Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Si hao hao waingereza ndio waliocheza, mi nasubiria kwa hamu tutolewa top4 ili akili itukae sawa.
Liverpool fans walikuwa hivi hivi kuwaponda akina Milner na Henderson lakini ni hao hao ndio waliochangia kwenye mafanikio ya Liverpool sasa
Chelsea fans tumeanza kuwaponda waingereza wakati kwanza ni ligi yao na ni lazima wawepo, pili hao hao akina Tammy, Mount, Tomori, Reece ndio wanaisababishia Chelsea iwepo kwenye top 4 hata baada ya kufungiwa kusajili.
Mimi ni kati ya Chelsea fan ambao namuamini sana Kocha hata kama ana madhaifu, mwacheni afanye kazi. Ndio mwaka wake wa kwanza tu hata timu bado kuisuka. Klopp 4 yrs, PEP 3 yrs, Lampard 6 Months only
 
Do not underestimate Andreas Christensen
The past few games have seen Chelsea attracting opposition attacks from their own errors. For all his decent performances, there are too many silly mistakes from Kurt Zouma. Even Fikayo Tomori is not safe from those. No matter how much possession Chelsea has, those mistakes create opportunities for the opponent to attack.

But with Christensen, there is a calmness in Chelsea’s defense. His reading of the game takes away any vacant space for the opponent to run into. It also offers proper freedom for Cesar Azpilicueta to move forward.

With Christensen, goalkeeper Kepa Arrizabalaga looked more confident. Antonio Rudiger did not have to watch out for his partner and therefore get into trouble himself.

The Dane also put in extra work on his physical abilities as well. No Chelsea player was involved in more aerial duels than him. For Lampard to mount a challenge for titles, he needs to believe in Christensen. If there is a successor for John Terry, it is him.
 
Hivi watu wanaosemaga kwa sasa larmpad tumuvilie huwa siwaelewi ujue

Kwani larmpad kafanya kosa gan hadi tumuvumilie?

Mlitaka ashike namba moja au?

Yaan mtu yuko top four na kusajili hajasajili alafu tena mnasema tumvumilie?

Huyo ni genius twende naye na tutembee kifua mbeleee siyo tumuvilie

Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hata mimi nasema hivi TUMUVUMILIE TU haina namna tumuvumilie
 
hata mimi nasema hivi TUMUVUMILIE TU haina namna tumuvumilie
 
Kwahiyo wao wanataka Chelsea iwe inashinda tu kila mechi?

Kwa wachezaji gan ilionao?

Msimu uliopita tulikuwa tunabugizwa mpaka 6 walikuwa wapi kulalamika au ndo wameanza kushabikia Chelsea msimu huu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…