CHAPUTA(Chama cha Punyeto Tanzania)

Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,125
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,125 2,000
Tupe stor ilikuaje?
Nlkua nalala nae after stage ya kutoka kulala kwa maza na faza ... Dah mzee alipojua akanipeleka chumba kingine... Daah ndo nkajua kwa kuexplore my body
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,379
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,379 2,000
Nlkua nalala nae after stage ya kutoka kulala kwa maza na faza ... Dah mzee alipojua akanipeleka chumba kingine... Daah ndo nkajua kwa kuexplore my body
Daah mm kuna limtu lilinipigisha. But the way naogopa zinaa sana, nami ni kiumbe timamu sometimes kichwa cha chini kinachachamaa ndo naamua kujilipua ili kutuliza
 
Ntikwite

Ntikwite

Member
Joined
May 13, 2017
Messages
22
Points
45
Ntikwite

Ntikwite

Member
Joined May 13, 2017
22 45
punyeto haina madhara ,inafaida nyingi sana,karibuni wadau ,taja faida moja ya punyeto,mim moja ni kwamba inapunguza gharama,pili,inakupa raha 100%,inaondoa stress,inaondoa usumbufu,inaokoa muda.........ongezeen sasa wanachama wenzangu
Haiambukizi ukimwi
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,125
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,125 2,000
Daah mm kuna limtu lilinipigisha. But the way naogopa zinaa sana, nami ni kiumbe timamu sometimes kichwa cha chini kinachachamaa ndo naamua kujilipua ili kutuliza
Masturbation naogopa sana naogopa mno .. Ila dah shetan ana nguvu
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,125
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,125 2,000
Daah mm kuna limtu lilinipigisha. But the way naogopa zinaa sana, nami ni kiumbe timamu sometimes kichwa cha chini kinachachamaa ndo naamua kujilipua ili kutuliza
Bora niamke nipige push up kuliko purii aah
 
kiben10

kiben10

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
659
Points
1,000
kiben10

kiben10

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
659 1,000
Punyeto raha yake iko inapomwagiga mwaaaaaaaaa...!!!
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,379
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,379 2,000
Masturbation naogopa sana naogopa mno .. Ila dah shetan ana nguvu
Nikiona kapaja kidgo tuu tayar aah
Bora niamke nipige push up kuliko purii aah
Mwaka 2016 nilikua nipo kwenye hali mbaya ajili ya kuendekeza papuchi, nilijua kabisa nishanasa ngwengwe nikawa sina raha. Hadi najiunga jf nilikua nishakonda kwa msongo ndo nikawa najifariji kwa stor za humu. Bro toka siku hizo naogopa sana ngono. Nashukuru puri napiga japo kwa mwezi mara moja au miez miwili. Sifanyi kama ndio mbadala wa ngono
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,125
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,125 2,000
Mwaka 2016 nilikua nipo kwenye hali mbaya ajili ya kuendekeza papuchi, nilijua kabisa nishanasa ngwengwe nikawa sina raha. Hadi najiunga jf nilikua nishakonda kwa msongo ndo nikawa najifariji kwa stor za humu. Bro toka siku hizo naogopa sana ngono. Nashukuru puri napiga japo kwa mwezi mara moja au miez miwili. Sifanyi kama ndio mbadala wa ngono
Hahaha manina walahi ...

Ngoma isikie tu watu wanaipigia story basii
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,379
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,379 2,000
Hahaha manina walahi ...

Ngoma isikie tu watu wanaipigia story basii
Hakii yani maumivu ya stress za ngoma nayajua ndio maana siwez hata mtania mtu kua ana ngoma. Nilikonda gafla kisa mawazo. Marafiki zangu walikua wanasema dem niliyemla kagundulka anao
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,125
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,125 2,000
Hakii yani maumivu ya stress za ngoma nayajua ndio maana siwez hata mtania mtu kua ana ngoma. Nilikonda gafla kisa mawazo. Marafiki zangu walikua wanasema dem niliyemla kagundulka anao
Mkuu nenda kapime retrovirus huwa wana undergoysogenic cycle ambapo wanakuwa latent hata kwa miaka mitano baada ya kuingia nucleus ya mtu by reverse transctipase... Na kukopy every dna ya realty ya person where by initialy walkuA rna ...baada ya hapoo haoo wanajivalisha protein coat ... Then kaboom cyst... Hiyo inaweza kuwa latent period ya miaka mitano kapime mtan wangu hahaha
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,125
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,125 2,000
Hakii yani maumivu ya stress za ngoma nayajua ndio maana siwez hata mtania mtu kua ana ngoma. Nilikonda gafla kisa mawazo. Marafiki zangu walikua wanasema dem niliyemla kagundulka anao
Mkuu usije ukashindwa kulala hapana mkuu hahaha
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,379
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,379 2,000
Mkuu nenda kapime retrovirus huwa wana undergoysogenic cycle ambapo wanakuwa latent hata kwa miaka mitano baada ya kuingia nucleus ya mtu by reverse transctipase... Na kukopy every dna ya realty ya person where by initialy walkuA rna ...baada ya hapoo haoo wanajivalisha protein coat ... Then kaboom cyst... Hiyo inaweza kuwa latent period ya miaka mitano kapime mtan wangu hahaha
acha kunichulia wewe jamaa. Demu hakua ana ngoma washkaji ndo walizusha tu na nilipomuacha tu Jamaa mmoja akjibebea zigo.
Hafu leo niko hoi sana usinipe stress j
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
13,125
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
13,125 2,000
acha kunichulia wewe jamaa. Demu hakua ana ngoma washkaji ndo walizusha tu na nilipomuacha tu Jamaa mmoja akjibebea zigo.
Hafu leo niko hoi sana usinipe stress j
Hahaha hahaha dah pole mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,325,757
Members 509,278
Posts 32,201,993
Top