Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,977
Likes
3,225
Points
280
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,977 3,225 280


Full name: Chelsea Football Club

Nickname(s): The Blues, The Pensioners

Founded: 10 March 1905

League: Premier League

Website: ChelseaFC.com


srty-jpg.450996

Ground: Stamford Bridge, (Capacity: 41,663) - Pitch 103m x 67m


a-jpg.450991

Owner: Roman Abramovich

b-jpg.450993

Chairman: Bruce Buck

sarri-jpg.822913

Head Coach: Maurizio Sarri
Chelsea Trophies:
League Tittles: 6

Premier League Champions: 5 (2016/17, 2014/15, 2009/10, 2005/06, 2004/05)
First Division Championship: 1 (1954/55)

European Trophies: 5
UEFA Champions League: 1 (2011/12)
UEFA Europa League: 1 (2012/13)
UEFA Super Cup: 1 (1998)
UEFA Cup Winners': 2 (1997/98, 19970/71)

FA Cup Trophies: 8 (2018, 2012, 2010, 2009, 2007, 2000, 1997, 1970)

League Cup: 5 (2014/15, 2006/07, 2004/05, 1997/98, 1964/65)

Community Shield: 4
FA Community Shield: 2 (2009, 2005)
FA Charity Cup: 2 (2000, 1955)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1988/89, 1983/84)
Full Members Cup: 2 (1989/90, 1985/86)


chelsea-jpg.794454

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2018)

qa-jpg.512734

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned Premier League Champions (2016/17)

chelsea-png.663322

Chelsea FC Squad (2017/18)

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,005
Likes
1,819
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,005 1,819 280
Hujajibu niliyokuuliza huko nyuma ukakimbia unataka nikuulize nini kuhusu jana.?

Mi siyo kama nyie mnasema kitu halafu mnashindwa kukitetea. Tema mate niteme kohozi.

Sent using Jamii Forums mobile app
sasa we jamaa huoni hata aibu hivi hapo unajitetea nini sasa hebu jitetee kwa kipigo cha jana tuone kama wewe ni bingwa wa kujitetea ........na ungekuwa unaweza kujitetea mbona ulituachia manyoya hapa jana
 
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,100
Likes
305
Points
180
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,100 305 180
ila kuwapima ni muhimu mi sijaamini ile kasi na nguvu ya jana
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Hahaa.. Wakati mwingine huu utani unaleta burudani sana. Kinachoburudisha ni utani kama huu ila kinachofurahisha zaidi ni utani wa kuamini sasa Chelsea keshakua jamvi la wageni kwa kuwa karuhusu goli sita bila majibu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Nahisi tatizo siyo goli 6 Bali tatizo ni trend yenu ya matokeo mpaka kufikia Jana hizo goli 6.maana kama utakumbuka kabla hata ya mechi ya Bournemouth ambayo mulipoteza kwa goli 4 bado mulikuwa na matokeo yasiyo ya kulidhisha .point ni hiyo mkuu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

kyata

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
636
Likes
339
Points
80
Age
39
K

kyata

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
636 339 80
Nitafurahi sana kam kipigo kama hiki atapewa Man u maana sana kiherehere sana
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
9,276
Likes
14,412
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
9,276 14,412 280
Hata Huddersfield City wasingekubali kupigwa hivi
Mimi bado nahisi wachezaji wanamchokoza Sari ili aongee kiitaliano tena kama ile ya Bonamouth
Jana aliulizwa kuhusu mentality na motivation akasema hapana, kwa hiyo sasa Chelsea haina tatizo la mentality wala motivation, sijui shida nini zaidi
Chelsea amepigwa sita kwa kujitakia mkuu, baada ya zile nne ilibidi warudi na mkakati wa kuzuia na kushambulia kwa kushtukiza. Khee nikashangaa eti wanataka nao kufunguka na kutaka kumtunishia misuli mtu mwenye Fernandinho huku yeye akiwa na Jorginho.
 
