CHAPUTA(Chama cha Punyeto Tanzania)

The Crushing

The Crushing

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
583
Points
1,000
The Crushing

The Crushing

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
583 1,000
Nikiona kapaja kidgo tuu tayar aah
ahahhah unajua nimekukuta mitaa flani huko unashusha vitu vya kibailojia kumbe akili zako zipo ??? uko vizuri
anyway sasa unaishi na ndom muda wote auu maana mapaja si unaona kila siku auu?
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,122
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,122 2,000
Ww baba swalehe jana nimecreate account ya mwenza wangu iko sawa kwa kulog in ila bado haisomi mnara yaani no articles zinazosoma nisaidie nifanyaje?
Itakua mods wanafanya verification ... Pending request kama mpaka kesho tatz lina persist washtue mods mkuu wangu
 
Drogba mess

Drogba mess

New Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
2
Points
45
Drogba mess

Drogba mess

New Member
Joined Sep 6, 2018
2 45
Nyeto imeniaribu sana nina uume mkubwa na nina hisia za fasta ila tatzo nawahi mno kufika kileleni mwenye dawaya kurudisha uwezo wangu anisaidie inbox plz napata tabu sana
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,816
Points
2,000
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,816 2,000
Nyeto imeniaribu sana nina uume mkubwa na nina hisia za fasta ila tatzo nawahi mno kufika kileleni mwenye dawaya kurudisha uwezo wangu anisaidie inbox plz napata tabu sana
dawa kuu kuliko yote kwanza ni kuacha kabisa huo mchezo...yani usirudie tena,sema na nafsi yko.jisikilizie kama muda wa miezi 6 hivi bila ya kuibinya...ukishatimiza huo muda bila kuibinya sasa nenda yale maduka ya dawa za kisunna watakusaidia tiba ya tatizo lako.
 
Drogba mess

Drogba mess

New Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
2
Points
45
Drogba mess

Drogba mess

New Member
Joined Sep 6, 2018
2 45
dawa kuu kuliko yote kwanza ni kuacha kabisa huo mchezo...yani usirudie tena,sema na nafsi yko.jisikilizie kama muda wa miezi 6 hivi bila ya kuibinya...ukishatimiza huo muda bila kuibinya sasa nenda yale maduka ya dawa za kisunna watakusaidia tiba ya tatizo lako.
Anhaaa asante
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
3,349
Points
2,000
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
3,349 2,000
Nyeto imeniaribu sana nina uume mkubwa na nina hisia za fasta ila tatzo nawahi mno kufika kileleni mwenye dawaya kurudisha uwezo wangu anisaidie inbox plz napata tabu sana
Mimi ipo kinyume nachelewa kinoma
 

Forum statistics

Threads 1,325,739
Members 509,278
Posts 32,201,417
Top