A
Anonymous
Guest
Kwa kipindi cha Wiki 3 sasa Kumekuwa hatupati Huduma ya maji tulipiga simu kwa Dawasa namba ya huduma kwa wateja wanapokea na kusema watatuma mafundi imeishia hapo tukimpigia Meneja amekuwa hapokei simu, pia hakuna taharifa zozote.
Pia soma ~ DAWASA: Pampu 8 zenye uwezo wa kuzalisha Lita 1,500 kila moja kwa siku zimenunuliwa kutatua changamoto ya maji Ubungo DC
Pia soma ~ DAWASA: Pampu 8 zenye uwezo wa kuzalisha Lita 1,500 kila moja kwa siku zimenunuliwa kutatua changamoto ya maji Ubungo DC