CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

Wahenga waliwahi kusema kwamba " UKIMPIGA TEKE CHURA UNAMUONGEZEA MWENDO "

Ukifuatilia vyombo vyote vya habari vya kimataifa kama vile BBC, DEUTCH WELLE, ALJAZEERA nk, habari kubwa ni kukamatwa kikatili kwa viongozi wa Kitaifa wa Chama kikuu nchini Tanzania cha CHADEMA na kuswekwa rumande kwa maagizo kutoka juu (kama tulivyoambiwa siku chache zilizopita)

Wataalam wa siasa za kimataifa wamelielezea jambo hili kama ni kuongezeka kwa ufuatiliaji wa mashirika makubwa ya habari duniani kwa Tanzania, hasa baada ya kuacha siasa za kibinadamu na kuanza siasa mpya za udikteta na mauaji na kukua kwa CHADEMA (chama kinachotarajiwa na wengi kukomboa nchi na kuondoa siasa za kishamba) katika siasa za kidunia.

Mungu ibariki CHADEMA.

Wakati Mh Lipumba anasombwa mzegamzega kwenye gari la wazi, kwa kuongoza maandamano, hao walikaa kimya nawe pia hukutia neno!

Mungu wabariki hao wanajiona ndio wenye stahiki ya kutawala nchii hii.

Mungu ibariki CHADEMA
 
Mnauwa watu kwa maandamano haramu ili mpate sifa na kuchafua nchi kimataifa?

Sifa za kijinga hizi.
Mbona kama sielewi alieua ni polisi au chadema maana mwanafunzi alikua kwenye daladala anaendelea na mambo yake mengine
 
Mbowe asingehamasisha maandamano kuna Mtu angepigwa risasi?
Kwa hiyo maandamano yakiitishwa ni ruhusa kwa mjinga mmoja kufyatua hovyo risasi ili aue? Hebu tulia utafakari. Usiandike ujinga ili kuwafurahisha wajinga wenzio. Andika vitu vya kujenga.
 
Mbowe asingehamasisha maandamano kuna Mtu angepigwa risasi?
Mkurugenzi Wa manispaa ya Kinondoni angetoa barua kwa mawakala Wa CHADEMA katika muda muafaka kama alivyofanya kwa mawakala Wa CCM maandamano huenda yasingefanyika na Akwilina asingeuwawa.
Tena huyu mkurugenzi ndie alitakiwa awe mahakamani kwa matumizi mabaya ya ofisi ya umma na wala si viongozi Wa upinzani
 
Na mngetoa shada mapema bila kulazimishwa nani angeandamana?ujinga ni mzigo...nadhani huu sasa ni ushamba tu
Halafu mtu anatamani awe malaika Gabriel wakati yeye ni mfalme Nebuchadnezzar
 
Bila maandamo yenu ya kipuuzi polisi isingefystua risasi,hivyo hakuna ubishi chadema imesabibisha kifo cha Akwilina.
Bila kufyatua risasi binti yetu mpendwa asingeuawa kikatili. Ni polisi pumbavu tu ndiye hufyatua risasi meaninglessly!
 
Mnauwa watu kwa maandamano haramu ili mpate sifa na kuchafua nchi kimataifa?

Sifa za kijinga hizi.
Hivi wewe una wazazi kweli..unarmed person unapigaje risasi?natazama CNN alfajiri hii wamarekani hadi wazungu wanaandamana polisi wameuwa kijana mweusi hakuwa na silaha..hata kama unapenda CCM tumieni akili....
 
Wahenga waliwahi kusema kwamba " UKIMPIGA TEKE CHURA UNAMUONGEZEA MWENDO "

Ukifuatilia vyombo vyote vya habari vya kimataifa kama vile BBC, DEUTCH WELLE, ALJAZEERA nk, habari kubwa ni kukamatwa kikatili kwa viongozi wa Kitaifa wa Chama kikuu nchini Tanzania cha CHADEMA na kuswekwa rumande kwa maagizo kutoka juu (kama tulivyoambiwa siku chache zilizopita)

Wataalam wa siasa za kimataifa wamelielezea jambo hili kama ni kuongezeka kwa ufuatiliaji wa mashirika makubwa ya habari duniani kwa Tanzania, hasa baada ya kuacha siasa za kibinadamu na kuanza siasa mpya za udikteta na mauaji na kukua kwa CHADEMA (chama kinachotarajiwa na wengi kukomboa nchi na kuondoa siasa za kishamba) katika siasa za kidunia.

Mungu ibariki CHADEMA.
Na ingependeza kesi yao isichukue muda wale mvua japo miezi sita wakitoka wagewe taji la super brand ili wazunguke nalo duniani kuonesha ukamanda wao.
 
Na ingependeza kesi yao isichukue muda wale mvua japo miezi sita wakitoka wagewe taji la super brand ili wazunguke nalo duniani kuonesha ukamanda wao.
Ikiwa hivyo ugali utaongezeka hapo kwa shemeji yako unapoishi?
 
Back
Top Bottom