Chama cha Kilaghai kinachomilikiwa na Walaghai

Chama cha Kilaghai kinachomilikiwa na Walaghai

Kama watanzania bado tunaamini kwamba
  1. Matibabu kwa wazee ni bure
  2. Huduma za kujifungua kwa akina mama ni bure
  3. Matibabu kwa under fives ni bure

Kuna ubaya gani tukipigwa tena hilo changa la macho la Elimu ya Msingi hadi Sekondari itakuwa Bure?

Wajinga ndio waliwao!
 
Kama watanzania bado tunaamini kwamba
  1. Matibabu kwa wazee ni bure
  2. Huduma za kujifungua kwa akina mama ni bure
  3. Matibabu kwa under fives ni bure

Kuna ubaya gani tukipigwa tena hilo changa la macho la Elimu ya Msingi hadi Sekondari itakuwa Bure?

Wajinga ndio waliwao!

Inasikitisha sana kwakweli
 
....

...Tukisema MAJUHA hatukosei !!!

KAOZAB-+CCM.jpg

Sasa uzee wote huo na Mamvi unampigia magoti mwanamke,sawa na binti yako kisa TUMBO...Kweli kuzaliwa tahira ni mpango wa mungu, ila kuipenda CCM ni UTAHIRA WA KUJITAKIA MWENYEWE
 
Hiyo mimba uliyobeba mwaka huu lazima uitoe mbona utaandika uongo mpaka uishe vipi zile pilika zako za kutumika leo huandiki? Endelea kumpigania bwana wako mmezoea kule vya kupewa kwa kuzusha uongo.

Niliwahi kukuambia siku moja uongo na umbea wako vitakutoa kamasi hata kitanda ulichokitandika lazima mwaka huu ukitandue uongo na umbea wako unakoma punde soda utakunywa maji mdomo mrefu kama chupa kazi umbea tu.

eeeh! kweli mjepo we ni pepo au jini kwani hujasoma au ndo viwango vya uzalendo na maslai kwa uma vimeporomoka kiasi hicho? kwani hizo garama umazipinga au na wewe umekuwa kama kale kabinti ka tibaijuka eeeh siku zenu zinaesabika
 
Wenye akili timamu tunajadili uzi wa mtu makini Yericko Nyerere....Majuha kama nyie tumewapa adhabu ya kuwapuuza..

Haya mtu makini tumekuelewa, endelea kuwa makini siku atayokuoa dr. slaa usiche kumzalia mtoto. thanks
 
Yericko Nyerere unakosa crdebility ya kusema ulaghai wa ccm wakati na wewe ni laghai umemdhulumu @olouch haki yake. huaminki tena!
 
Last edited by a moderator:
Pia huyu Jamaa aliiba ubin wa Nyerere.

Huu pia ni Ulaghai.
Huna akili hata kidogo! nani kakwambia jina huwa ni miliki ya mtu? kuna watu wangapi wanaitwa Ali, Hassan, Mwinyi ...
 
dawa ya mwizi siyo kumuanzishia thread tu. dawa yake ni kupinga mawe na kukatakata.

Hivi kuna majizi kama ya EPA,MEREMETA,RADA,RICHMONDULI,ESCROW? Kama jangili mkuu ndiye katibu hapo magambani tunategemea nini?
 
We mla mbwa post zako bura uwe unazisoma wewe na dadako huku jf watu washakudharau baada ya kutambulika kwamba wewe ni mwizi tapeli mhuni tu wa kijiweni....
Oluoch ankudai toka mwaka jana umemchunia tu

Nilishakupa offer ukubali nikulipie nami nipo teyari kwa kukulipia hiyo laki 2
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom