Chanzo kikuu cha wanaume kuumiza mioyo ya wadada

Chanzo kikuu cha wanaume kuumiza mioyo ya wadada

Kama umenielewa vyema, ni kwamba sikatai unachosema, ila pia hakuna hata ya kuwatetea sana kana kwamba wao hawakosei, si kila mwanamke anayeachwa au kuumizwa kaonewa, wengi wao wenyewe ndio huwa chanzo. Mwanaume ukiona mdada anazingua zingua bora kumuacha tu atakuja kupata wa kufanana naye ambaye wataendana, kuliko kufa na tai shingoni kisa usimuumize
Hayazungumziki.Mana hata huko utakapoenda atakosea kama binadamu.So utakuwa unaaacha tu.Basi ni tatizo kubwa.Wazee wetu wa Zamanj walivulimiana sana.Sio wa leo
 
Naomba ukasome vitabu kuhusu women mind games au shit tests. Utagundua kwann wanawake wengi ni chanzo cha kusalitiwa wenyewe.

Mwanamke ukimpenda ukishazama kwenye love na anajua hapa uchomoi anaanza kukuchezea mind games, mara akususe, mara akudharau au akushushe hadhi maana anajua huendi mahali?

Hivi vijitabia akina dada huwa vinawaponza mno. Nishakuwa na wanawake waaminifu mwanzon ila nikishaonyesha kuwapenda jini kisiran linaamka. Wakija kutulia wanakuta too late.
Uliyosema yapo sana.Sio kwamba uongo.But Tunamsahau Mungu .
Dada unayesoma hapa.Kaka kaeleza Ukweli sio kila wakati wakaka wanapenda kutuumiza.Visirani.Mara ulale na Tight usiku.Mara ukasirike ovyoo.Mtaachwa sana
 
But why mpo hivyoooo??

Wengine wanahisi kwa hisia zao tu. Mfano kuna jamaa yangu alikuwa na mchumba wake kamuweka pending miaka 5 jamaa anambembeleza waone kaenda kwao kanunu hadi engagement ring still haelewi..siku anamuona yuko na mdada mwingine rafiki tu wa kawaida anaanza kukomaa unatembea then endelea naye...Yaani kwa namna hii ya wadada jamani tutafika?

Watu wa namna hii ni wadangaji tu ndio maana hawataki kuolewa.
 
Wengine wanahisi kwa hisia zao tu. Mfano kuna jamaa yangu alikuwa na mchumba wake kamuweka pending miaka 5 jamaa anambembeleza waone kaenda kwao kanunu hadi engagement ring still haelewi..siku anamuona yuko na mdada mwingine rafiki tu wa kawaida anaanza kukomaa unatembea then endelea naye...Yaani kwa namna hii ya wadada jamani tutafika?

Watu wa namna hii ni wadangaji tu ndio maana hawataki kuolewa.
Aisee.Hii nayo Kali.Kweli kuna wasiojielewa kikweli
 
mahusiano ni issue complicated sana bila Mungu....unaweza Mwanaume ukatulia Mwanamke akawa kiguu na njia kwa magheto ya wanaume
 
mahusiano ni issue complicated sana bila Mungu....unaweza Mwanaume ukatulia Mwanamke akawa kiguu na njia kwa magheto ya wanaume
Yaaani Ukikaa chini na Kutafakali.Unaweza pata Uchizi kama sio Kuchizika.
Buy why kama Akina Beyonce, Becham,Obama, Will smith wanawezaa
What went wrong to others.Or what is the real problem
Ina mana hao wenza wao hawana mapungufu?? Au wanajielewa na kuvumiliana tu??
Tuige mifano yao jamani
 
Na ile mambo ya kuwaambia mabinti kwa sendioff eti ndoa ni kuvumilia. Acheni kabisa tena nikekuwa nauwezo neno sendoff ningelibadilisha liwe ni pre wedding ceremony.
 
