... .chakula cha usiku kwenye GIZA..


NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
wangu nikiwa nae kwenye mpango mzima wa chakula cha usiku kwa watu wazima, hataki kabisa kuona taa inawaka,..na mm napenda iwake taa kiasi kwamba ninaona kila kitu kwa macho yangu...ishu hii ntaisolve vip?na yuko serious kabisa nikiwasha taa cpati kitu na anasema tuache na tulale...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
tafuta taa romantic,mwenzio akifumba jicho akifungua anakutana na taa kama ya kuchambulia pamba inamuumiza macho. afu inawezekana na kaaibu flani. kuna taa zina mwanga hafifu wa rangi tofauti. kuna taa pia unapunguza mwanga kutokana na uhitaji.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
wangu nikiwa nae kwenye mpango mzima wa chakula cha usiku kwa watu wazima, hataki kabisa kuona taa inawaka,..na mm napenda iwake taa kiasi kwamba ninaona kila kitu kwa macho yangu...ishu hii ntaisolve vip?na yuko serious kabisa nikiwasha taa cpati kitu na anasema tuache na tulale...
Tafuta taa za rangi rangi zile kuwe na kagiza kiduchu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
wangu nikiwa nae kwenye mpango mzima wa chakula cha usiku kwa watu wazima, hataki kabisa kuona taa inawaka,..na mm napenda iwake taa kiasi kwamba ninaona kila kitu kwa macho yangu...ishu hii ntaisolve vip?na yuko serious kabisa nikiwasha taa cpati kitu na anasema tuache na tulale...
na wewe kuwa serious, usisimamishe mlingoti gizani, hapo mtaenda ngoma droo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
........badilisha hiyo taa ya kuchimbia madini,mambo yatakuwa sawa ukiweka yenye mwanga hafifu na yenye rangi!!!mwanga mkali na wewe wa nini?unatafuta sindando?kkhaa
haha ahaha dah ndio maana naipenda jf
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
tafuta taa romantic,mwenzio akifumba jicho akifungua anakutana na taa kama ya kuchambulia pamba inamuumiza macho. afu inawezekana na kaaibu flani. kuna taa zina mwanga hafifu wa rangi tofauti. kuna taa pia unapunguza mwanga kutokana na uhitaji.
hah haha haaa mbavu zangu mieeee....taa ya kuchambulia pamba duu....lazima atake gza!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
kwan kuusimamisha ni optional?
Rose1980 kwani hujui kuwa tuna on and off switch?
Uki switch on winch inanyanyuka, ukiswitch off nanga inashuka.
Full user option
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
wangu nikiwa nae kwenye mpango mzima wa chakula cha usiku kwa watu wazima, hataki kabisa kuona taa inawaka,..na mm napenda iwake taa kiasi kwamba ninaona kila kitu kwa macho yangu...ishu hii ntaisolve vip?na yuko serious kabisa nikiwasha taa cpati kitu na anasema tuache na tulale...
nunua KOROBOI

mkitaka ku doo unaliswasha koroboi lako unaliweka uvunguni .....mwanga utakuwa hafifu asi utakuwa unatokea chini...ahh bmkubwa atalalamika teana na taa zako za mereran..
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Rose1980 kwani hujui kuwa tuna on and off switch?
Uki switch on winch inanyanyuka, ukiswitch off nanga inashuka.
Full user option

et enhh?...sawa...athanteeeeeeeeeeee!!!!!!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
tafuta taa romantic,mwenzio akifumba jicho akifungua anakutana na taa kama ya kuchambulia pamba inamuumiza macho. afu inawezekana na kaaibu flani. kuna taa zina mwanga hafifu wa rangi tofauti. kuna taa pia unapunguza mwanga kutokana na uhitaji.
Hahahaha! King'asti ndo nini kuvunja wenzio mbavu? Taa ya kuchambulia pamba!!! Nimecheka sana...lol
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
........badilisha hiyo taa ya kuchimbia madini,mambo yatakuwa sawa ukiweka yenye mwanga hafifu na yenye rangi!!!mwanga mkali na wewe wa nini?unatafuta sindando?kkhaa
Teh, teh, teh! Idumu jf na memba wake wote!..
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
kuna mtu unakuta ndani kaweka bulb sijui ya watts 1000? sio joto na nahitaji sun goggles kabisa! acha ngeleja apandishe bei ya umeme tutie adabu,kha!
Hahahaha! King'asti ndo nini kuvunja wenzio mbavu? Taa ya kuchambulia pamba!!! Nimecheka sana...lol
 

Forum statistics

Threads 1,235,966
Members 474,920
Posts 29,241,951