CHAPUTA(Chama cha Punyeto Tanzania)

kirikuu.com

kirikuu.com

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2014
Messages
414
Points
500
kirikuu.com

kirikuu.com

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2014
414 500
Nyeto imeniaribu sana nina uume mkubwa na nina hisia za fasta ila tatzo nawahi mno kufika kileleni mwenye dawaya kurudisha uwezo wangu anisaidie inbox plz napata tabu sana
Endelea kupata tabu kwa faida ya CHAPUTA
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,369
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,369 2,000
Mi napigaga punyeto saa tatu kamili usiku kila siku kasoro jumamosi na jumapili:

Napiga mda wa taarifa ya habari ya BBC kama anatangaza Zuhura Yunus, lazma nimpigie baontatu:

Pia weekend nampigiaga SHAMIM mlacha wa ITV,Napiga puli 2 maana nako kale kadem kamekomaa
Nakutunuku medali
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,369
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,369 2,000
Jaman mie nataka ujumbe tu katika kamati yetu niko tayari maana punyeto huondoa stress na inakupa umakini katika kufanya maamuzi halafu ni salama mimi imeniwezesha kununua gari nimeifanya uber hivo wanachama wenzangu niungeni mkono kwa kupanda uber yangu kidumu chaputa

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakupatia uongoz
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,369
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,369 2,000
nashkuru kwa swali lako mkuu ambalo lina maslahi mapana kwa wanachama woote na taifa kwa ujumla, naomba nipewe muda wa wiki mbili niendelee kukusanya ripoti kutoka kwa watendaji wangu wa kanda zote, nami nitaiwasilisha kwa boss wangu mheshimiwa mwenyekiti mafuvu kisha nakala nitaiweka katika group letu la whatsapp ili tusiwape faida wasiohusika, naomba wadu muendelee kua na subira kwa kipindi hiki mpaka watendaji wangu watakapoifikisha ripoti hiyo mezani kwangu... chaputa oyeeeee asanteni sana.
Jf machizi wengi walah
 
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
2,867
Points
2,000
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
2,867 2,000
Kuna Demu nimembembeleza tangu 2016 December ndo kaanza kunielewa juz kudadeki.haf mwisho wa Siku nyapu tu.tabu yote hyo ya nn.CHAPUTA hoyeeee
Hoyee huyo wakati anakulingia ungekua unamvutia hisia kwenye Nyeto tu tena unakula 071....usingemtamani tena
 
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
4,203
Points
2,000
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
4,203 2,000
Naweza nikamuacha demu geto/
Halafu nikaenda bafuni kupiga nyeto/

Chaputa ndiye chama la wana, usie na lawama tunae pendana/
Vibomu vya wasichana, kucha kuumizana tangu nikupate siku hizi hakuna/
 

Forum statistics

Threads 1,325,742
Members 509,278
Posts 32,201,600
Top