Kombe pekee alilonalo Kepa ni Europa League.Msimu wa kwanza wa Antonio Conte Kipa alikuwa nani acha kujisahaulisha, msimu wa pili tuna beba FA Kipa alikuwa nan, msimu wa Sarri tunabeba Europa kipa alikuwa nani ..
Mpka sasa Kepa ana makombe matatu na fainal saba..
Ana EPL, FA na EUROPA.
Ana FA vs Arsenal
Ana Community shield vs Arsenal
Ana FA vs Man united
Ana Community shield vs Man city
Ana Carabao vs Man city
Ana EUROPA Vs Arsenal
Ana Supercup Vs Liverpool
Sasa uyo Leno tupa kulee
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa kutoa boko tu hujamboMsimu wa kwanza wa Antonio Conte Kipa alikuwa nani acha kujisahaulisha, msimu wa pili tuna beba FA Kipa alikuwa nan, msimu wa Sarri tunabeba Europa kipa alikuwa nani ..
Mpka sasa Kepa ana makombe matatu na fainal saba..
Ana EPL, FA na EUROPA.
Ana FA vs Arsenal
Ana Community shield vs Arsenal
Ana FA vs Man united
Ana Community shield vs Man city
Ana Carabao vs Man city
Ana EUROPA Vs Arsenal
Ana Supercup Vs Liverpool
Sasa uyo Leno tupa kulee
Sent using Jamii Forums mobile app
Anachanganya madawa sanaWewe unachanganya mambo. Kepa amesajiliwa wakati Sarri anaingia. Kombe pekee alilonalo Kepa ni Europa League.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona kama umekasirika???Nmekujibu kwa kigezo cha kwamba mngekuwa mmetimia mngetufunga. Hiyo hoja haina mashiko.
Zungumzia hali iliyopo kwani kuna mtu aliwatuma mpate red card?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani game ya kwanza yule joginho nae alistahili redcard mapema sana...na tungewababua,ila refa aliwabeba sana...tumebebwa wapi wewe.
1. Nyie mmeshika mara mbili ndani ya box
2. Ile rafu ya Gunduz kwa mount ili iwe straight red card.
Ila mmejitahidi bhana hongereni. Mmeonesha uhai hata kama mko pungufu. Tusiishie kuponda tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna watu wana damu ya kunguni mkuuSipat pic pale angekuwa barkley,mount au odoi sijui pangekiwaje humu ndani
Sent using Jamii Forums mobile app
Lampard OutWe have a poor mentality ever..
Hawa boys sio wakuwategemea kabisa kutupa matokea. Mtu kama batshuayu anakosa goli kwenye clear chance matokeo yakiwa 2-2 alafu unacheka.. Mtu kama huyu sioni kama ana umuhimu wa kwenye hii timu..
Poa barkley ni average team player kwa kweli,, sio lampard anatushika masikio kua anauwezo wa kante..
Left wing anahitajika,, its better to die trying na sio kukaa tuu.. Naona kwa upande wa kushoto wamchukue hata zaha tu atatusaidia ...
Tammy & kepa wanahitaji watu wa kuwapa competition , vinginevyo naona kabisa kila siku uwezo wao unazidi kupungua..
Spirit of fighting imepungua sana kwa sababu they are untouchable
Lampard nae kwa upande wangu naona ni kama anatembelea nyota ya sari tu,, kuanzia mfumo hadi position za wachezaji.
Sema Sarri ali"enjoy uwepo wa hazard..
Ila mbinu ni ile ile ,,kila siku atatudanganya mashabiki kua they have to shoot(outside the box), lakini kimsingi mazoea hujenga tabia..
Naamini mazoezi wanayoyafanya nfo result ya tunachokiona kwenye mechi..
Tunatakiwa ku"improve kwenye set pieces na pia long shoot range,, vinginevyo kila siku tutabaki kujisifia tu tumecheza vizuri ila matokea hamna..
N.b hawa ma"legend Mung anawaona
Sent using Jamii Forums mobile app
AiseeeeehhhNiliwaambia sana humu
Kepa Alikuwa anauzwa £18m ,Madrid wakasita kumchukua ,miez miwili baadae Chelsea akauziwa kwa £72m
Mbona kama umekasirika???
Pole eeh nakwambia kwa ile hali ya upambanaji tuliyokuwa nayo baada ya redcard endapo tungekuwa kamili,tungewafukunyua ,
Unabisha?
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu dogo Klopp mwenyewe kamkubali mkuu...Nakumbusha tu hawa jamaa wa gunner walikuwa pungufu kuanzia 26`View attachment 1330319
Tatizo la cheltako ni mazuzu,timu ipo pungufu zaidi ya lisaa lakini inawahenyesha.Hii game haikua yakutoka droo na hawa Arse8
Dogo fundi alikimbia kutoka mbali sana alikiwa anakuja kama kifaru aliyejeruhiwa.....kumlaumu kipa ni kumdharau GABI MART
Afadhali ya sisi tunaotoka sare kuliko nyinyi mnaogongwa na kina NEWCASTLE
Afadhali ya sisi tunaotoka sare kuliko nyinyi mnaogongwa na kina NEWCASTLE
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa wape salamu Arsenyani.Tatizo la cheltako ni mazuzu,timu ipo pungufu zaidi ya lisaa lakini inawahenyesha.
Poor CHELTAKO
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo umevuta ya aina gani hiyoArsenal jana walikuwa na bahati tena sana
Kuteleza kwa Kante goli likaingiua
Abrahamu kaumia akashindwa kumzuia Bellerin asifunge
Barkley header Leno kaokoa
Kwenye penalty box wameshika Zaidi ya mara 2 nadhani, refa na VAR wakamezea
Batshuayi akaokoa badala ya kufunga
Hii mechi jana ilitakiwa Chelsea ishinde 7-0