Rosh Hashannah
JF-Expert Member
- Sep 13, 2017
- 3,415
- 2,044
Sure lack of determination ,passion ,winning character,personally I have not seen our team comes behind from defeats ,normally opponents equalize ,if we can't lead then that game is either draw or we loose ,what a mediocrity team and player we have"It's a disaster. We don't talk about the title any more. If we can't win these games, we can't compete. We only talk now about top four. Maybe it's a lack of mentality. Stupid." - Rudiger
Sure lack of determination ,passion ,winning character,personally I have not seen our team comes behind from defeats ,normally opponents equalize ,if we can't lead then that game is either draw or we loose ,what a mediocrity team and player we have
Mkuu nakuomba kwa heshima , uifute reply hii haijakaa poa ,na mimi ntaifuta quote hii ,all of us we are candidate of being offended by one reason or another,pole !ulishameza mengi usishindwe na machache
Usajili unahitajika aise ..hatutafua dafu msimu huu kama mambo ndo haya. Gemu za kuongeza point ndo tunapoteza.
Tunaelekea kuwa kama liverpool ya misimu miwili/mitatu iliyopita..
Mpaka sasa uwezekano wa kumfikia Liverpool au man city ni kama haupo tena ..
Sarri anatakiwa kufanya usajili wa at least hata foward mmoja na beki nyingine mbili. Tuko home afu tunakalia na big match zote raundi ya pili tuko ugenini
Sijui itakuwaje...
Ila kwa upande me naona EPL tuwaachie tu Liverpool na Man city wachuane ..bila ya kumuacha Tottenham ..sisi na Arsenal itakuwa uwongo.!
😀😀😀😀😀mkuu umekurupuka usingizini nini?watu washaanua tanga maana wenyeji wamekimbia msiba kwahiyo hakuna 3 kila mtu akalale kwake cha msingi beba majamvi na wewe uhesabike umeshiriki katika mazishi
Tungelipata hata hilo zee higuwaini lingetuvushaPiga haooooo....... mbuzi kabisa hao, ningepata namba ya Ndindi ningemwambie amvunje mguu hazard tuone kama watamaliza ata top 7.
Piiiiiiga hao [emoji377][emoji377][emoji377][emoji377][emoji377][emoji377][emoji377]
[emoji443][emoji443]Keleuuuuuwi, pigaaaaaaaaaa
Waleteeeeeeeeeee, wapi papaa mafegi muzee wa higuwaini na joginyo [emoji23][emoji23][emoji23]
Usajili unahitajika aise ..hatutafua dafu msimu huu kama mambo ndo haya. Gemu za kuongeza point ndo tunapoteza.
Tunaelekea kuwa kama liverpool ya misimu miwili/mitatu iliyopita..
Mpaka sasa uwezekano wa kumfikia Liverpool au man city ni kama haupo tena ..
Sarri anatakiwa kufanya usajili wa at least hata foward mmoja na beki nyingine mbili. Tuko home afu tunakalia na big match zote raundi ya pili tuko ugenini
Sijui itakuwaje...
Ila kwa upande me naona EPL tuwaachie tu Liverpool na Man city wachuane ..bila ya kumuacha Tottenham ..sisi na Arsenal itakuwa uwongo.!