertz hasn’t had medical yet. He’s with Germany squad as they prepare to face Spain tonight and Switzerland on Sunday.
Meanwhile, Bayer Leverkusen want Chelsea centre-back Malang Sarr on loan.
Hyo habari ni sure kabisa...unaumia sana akitua darajani sioAmbaruti hizi habari umezipata kwa juma LOkoLe [emoji23] [emoji23]
Nenda ka google klabu kubwa duniani walau top ten.Chelsea bado ni timu ndogo ,mnajitutumua tu,
Chelsea sio bigger ,kocha wa Pulisic anaamini Dogo soon atapata timu kubwa [emoji848][emoji848]View attachment 1557926
Haaahaaaa noma Haelewi maana ya even biggerNenda ka google klabu kubwa duniani walau top ten.
Halafu elewa neno "an even bigger"
Sasa kama Chelsea ni kubwa ,inakuwaje,Anaonekana safari bado haijafika?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2]Nenda ka google klabu kubwa duniani walau top ten.
Halafu elewa neno "an even bigger"
Deco akiwa kwenye ubora wake katoka Barcelona kaenda Chelsea je Barcelona Ni team ndogo? Ronaldo katoka Man United kaenda Madrid je man u Ni team ndogo?Sasa kama Chelsea ni kubwa ,inakuwaje,Anaonekana safari bado haijafika?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2]
Kwani wewe safari imefika? [emoji23][emoji23][emoji23] Kazakaza walau unikaribieSasa kama Chelsea ni kubwa ,inakuwaje,Anaonekana safari bado haijafika?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2]
Thiago kasema sababu mojawapo iliyomfanya aje Chelsea ni kwa sababu Chelsea ni mojawapo ya timu kubwa 10 duniani. Nadhani Arsenal kama kawaida yao kupenda vya free walijaribu wakagota mwamba kwa sababu ni katimu kadogo maskini kwa sasa kischoweza kununua wala kuwalipa vizuri wachezaji wake. Kama watabisha niwaletee data za mishahara Arsenal VS ChelseaNenda ka google klabu kubwa duniani walau top ten.
Halafu elewa neno "an even bigger"
Mzee baba huna haja kujisumbua kuwaletea data. Hapo ulipogonga panatoeha sana kurudisha fahamu zao juu ya hilo swala.Thiago kasema sababu mojawapo iliyomfanya aje Chelsea ni kwa sababu Chelsea ni mojawapo ya timu kubwa 10 duniani. Nadhani Arsenal kama kawaida yao kupenda vya free walijaribu wakagota mwamba kwa sababu ni katimu kadogo maskini kwa sasa kischoweza kununua wala kuwalipa vizuri wachezaji wake. Kama watabisha niwaletee data za mishahara Arsenal VS Chelsea
Toa wewe maana yake, [emoji23][emoji23][emoji23]timu ndogo ni timu ndogo tu,Nenda ka google klabu kubwa duniani walau top ten.
Halafu elewa neno "an even bigger"
Mnalishana ujinga[emoji23][emoji23] nani kakwambia Gunners wanamtaka kikongwe Thiago? Hivi tuache kuchukua mkoba mkataba gabriel tuchukue hiy{ takataka hhahhahahaahahhahaThiago kasema sababu mojawapo iliyomfanya aje Chelsea ni kwa sababu Chelsea ni mojawapo ya timu kubwa 10 duniani. Nadhani Arsenal kama kawaida yao kupenda vya free walijaribu wakagota mwamba kwa sababu ni katimu kadogo maskini kwa sasa kischoweza kununua wala kuwalipa vizuri wachezaji wake. Kama watabisha niwaletee data za mishahara Arsenal VS Chelsea
Acha kupigapiga kelele kama mrevi kama Chelsea wamepigwa wewe inakuhusu nini nyinyi mnauhakika gani kuwa wachezaji wenu mliosajili hawataflop.Muda utasema ,kwa huyo kai mjerumani mmepigwa Sana !!! Bado ndo anakua , hajaprove yeye Ni Bora kiasi hicho mpaka mnaweweseka kutoa hela zote hizo ! Mtu walau ashaini misimu minne au zaidi ! Naitunza hii comment ! Walau mmngemnunua kwa 50 kushuka chini !