Chagua JINA la Kumpa huyu CHALIEE, MAKUBWA Haya!!!!!!!!!!


GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Hawa wasaka noti tu hata hawampendi wala kuipenda iyo rangi! Ila wanaturudisha nyuma saana.
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,050
Points
2,000
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,050 2,000
Wenzio wanakula nchi wewe unajichafua. ***** kweli.
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,005
Points
1,500
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,005 1,500
hii inatokana na kutokuwa na elimu ya uraia maana angekuwa emeelewa hali halisi ya nchi yake iko wapi na inaelekea wapi sasa masikini unakuta bkapewa tu 10,000 basi ndiyo mpaka mwisho

Na hii ndiyo wanaitumia sana wanaccm kuwarubuni watu wote waaina hii ambo wapo wengi sanasana huko vijijini
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeeeeee babaangu huuu ni udhalilishaji wa ccm ujina na upumbau kwa kifupi anaupungufu wa akili
 
Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
126
Points
195
Age
27
Raphael9

Raphael9

Senior Member
Joined Apr 24, 2012
126 195
jijana huyu 2na mwita kilaza.....2na mwita lilaza pesa wala wengine yeye anaishia kujichafua 2na mwita kilaza
 
security

security

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
325
Points
195
Age
42
security

security

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
325 195
Sina jina baya la kumpa huyu. Majina yote nahisi ni mazuri kwake.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,357
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,357 2,000
Kenge maji

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Njaa Kaya, atakuwa cousin wake rahisi
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 0
1.kubwa jinga na
2.akili zake zipo tumboni.ahhhh!!!!.
 
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
2,093
Points
0
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
2,093 0
Ukitaka kumtawala vzuri mtu mnyime elimu.Huyu anatumika kama tissue paper au ped hana lolote.Hakuna ktu kbaya kama njaa!
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,409
Posts 31,224,622
Top