Hakuna kete kati ya mbili zitazosalia,zitapigwa zoteAiseeeeeee
Wambie wakuje ,kete mbili zilizobaki zinapigwa zotemhhhh nawategemea mvunje hii RESILIENT KATO Emanueli misalaba
Kete mbili zitakapo pigwa hakika wapambe na chawa wa kete hizo hawataaminiHesabu Kali sana...
Kete = MaraisMtiririko wa drafti lako,unajumla ya kete sita hadi sasa lakini kete nne zimeshapigwa,na kete ya mwisho kupigwa ilikuwa ni ya awamu ya pili ya drafti lako,hadi sasa kuna kete mbili tu kwenye drafti lako,je summation ya hizi kete mbili zilizo baki (4+6=10) si sawa na mwezi katika mwaka huu zitakavyopigwa ,inahitaji hekima zaidi
Wafuasi na chawa wa kete hizo mbili hawataaminiKete = Marais
Kupigwa= kufariki
Kete zilizobaki = Marais waliopo
4 na 6 = Awamu ya 4 na 6
4+6 =10= Oktoba= Mwezi wa Uchaguzi so 4 kumsaidia 6 mwezi wa kumi kwenye Uchaguzi
Mengine endeleeni
Mnufaika wa ushindi wa hili draft ni nani?Kete mbili zitakapo pigwa hakika wapambe na chawa wa kete hizo hawataamini
Huu mwaka unamengi,new phase ya checkers ,kete mpya iko karibuniNgoja kidogo papambazuke.
Mropokaji wa Zamu.Assume drafti lilikuwa na kete sita,6+4=10, lakini kete mbili zimepigwa tena,kwanini drafti gumu hivi?,Mwezi wa 10
Tujiandae kwa new phase,mwalimu atadraft upya hili checkersMropokaji wa Zamu.
Can the citizens hope for anything good from this?Huu mwaka unamengi,new phase ya checkers ,kete mpya iko karibuni
Wambie reformed checkers iko njiani,wawe na furaha maombi yao yamesikilizwaCan the citizens hope for anything good from this?
DuuhWambie reformed checkers iko njiani,wawe na furaha maombi yao yamesikilizwa
MwananchiMnufaika wa ushindi wa hili draft ni nani?