Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

WTF? Chelsea wamechomoa? [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji86] [emoji86] [emoji86]
 

Mkuu ni kweli kabisa, kila mtu aliipa Chelsea ushindi, hata mimi mmoja wao. Ila nashangaa Chelsick wamekula maharage ya wapi sijui. Wenger lazima alimpigia simu Mourinho kumuomba u.
 
Hakuna siku tumecheza ujinga kama leo
Kipa bure
Costa bure
Kati kati ndo kabisaaaaa
Moses ujinga tupu
Alonso hakuonekana
 
Yani nimechukia leo kupita kiasi sijui walikuwa wanacheza nini
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…