CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

Jambo hili kwa kuwa limevuka mipaka ya nchi hakika lina athari kubwa sana kwa nchi yetu kiuchumi

Utalii umedumaa na unakufa Ndio maana Tshs imeporomoka thamani

Pita bureau De change usome, 1 $ is 2245 Tshs
 
CDM ni wakala wa hao wakoloni mambo leo. Lazima wawapiganie vibaraka wao. Hasa baada ya wakoloni hao kubanwa kutuibia,wameamua kuwapambania vibaraka wao ili waendeleze wizi wao wa rasilimali zetu
Mara hakuna chombo cha nje kilichoandika , mara Chadema ni wakala wa wakoloni , tushike lipi ?
 
Jambo hili kwa kuwa limevuka mipaka ya nchi hakika lina athari kubwa sana kwa nchi yetu kiuchumi
Hii amani aliyoikuta magufuri haikuota kama uyoga na asidhani ana akili kuliko Nyerere, Mwinyi, Mkapa na Kikwete ambao waliheshimu demokrasia ya vyama vingi. Hoja yangu ni hii:

VYAMA VINGI

Asidhani mabadiliko ya kisiasa na ujio wa vyama vingi yalikuwa mapenzi ya watangulizi wake na ccm yao, bali walisoma alama za nyakati kwa kuangalia mataifa mengi ya afrika yaliyokuwa na migogoro.

Lakini pia lilikuwa sharti la imf/wb kwa mataifa ya ulimwengu wa tatu ili kujenga uwajibikaji na uwazi katika matumizi ya serikali kwa kuwepo wapiga filimbi.

Kuimarika kwa vyama vingi tanzania kwa miaka yote kumelijenga taifa letu kuliko kulibomoa na yeye magufuri anajua jinsi wapinzani walivyopiga kelele kuhusu rasilimali za nchi kuuzwa na viongozi wa ccn. Leo amefanya yapi mema hadi adhani upinzani hauna umuhimu?

Anapaswa ajue kuwa sisi watanzania ndiyo wanachama wa vyama vya upinzani na kuandama upinzani anatuandama sisi na hatuwezi kufurahi na tunaendelea kumchukia na ccm yake na kuwa asidhani hatuoni.

Ccm ijipange kununua kura maana hatutaichagua na huwa hatuichagui. Ole wake kuwepo na uchaguzi huru, tume huru na katiba mpya ndipo atajua watanzania wamechukia mwenendo wake wa kukandamiza wapinzani.

Nashangaa watangulizi wake kukaa kimya na kushindwa kumshauri. Hawa ni viongozi wa watanzania na siyo wahaini.

DIPLOMASIA YA KIMATAIFA NA UCHUMI

Tanzania si kisiwa, na hakika mataifa yaliyostaarabika hayafurahii jinsi tunavyoenenda. Iko siku tutavuna kama taifa kwa haya matendo ya kiutawala yasiyozingatia utawala bora na demokrasia. Iko siku mtakula mnachozalisha ma hamtauza kokote. Iko siku tutasusiwa na mataifa. Ndiyo watatukopesha lakini kama hufanyi biashara za kuuza nje kwa kususiwa kiaina yaani unaambiwa tu hatuhitaji korosho, dengu, nk halafu mikopo unapewa na kisha unatakiwa ulipe na riba lakini huuzi nje.

Iko siku utaambiwa tunavunja uhusiano wa kibalozi na mataifa makubwa na utabaki na rwanda, burundi na uganda. Bahima empire ambayo soko lake ni dogo. Hii serikali haioni hizi hatari? Kwanza kuwachukiza na kuwagawa raia na pili kutengwa na jumuia za kimataifa?

Wanaccm, ni kweli kuwa kura za upinzani 2015 6,000,000 dhidi ya ccm 8,000,000 ni upuuzi kwenu na serikali ya chama chenu? Mnadhani mnaweza kutununua kwa pesa au kwa kutenda sawa sawa?

Mnafurahi maumivu ambayo sisi watanzania wenzenu tunayapata kwa kukandamizwa vyama vyetu vya upinzani na viongozi wetu katika chaguzi, katika mahakama na mahabusu? Mnadhani hii nchi ni yenu pekee na kuwa huyu magufuri atakuwepo milele? Ni kweli ccm itatawala milele?

Mnaweza kuua , kutesa, kufunga, na kikandamiza kila mtu aliyempinzani nchi hii? Na mnaweza kuwapa ulinzi wanaccm wote popote walipo nchi hii wapinzani wakiamua kujitenga nanyi kwa kila jambo, misiba na matatizo ya kibinadamu, maduka tununue kwa kufuata itikadi?

Mwambieni raisi wenu na mwenyekiti wenu anaua taifa, anaua ccm na anapoteza mazuri yaliyojengwa na watangulizi wake.