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
699
Likes
784
Points
180
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
699 784 180
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
9,257
Likes
12,013
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
9,257 12,013 280
timu gani hili yaani mechi mbili goli kumi, ni nyingi sana aisee goli kumi yaani 10, kumi, 10 aaaah jamaniii 10!
ngoja nimuulize sheikh Ramadan Sobhi hii kwa kiarabu inaitwaje maana 3mzuka zinaitwa thalatha..........5,tano a.k.a mkono wanaita hamsa je six,6,kumi,10 wanaitaje kwa kule kwao?maana nasikia jamaa yupo jijini na jana ameswali msikiti wa mtoro hapo
Mkuu 10 kwa Kiarabu inaitwa A'SHARA

Kwahiyo Chelten au Chelsix kapigwa A'shara.
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
1,533
Likes
1,303
Points
280
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
1,533 1,303 280
sasa kama simba imepigwa 5 na MO amejitokeza na kupiga mkwala mzito ikiwemo kuwafurusha baadhi ya wachezaji nyinyi mnapigwa 6,SITA,SIX baada ya kuchukua hatua munakimbia jukwaa......kweli hiki ni kikundi cha wala ganja kikiongozwa na kocha wao SARRI kheeeeeeeeeeee kheeeeeeeeeeeeeee kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee kheeeeeeeeeeeeeeee kheeeeeeeeeeeeeeeeee kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Hichi kikundi ni ngumu kumotivate, sasa wewe umekuwa kama Sarri
 
francis kibiki

francis kibiki

Member
Joined
Jul 8, 2018
Messages
43
Likes
21
Points
15
francis kibiki

francis kibiki

Member
Joined Jul 8, 2018
43 21 15
Kwa mimi upeo wangu ma funs me naona tatizo halipo kwa sari Ila tatizo lipo kwa wachezaji Hawa tukirud nyuma Conte kasepa pale kwa kuto elewana na wachezaji wake monrinho nae ivo Ivo now linakuja kwa sari ,pale dalajan Kuna wachezaji wanajiona wao ndo wao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
1,533
Likes
1,303
Points
280
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
1,533 1,303 280
Hahaa.. Wakati mwingine huu utani unaleta burudani sana. Kinachoburudisha ni utani kama huu ila kinachofurahisha zaidi ni utani wa kuamini sasa Chelsea keshakua jamvi la wageni kwa kuwa karuhusu goli sita bila majibu.



Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani hata Cardcitty watatudindishia maana huu mchezo wa jana utawapa confidence, tujiandae kisaikolojia tu nafasi 7/8 maana hata Wolves watatupita
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
1,533
Likes
1,303
Points
280
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
1,533 1,303 280
Mkuu game ya jana wale jamaa walijipanga sana. Waliangalia makosa waliyafanya huko nyuma walishatusoma mistakes zetu walishaona makosa udhaifu wao. Kwa hiyo kilichotokea jana ni uzembe wetu katika defense na wao walifanyia marekebisho defense yao. Namlaumu Alonso na Luiz walikua wanafanya makosa mengi mno. Atleast Rudiger alikua anajitahidi.

Kule mbele huwezi kumlaumu Hazard walifanya kilichobidi lakini kwa ukabaji ule wanaanza kukaba kwetu wakipoteza mpira hawakusubiri ufike kati. Wanataka wao ndio wamiliki mpira. Mashambulizi yakifika kwao hawakufuati pembeni kuutafuta wanajaa pembezoni mwa 18 wanajua hazard ni mzuri kwenye ku drible anaweza kusababisha penalty au faulo wakati wowote. Wanaanza kukaba akitoa pasi hata akipiga shuti linaishia kwenye miguu yao. Yan hawa jamaa nina ubakika waliisoma game yetu kitambo na ndipo walipotumalizia hapo.

Kwa kiasi fulani bado namlaumu kocha kuzidi kumuamini Alonso na wakati kila siku hakuna kipya anacholeta.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sarri aliyajua hayo yote, kwa nini hakuja na mbinu mbadala?
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613