Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Babies....

Kwahiyo UEFA wanashiriki peke yao?
Liver hachezi uefa?
Liver inawachezaji walio komaa mno kalib First eleven yake yote wako above 25yrs,so huwezi linganisha na hawa ambao walio wengi ni maingizo mapya kabsa af wako below 22yrs
 
Ni Chelsea pekee ndiye aliyecheza UEFA? Liverpool na Spurs hawakucheza?
Kunautofauti kdg hapo:Chelsea INA maingizo mengi mapya ya wachezaji so kucheze game nying mfululizo nichangamoto pili ndo mili yao ina adapt
 
Wee tumeshakuzoea unajibu bila kusoma maandishi ya wenzako na ndio maana unajibu kila mtu ndani ya muda mfupi tena offpoint
Keypoint ni UCHOVU wa uefa ,
Je, chelsea peke yake ndio wanacheza Uefa?
Sasa mm na ww nani yupo offpoint!!!?
 
Hakuna mtoto mdogo hapa.....na hatuwezi fanana kifikra,wewe uwezo wako wa kufikiria ni mdogo sana ,

Sasa hiyo picha ukimwambia mtu aitolee maelezo unafikiri itakuwa na maana hiyo unayosema wewe pekee????

Usijifungie kwenye box la fikra ndugu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Bila shaka mtakuwa mnamsubiri Ollachuga Oc naona mnapiga miyayo...msijali wakuu nimemkuta vichochoro vya ngalenaro anakuja mbiombioView attachment 1277970
 
Hakuna mtoto mdogo hapa.....na hatuwezi fanana kifikra,wewe uwezo wako wa kufikiria ni mdogo sana ,

Sasa hiyo picha ukimwambia mtu aitolee maelezo unafikiri itakuwa na maana hiyo unayosema wewe pekee????

Usijifungie kwenye box la fikra ndugu
Bado mihemuko ipo juu. Punguza ndugu halafu hujishtukii uko peke yako unayelilia hiyo picha. Lol
 
Liver inawachezaji walio komaa mno kalib First eleven yake yote wako above 25yrs,so huwezi linganisha na hawa ambao walio wengi ni maingizo mapya kabsa af wako below 22yrs
Kati ya mtu aliye na miaka 22 na aliye juu ya miaka 25 nani anapaswa kuchoka mapema?
 
Kweli kabisa, kuna mambo sio ya kumuachia Mungu, sijajua ile combination ya Giroud na Pedro nani angefunga mana wote wamechoka, ila kuna kila sababu ya kufanya usajiri kutanua kikosi vinginevyo tutarajie mengine zaidi.
 
Wacha kulialia wewe,muliweka goli wavuni likakataliwa????
Au nyinyi ndio mlipunguziwa idadi ya magoli maana mngekufa 2 kiduara.....mjue na kushukuru alllllaaaaahhhhh
Mkuu hii ni kashfa kabisa😂😂
 
Keypoint ni UCHOVU wa uefa ,
Je, chelsea peke yake ndio wanacheza Uefa?
Sasa mm na ww nani yupo offpoint!!!?
Ungesoma maandiko yangu usingerudia rudia point za kukariri
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…