Chelsea FC (The Blues) | Special Thread



mkuu tumia lugha nzuri, jamaa kaonesha ustaarabu sana na isitoshe sisi wengine tunapenda watu kama radka waje ndo wanaleta challenges hapa.
jamaa kakujibu kwa uvumilivu sana.
 


JIHESHIMU, unaharibu jukwaa tunaonekana wote sio wastaarabu kwa hayo matusi unayoandika.
be agentlemen, matusi yanakupunguzia ''reputation'' yako.
mimi ni blue mwenzio ila sijapendezwa na unavoandika kumjibu radika.
hatuishi hivo kiongozi.
 
Watu tuna mu hail alonso which is a good thing but Lets talk about chelsea back 3 especially new face Christensen
Kwa mtu anaeangalia mpira Epl nadhani anajua kwa sasa Kane ndo straika mkali kuliko wote Premier league, ukiangalia from different angles/Criterias hakuna anaemfikia Kane, sio lukaku, lacazette wala morata, for now
Christensen alim mark kwa ustadi mkubwa sana,,Movement za Kane ni hatari wether akiwa au asipokua na mpira, dogo alienda nae sawa mwanzo mwisho

Ukiachilia mbali kuclear kwa umakini mkubwa Christensen alikua na 100% pass completion kwenye game yake ya kwanza kuanza kwenye league dhidi ya totts ambao they always apply pressure na wanakaba sana kwenye final third na kwenye kiungo( generally kwenye nusu yetu). cahill tangu tumchukue 2012 game ambazo hakupoteza pasi zinahesabika

Azpi is usually perfect on back 3, Rudiger ndo yule, goli la Batsuayi haikuwa fault ya Mabeki wala kipa as we all saw, bila lile jana tungekua na Clean sheet
As Nando said na Mentor amewahi sema, Cahill ni liability kwenye defense yetu, now that anaweza kuwa replaced comfortably na Rudiger binafsi sioni nafasi yake tena
 
Kuna wanaoijua EPL zaidi ya Manchester United? Hivi Nonda yuko wapi?
Yuko kwenye mazungumzo ya "makanikia".
Unataka "Noah" ngapi? Za rangi nyeupe au nyeusi?

Ntuzu iko wapi? Ameji-ben saa8?

Man United iko vizuri msimu huu lakini sijaweza kuitabiria kuitwaa ndoo lakini iko moja Segerea kama itawafaa.
 


Hata Leicester City Alikuwa Bingwa Kumbuka Hilo Dogo Ila Hajazoea Ubingwa Unaweza Ukawa Bingwa Lakin Shabik Limbukeni Unatukana Hovyo Inshu Ni Ndogo Tu Ushachanganyikiwa Ukiona Unairuhusu Simu Yako Kuandika Takataka Ujue Dish Limeyumba Unawazalilisha Watu Wa The Blues Unafikir Ukitukana Ntakuacha Subutu Sisi Wakubwa Huwa Tunawapenda Madogo Zetu Utazoea Tu
 
Nikwel Leicester alikuwa bingwa je ubingwa huo aliupokea kutoka kwa nani maana kama sijasau msimu huo chelsea alikuwa ndiyo bingwa mtetezi ndiyo Leicester aliupokea then akamrudshia alie mkabizi kijiti cha ubingwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu matusi siyo sisi chelsea hatunaga hizo mambo. KTBFFH

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nikwel Leicester alikuwa bingwa je ubingwa huo aliupokea kutoka kwa nani maana kama sijasau msimu huo chelsea alikuwa ndiyo bingwa mtetezi ndiyo Leicester aliupokea then akamrudshia alie mkabizi kijiti cha ubingwa

Sent using Jamii Forums mobile app

Yaa Ni Kweli Mkuu Nakubaliana Na Wewe Asilimia Mia Ila Mada Ilipotoka Ni Mbali Tuipotezee Tu Huwezi Kuilewa Vizuri.
 
Goli la lukaku ni kweli lilikuwa rahisi sana, lakini maandalizi yake yalikuwa worthy kujadiliwa kwa dk 30 hata saa nzima. So acha kufananisha lile goli na vigoli uchwara vya Chelsea.
Maandalizi gani.? Hivi ile ndizi ya Alonso unataka kuifananisha na goli la Likuku.? Kweli ndugu! Kweli.?
 
Mnafurahi kweli Shaffih kuwatetea eeh.. Nyie tukutane Nov 4. Mtaipatapata


Mkuu Niambie Kwanza Tunaanzia Wapi Kwenu Darajani Au Old Trafford? Naona Saiv Kuna Upinzani Unakuwa Mkubwa Wa Chelsea Na Manchester United Nafikir Hata Makocha Wamefanya Hiz Gem Kuwa Ngumu Man City Na Chelsea Bado Upinzani Ila Dirisha Lijalo La Usajir Hawa Makocha Wakiendelea Kuwepo Huenda Timu Za England Zikarudisha Soka Lao Ulaya.
 
Siku Nikimfunga Chelsea Darajani Ntaamini Chama Langu Limerud Kwa Sasa Bado Nasita Conte Ana Mbinu Za Ajabu Yule Wa Manchester City Sina Wasiwasi Nae Yeye Habadilik Ni Rahis Kumzuia Kipimo Cha Ubingwa Lazima nimfunge Chelsea.
 
Hata sikumbuki vizuri mechi itaanzia wapi.
Ni kweli upinzani unazidi kukua kadri siku zinavyoenda. Nafikiri ni kutokana uhasama ulioanza kuwekwa na Marefa wakionekana kuibeba sana Manchester hasa tulipokua tunakutana pamoja enzi za Fergie na Mourinho mwenyewe alie mtupa lawama kwa Marefa. Sasa upinzani unakua zaidi baada ya Mourinho kuhamia Manchester Utd anakutana na Conte mzee wa kushangilia kwa sifa.

I Love This Game To The Foolest. Mweeeeeh. Ninawasubiri Kwa Hamu
 
KWELI UMU NIKIKUNDI CHA WEZI NAONA MA TUSI TU
NAMTAKOMA MWAKA UU

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…