CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

Kama kinachoongelewa na Chadema ni cha uongo, si watumie idara yao ya itikadi na uenezi kuzijibu?

Sasa huu mfumo mpya wa siasa wa CCM wa kutuma kikosi cha Polisi kila penye Mkutano wa Chadema na kurekodi, na kumpelekea Mkulu, na yeye kwa "concept" yake ni kuwa kila anayemkosoa ni MCHOCHEZI au MSALITI au siyo MZALENDO ndiko kunakolipeleka Taifa hili shimoni!
Si ndo wenye madaraka mkuu
 
KWA SIASA HZ ZA CHADEMA CCM ITATAWALA MILE NA MILELE amina.
 
Ujinga ni pale unapofikiri bbc na the like watakusaidia kuingia Ikulu wakati kenya, uganda, rwanda na hata congo hakuna walichosaidia..
 
Mbowe asingehamasisha maandamano kuna Mtu angepigwa risasi?
Alihamasisha maandamano yepi ?
Nakumbuka mgombea wa chadema 2015 alihojiwa na vyombo vya habari vya "kimataifa" lakini aliangukia pua
Mbona JPM alitangazwa na tume kupitia mlango wa nyuma. Wizi wizi wizi hadi wewe umeibiwa akili umebambikiwa ya CCm
Mimi naangalia RT sioni hizo mbwembwe na kiki zenu za msimu
Sema unaangalia TBC ndiyo chombo chako cha kimataifa
 
Wahenga waliwahi kusema kwamba " UKIMPIGA TEKE CHURA UNAMUONGEZEA MWENDO "

Ukifuatilia vyombo vyote vya Habari vya kimataifa kama vile BBC , DEUTCH WELLE , ALJAZEERA nk , Habari kubwa ni kukamatwa kikatili kwa viongozi wa Kitaifa wa Chama kikuu nchini Tanzania cha Chadema , na kuswekwa rumande kwa maagizo kutoka juu ( kama tulivyoambiwa siku chache zilizopita )

Wataalam wa siasa za kimataifa wamelielezea jambo hili kama ni kuongezeka kwa ufuatiliaji wa Mashirika makubwa ya habari duniani kwa Tanzania , hasa baada ya kuacha siasa za kibinadamu na kuanza siasa mpya za udikteta na mauaji , na kukua kwa CHADEMA ( Chama kinachotarajiwa na wengi kukomboa nchi na kuondoa siasa za kishamba ) katika siasa za kidunia .

Mungu ibariki Chadema .
Samahani kidogo au sijaelewa "Kukua kwa Chadema?!!!".
Hawa wanaohama kila siku kumbe wanakuza chama?!!!.
 
Sema Mimi napendaga watu wa mlenga wa kulia wanavyo sifiaga juhudi za kuzima upinzan
 
Wahenga waliwahi kusema kwamba " UKIMPIGA TEKE CHURA UNAMUONGEZEA MWENDO "

Ukifuatilia vyombo vyote vya Habari vya kimataifa kama vile BBC , DEUTCH WELLE , ALJAZEERA nk , Habari kubwa ni kukamatwa kikatili kwa viongozi wa Kitaifa wa Chama kikuu nchini Tanzania cha Chadema , na kuswekwa rumande kwa maagizo kutoka juu ( kama tulivyoambiwa siku chache zilizopita )

Wataalam wa siasa za kimataifa wamelielezea jambo hili kama ni kuongezeka kwa ufuatiliaji wa Mashirika makubwa ya habari duniani kwa Tanzania , hasa baada ya kuacha siasa za kibinadamu na kuanza siasa mpya za udikteta na mauaji , na kukua kwa CHADEMA ( Chama kinachotarajiwa na wengi kukomboa nchi na kuondoa siasa za kishamba ) katika siasa za kidunia .

Mungu ibariki Chadema .
Sasa huko kujulikana kunasaidia Nini
 
Unapopeleka hawa waandamananji mahakamani, aliyepiga risasi utamfanyaje?
 
Back
Top Bottom