Na ninyi wenye vichwa vya panzi msiyoona yaliyoko mioyoni mwa wapinzani furahini sana kwa mateso haya. Haya si mateso ya upinzani ni mateso ya watanzania wote.

Nani ndani ya ccma anapokea mkate kwa kuwa mwanaccm?

Kazi kwenu.

"Hapa kazi tu"
 
Jambo hili kwa kuwa limevuka mipaka ya nchi hakika lina athari kubwa sana kwa nchi yetu kiuchumi
Si muda mrefu nyie washamba wa siasa mtajua kuwa tanzania ni kama umande kwa jumuiya za kimataifa kiuchumi na msisahau, adui mwombee njaa.

Siku hao wakubwa wakituteta tutabanana na mtapiga kura ya kumkataa huyo mteule wenu wenyewe.

Njaa tu inatosha kuwageuza vichwa na mtaingia mitaani ja hamtakumbuka reli, flyover wala upupu wowote mbaojitapa nao.

DEMOKRASIA NDIYO DEAL DUNIANI
 
chama vya upinzani kazi yao kubwa ni kukikosoa chama tawala ili watu wavutiwe, wkiingeze madarakani. kazi kubwa ya chama tawala ni kufanyia kazi mapungufu yote yanayopigiwa kelele, watu wakiamini ili kiendelee kutawala.
 
Wahenga waliwahi kusema kwamba " UKIMPIGA TEKE CHURA UNAMUONGEZEA MWENDO "

Ukifuatilia vyombo vyote vya habari vya kimataifa kama vile BBC, DEUTCH WELLE, ALJAZEERA nk, habari kubwa ni kukamatwa kikatili kwa viongozi wa Kitaifa wa Chama kikuu nchini Tanzania cha CHADEMA na kuswekwa rumande kwa maagizo kutoka juu (kama tulivyoambiwa siku chache zilizopita)

Wataalam wa siasa za kimataifa wamelielezea jambo hili kama ni kuongezeka kwa ufuatiliaji wa mashirika makubwa ya habari duniani kwa Tanzania, hasa baada ya kuacha siasa za kibinadamu na kuanza siasa mpya za udikteta na mauaji na kukua kwa CHADEMA (chama kinachotarajiwa na wengi kukomboa nchi na kuondoa siasa za kishamba) katika siasa za kidunia.

Mungu ibariki CHADEMA.

FUSS !
 
Mbowe asingehamasisha maandamano kuna Mtu angepigwa risasi?
Makalio makubwa makonda na mkurugenzi wa kinondoni na wa tume ya taifa wanapaswa kuwa ndani ni sehemu yawalioruhusu risasi ipigwe
 
CDM ni wakala wa hao wakoloni mambo leo. Lazima wawapiganie vibaraka wao. Hasa baada ya wakoloni hao kubanwa kutuibia,wameamua kuwapambania vibaraka wao ili waendeleze wizi wao wa rasilimali zetu
Nao a mama yako alikuwa ukiwa juu ya mti ukadondoka huna akili Nani aliwaleta wazungu mafisadi nyie
 
Wahenga waliwahi kusema kwamba " UKIMPIGA TEKE CHURA UNAMUONGEZEA MWENDO "

Ukifuatilia vyombo vyote vya habari vya kimataifa kama vile BBC, DEUTCH WELLE, ALJAZEERA nk, habari kubwa ni kukamatwa kikatili kwa viongozi wa Kitaifa wa Chama kikuu nchini Tanzania cha CHADEMA na kuswekwa rumande kwa maagizo kutoka juu (kama tulivyoambiwa siku chache zilizopita)

Wataalam wa siasa za kimataifa wamelielezea jambo hili kama ni kuongezeka kwa ufuatiliaji wa mashirika makubwa ya habari duniani kwa Tanzania, hasa baada ya kuacha siasa za kibinadamu na kuanza siasa mpya za udikteta na mauaji na kukua kwa CHADEMA (chama kinachotarajiwa na wengi kukomboa nchi na kuondoa siasa za kishamba) katika siasa za kidunia.

Mungu ibariki CHADEMA.
Vyombo vya habari havisaidii lolote Mbowe lazima ale pasaka akiwa segerea na atakula mvua miezi sita
 
Si muda mrefu nyie washamba wa siasa mtajua kuwa tanzania ni kama umande kwa jumuiya za kimataifa kiuchumi na msisahau, adui mwombee njaa.

Siku hao wakubwa wakituteta tutabanana na mtapiga kura ya kumkataa huyo mteule wenu wenyewe.

Njaa tu inatosha kuwageuza vichwa na mtaingia mitaani ja hamtakumbuka reli, flyover wala upupu wowote mbaojitapa nao.

DEMOKRASIA NDIYO DEAL DUNIANI
Mkuu wala siko unakonipeleka
 
Back
Top Bottom