Na ile mambo ya kuwaambia mabinti kwa sendioff eti ndoa ni kuvumilia. Acheni kabisa tena nikekuwa nauwezo neno sendoff ningelibadilisha liwe ni pre wedding ceremony.
Kweli kabisa
 
Kusalitiana kuko kwa wote ila kibaya zaidi ni usaliti wa mwanamke uishiye naye akuaminishe kuwa kakuzalia watoto ambao wote si wako ni wa jamaa wa pembeni, mchezo huu unafanywa sana na wanawake. Mara nyingi mwanamme akiwa na uhusiano na mwanamke then aje kupata mchepuko ama atoke tu kimapenzi na rafiki wa mke wake utakuta huyo mwanamme anachezewa akili kwa madawa ya kienyeji ili amwache mchumba wake ili atoke na mchepuko. Wanawake wanashindana wenyewe kwa wenyewe haswa marafiki/mashosti. Utakuta demu kazimia kwa jamaa then anakwenda kumsimulia mwenzake kuwa jamaa yake anajuwa mchezo au jamaa yake yuko hivi, basi yule anayesimuliwa anakuwa na hamu ya kumegwa na huyo jamaa kisha na kumpindua mwenzake moja kwa moja. Usanii huu pia ulifanywa na msanii mahari hapa Bongo, Irene Paul.
 
Ni Ukweli ulio wazi kwamba baadhi ya Wanaume wanaumiza, kuliza wanawake
Kiasi kwamba wanawake Wanaota Sugu Na kusema liwalo Na liwe.

Ukweli uliopo ni kwamba

Wanawake/ wadada wengi ni Waaminifu Na watiifu sana sana kwenyeMahusiano .

Fatilieni wadada walioumizwa hudevelop Tabia ya Uhuni uliopitiliza baada ya kuumizwa.

Unakuta Mdada wa Watu kajitunza, kawakataa wengi anakuja gundua mpenzi wake ana uchumba Na MTU mwingine tena bila ya kumkosea Na Bado yupo naye..
Huyo Mdada akitokea kwa hali hiyo anakuwa katili wa mapenzi.

Enyi wababa/ wakaka Badilikeni .

Mana kuna faida kubwa kwenye Uaminifu
Pole mkuu ulipoambiwa kuwa uyaone ulidhani maghorofa..?! Ndo hayo ya kuyaona sasa...
 
Kusalitiana kuko kwa wote ila kibaya zaidi ni usaliti wa mwanamke uishiye naye akuaminishe kuwa kakuzalia watoto ambao wote si wako ni wa jamaa wa pembeni, mchezo huu unafanywa sana na wanawake. Mara nyingi mwanamme akiwa na uhusiano na mwanamke then aje kupata mchepuko ama atoke tu kimapenzi na rafiki wa mke wake utakuta huyo mwanamme anachezewa akili kwa madawa ya kienyeji ili amwache mchumba wake ili atoke na mchepuko. Wanawake wanashindana wenyewe kwa wenyewe haswa marafiki/mashosti. Utakuta demu kazimia kwa jamaa then anakwenda kumsimulia mwenzake kuwa jamaa yake anajuwa mchezo au jamaa yake yuko hivi, basi yule anayesimuliwa anakuwa na hamu ya kumegwa na huyo jamaa kisha na kumpindua mwenzake moja kwa moja. Usanii huu pia ulifanywa na msanii mahari hapa Bongo, Irene Paul.
Mmmh.Hata Mimi nilisikia sikia Huyo Irene Paul alimpindua mwenzio.Japo husema bwana mpaka anapinduliwa anakuwa ameyataka.Maana INA mana hajui .Au ndo anakuwa ameendewa kwa Gambambile?(witchdoctors)
Ila muhimu kusameheana.Kumwambia mpenzi usichopenda.Mana utaacha wangiapi jamani na Maukimwi haya
 
Back
Top Bottom