Chama cha Walimu kimekodi wahuni kufanyia fujo ambao hawatagoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chama cha Walimu kimekodi wahuni kufanyia fujo ambao hawatagoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Avanti, Jul 30, 2012.

  1. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ikianza kuhusishwa na siasa, nimeshuhudia baadhi ya walimu akiwepo ndugu yangu wametahadharishwa kuondoka sehemu ya kazi kwani kuna wahuni ambao wamelipwa ili kwenda kufanyia fujo walimu ambao hawatagoma. Pamoja na CWT kuwalipa walimu wakati wakiweka saini zao ili wagome kuna chama cha sisa pia inasemekana kimesaidia kutafuta wahuni ili kwenda kuwafanyia fujo wale viherehere wasiotaka kugoma. Chama chenyewe inasemekana ni kile kilichokaa na kujiimarisha kifujo fujo - kwa ushahidi mzuri tembelea baadhi ya shule kuanzia Magomeni hadi Mbezi kwa wale wa Dar walw wa Arusha mitaa ya Njiro na Kijenge, Dodoma pale Kizota.

    Avanti.
     
  2. D

    Delko Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni majibu rahisi kwa maswali magumu. Mnatakiwa mtatue kero ze walimu na sio kutafuta "mchawi". Mchawi wa migomo ni nyie wenyewe. Msikwepe wajibu wenu kwa kuwasingizia wasiohusika.
     
  3. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waambie wao!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,957
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    yawn: kawaambie mbinu hii haiwasaidii, wanaweza kuyaponza majengo ya halmashauri, manake wananchi wakichachamaa kudai haki ya watoto wao watatumbukizia, hata kama si rasmi, hasira za mifuko ya jamii i.e nssf, ppf/kristapen, lapf n.k
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unajitahidi sana kufanya kazi yako!!!!lakini hujui hata wewe ni mwathirika wa tatizo la huu mgomo.siku ukikiua autaacha,saizi umri unakuruhusu kuwa kibaraka maana hata majukumu huna.ukitoka hapo unaenda kwa maza kula ftali.
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,790
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ...Umetumwa. Hamtoki mwaka huu!
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Mbinu za wanafunzi wa chuo hizo wakidai mkopo! Na huwa zinawaponza sana! Naona wajarIbu nyingine na si hii! Itawagawa wenyewe kwa wenyewe!
     
  8. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiwa CCM akili inaruka....
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mie nilitaka kushangaa CDM kwenye hili kweli wasiwemo, kwani madaktari walikuwemo, vyuo vikuuu wamo, na hii sasa walimu wao. CDM mna laana gani nyie zebu waambieni watanzania ? kwani ni kama mti wa ubuyu haufai kwa mbao wala mkaa
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unamtukana Mnyika sasa, kwani yeye ndio ANAITWA BUNGENI SIKU HIZI WASHWAWASHWA
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo thread ya kutuletea sisi waletee maendeleo watz sio kufaulisha watoto wasiojua hata kusoma/......
     
  12. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu na TBCCM mnaoleta propoganda za kijinga ,mbona hawajaoonyesha hizo picha za walimu waliochapwa viboko? Acheni ujanjaunja huo ,watanzania sio wajinga eti kila kitu mkono wa siasa kwani ikilu sio ya wanasiasa waweke order ya mahakama iliyozuia mgomo tuione kazi yao ni siasa tu walimu wamewastukia
     
  13. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu hapa mi naona ni ujinga tu iwe ni siasa sio siasa ngoja tuone
     
  14. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Matatizo ya akili ndogo kutawala akili kubwa.

    Kwahiyo sasa mnataka kumtuma tena Ramadhani Ighondu akamteke na kumtesa Gratian Mkoba na baadaye amtupe Mabwepande?!
     
  15. M

    MTK JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,573
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    Pure speculation & hallucination.
     
  16. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na walimu wa watoto wa madaktari wamo pia kwenye mgomo?
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mkuu hawa watu ni majuha wa kutupwa,si ajabu saivi badala ya ku angalia wanamaliza vp mgomo,utakuta wamekaa kikao kumjadili mkoba na jinsi ya kumshughulikia! a SICK GOVT!
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,514
    Trophy Points: 280
    Je wamewalipa na wale waliofanya vurugu sehemu nyingine maana nimesikia huko Lushoto pia walimu wamewapiga walimu wenzao!! kwa hali hio unamaanisha nchi nzima imejaza wahuni? No no think twice
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mkuu umesahau majambazi 100 wamevamia mgodi nyamongo!
    Hii inamaana watz woote majambazi
     
  20. themagainst

    themagainst Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    tena hairudi na uwezo wa kufikiria unapwaya
     
Loading...