Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Sema sa ivi kipindi cha pili naona kocha aingize striker. Hawa jamaa wanafungika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msijar tunaenda kwenye goal letu la ushinda Liverpool anakufa
 
Chelsea hii ya sasa kwa Mtu anayejitambua hawezi kabisa kujihangaisha kuiwekea matumaini 7bu ya kuwa na Kocha kilaza.

Ebu chukulia fainali ya Carabao tukiwa na City tulicheza hadi extra time lkn Chelsea haikupata hata shuti 1 on target, afu bado Mtu niendelee kujipa stress?

Nasema nitakuwa wa mwisho duniani kujipa presha ya kuipenda timu yangu Chelsea kama Sari Mafegi bado yupo hadi Kocha kimeo atapofukuzwa kazi.
Kashaingia kaka...tusubir bahari ikauke kwa dekio

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…