Halo umenikumbusha machungu mana nakumbuka Essien aliifungia CHELSEA goli kwa mkwaju mkali wa umbali wa karibu mita 40 hivi na yule refa aliwabeba barca mno. Iniesta alisawazisha goli na alishangilia mno mpaka akavua na jezi yake huku drogba akipewa red kadi. Tulitolewa kwa faida ya bao la ugenini. Dah! ubovu wa marefa si Bongo tu. Nafurahi tulilipiza kisasi 2012 baada ya kuwatoa kwa goli la ugenini. CHELSEA DAIMA!
gone to plan
The 21-year-old defender joined
the Blues from Czech side Sigma
Olomouc in 2010 but has since
found himself loaned out first to
Vitesse and then to Germany this
term.
However, the youngster is yet to
appear in Koln's first team and is
bemused by his lack of playing
time.
He said: "I really dont know what
the problem is."
"Koln plays well without me and
the manager doesnt have any
reasons why he should change
the defenders. But I still hope I
will play. If not then a change has
to come.
"I am in touch with Chelsea, but I
dont have any exact news about
my future.
"I didnt know I wouldnt play.
The club came to England in
summer and told me they would
like to have me there.
"At first they were happy with my
performances but then I didnt
play in any game. I dont know
what went wrong.
"Chelsea is also nervous and
disappointed about my loan to 1
FC Koln. We will be resolving my
situation in winter.
"I want to play during the next
half year. It is in my interest and
that of my agents and of Chelsea.
We will solve it."
Kalas remains contracted to
Chelsea until 2017 and has
revealed he has offers from
German, Dutch and English clubs
but admits a return to Stamford
Bridge is unlikely.
He added: "I left Chelsea because
I wanted to play regularly.
"The possibility to stay in Chelsea
is very scant."
Halo umenikumbusha machungu mana nakumbuka Essien aliifungia CHELSEA goli kwa mkwaju mkali wa umbali wa karibu mita 40 hivi na yule refa aliwabeba barca mno. Iniesta alisawazisha goli na alishangilia mno mpaka akavua na jezi yake huku drogba akipewa red kadi. Tulitolewa kwa faida ya bao la ugenini. Dah! ubovu wa marefa si Bongo tu. Nafurahi tulilipiza kisasi 2012 baada ya kuwatoa kwa goli la ugenini. CHELSEA DAIMA!
tuliwafunga kabisa hatukuwatoa kwa goli la ugenini nyumbani goli 1 bila kwao 2 kwa2 aggregate 3 chese barca2
Asante kwa kunikumbusha mkuu. Ni kweli tuliwafunga 1 bila pale darajani kupitia kwa Drogba na pale kwao tukatoka 2 kwa 2 kwa mabao ya Ramires na Torres. Dah bao la Torres lilizima kabisa ndoto za Barca kutinga fainali. Tulikuwa pale UDOM wakati wa mechi ile kuna cafe maarufu kule Education maarufu kwa jina la "kwa mwaarabu" mashabiki wa barca, man u, arsenal na LFC baada ya goli la 2 kwa hasira wakachomoa waya wa tv na kukatokea vurugu hadi kupelekea viti karibu 20 hv kuvunjwa.
we nawe unaboa sasa na mahabari yako, kila siku yasiyoisha. unajaza seva.
mkuu ni vyema tukipeana hivi news ili tujue kinachoendelea ndani na nje ya chama letu. labda kama lugha inagoma mkuu
we nawe unaboa sasa na mahabari yako, kila siku yasiyoisha. unajaza seva.
We ni shabiki wa Chelsea kweli? Ninamashaka na wewe...! Muache alete Habari kadri awezavyo.
wanaumia na wakati ligi bado?
ha aha hahaah..Ntuzu; shemeji hajambo?