Hayo ndio mliobakisha kujivunia! Ooooh tumejenga uwanja, Mara timu Ina hela Mara tunashiriki UEFA! Makombe hakuna! Kashinda babu jana mnamuona kocha bora! Akipigwa afukuzwe! Khe Khe Khe Khe Khe!
Ntuzu umeibuka msaidie kalou mwaka huu mmeshinda kombe gani? Chichi hatutegemei sugar daddy.
Tatizo lako unaota weye. khe khe he kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Jibu swali Wacha umbeya mwaka huu mmeshinda kombe gani? Khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Ntuzu umeibuka msaidie kalou mwaka huu mmeshinda kombe gani? Chichi hatutegemei sugar daddy.
Mapuya mabaya sn Khe Khe kheeeeeeeeee!
Nicheke mie hakuna Jasiri kutoka Chelsick anayeweza kukiri kwamba mwaka huu wametoka Nunge, zero wakati Gunners wana kombe la FA Cup. Chacha siwezi kubishana na plastic fans ambao hawawezi kusema ukweli wamekalia kupokea pesa kutoka kwa tajiri tu hata hawafahamu zinakotoka. Tajiri akifa na timu inakufa, hiyo ndio problem ya plastic fans Banitez aliwaambia hawakusikia chacha wanakula matapishi yao kama jadi .. ... .. .khe khe khe khe kjhe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
BTW Rev Kishoka et al na wenye akili timamu yaani Chelsick damu hebu rudini hapa tujadiliane sio hawa nguchiro wanaobadili majina kama vinyonga ubishi wao ni wa kwenye migahawa . . .
Nicheke mie hakuna Jasiri kutoka Chelsick anayeweza kukiri kwamba mwaka huu wametoka Nunge, zero wakati Gunners wana kombe la FA Cup. Chacha siwezi kubishana na plastic fans ambao hawawezi kusema ukweli wamekalia kupokea pesa kutoka kwa tajiri tu hata hawafahamu zinakotoka. Tajiri akifa na timu inakufa, hiyo ndio problem ya plastic fans Banitez aliwaambia hawakusikia chacha wanakula matapishi yao kama jadi .. ... .. .khe khe khe khe kjhe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
BTW Rev Kishoka et al na wenye akili timamu yaani Chelsick damu hebu rudini hapa tujadiliane sio hawa nguchiro wanaobadili majina kama vinyonga ubishi wao ni wa kwenye migahawa . . .
Nicheke mie hakuna Jasiri kutoka Chelsick anayeweza kukiri kwamba mwaka huu wametoka Nunge, zero wakati Gunners wana kombe la FA Cup. Chacha siwezi kubishana na plastic fans ambao hawawezi kusema ukweli wamekalia kupokea pesa kutoka kwa tajiri tu hata hawafahamu zinakotoka. Tajiri akifa na timu inakufa, hiyo ndio problem ya plastic fans Banitez aliwaambia hawakusikia chacha wanakula matapishi yao kama jadi .. ... .. .khe khe khe khe kjhe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
BTW Rev Kishoka et al na wenye akili timamu yaani Chelsick damu hebu rudini hapa tujadiliane sio hawa nguchiro wanaobadili majina kama vinyonga ubishi wao ni wa kwenye migahawa . . .
Khe Khe Khe hivi nyie mlishawahi kuchukua UEFA? nijibu hili swali langu Khe Khe Khe Khe Khe!
Khe Khe Khe Khe Khe kheeeeeee Hongereni humu kwa ushindi mkubwa kwenye UEFA League.
CC: Ab-Titchaz, Ntuzu, kalou na wengineo wa jukwaa hili.
Hujui mpira wewe ndo maana timu zina mabeki,viungo washambuliaji so unataka mou asajili washambuliaji tu, timu inashambulia inapokuwa na mpira na inashambulia inapopoteza mpira sema hiv nikuelewe unachukia sana unapoona chelsea wanazuia vizur na kushambulia vizr hao makocha wasioongea hawaziamin timu zao baada ya game utawasikia we were good at defending our goal, in midfield etc kwa nn waseme after game? Mou husema kabla na anafanya yake
We kweli poyoyo Hujui kitu!
Wacha fujo wewe nyie mwaka huu kombe lenu mliloshinda ni lipi? khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Hizo pesa zetu hatukuomba kwa tajiri kama nyinyi ... ... .
Wacha kelele wewe, jengeni nyumba kwanza ondokaneni na hiyo cowshed au tajiri kagoma khe khe khe khe khe khe he kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee uwanja utafikiri handaki la ng'ombe. Bado mko omba omba kama yatima khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Hivi mabeki wa Chelsea wanacheza mpira wa miguu au mieleka?
Khe Khe Khe Khe Khe kheeeeeee Hongereni humu kwa ushindi mkubwa kwenye UEFA League.
CC: Ab-Titchaz, Ntuzu, kalou na wengineo wa jukwaa hili.