The Khoisan
Platinum Member
- Jun 5, 2007
- 18,747
- 18,501
Same as you ...... An Elien!!Mkuu unafanana na jina lako.
Same as you ...... An Elien!!Mkuu unafanana na jina lako.
Hawa waendelee kukaa gerezani mana ndiko kunakowafaaWahenga waliwahi kusema kwamba " UKIMPIGA TEKE CHURA UNAMUONGEZEA MWENDO "
Ukifuatilia vyombo vyote vya habari vya kimataifa kama vile BBC, DEUTCH WELLE, ALJAZEERA nk, habari kubwa ni kukamatwa kikatili kwa viongozi wa Kitaifa wa Chama kikuu nchini Tanzania cha CHADEMA na kuswekwa rumande kwa maagizo kutoka juu (kama tulivyoambiwa siku chache zilizopita)
Wataalam wa siasa za kimataifa wamelielezea jambo hili kama ni kuongezeka kwa ufuatiliaji wa mashirika makubwa ya habari duniani kwa Tanzania, hasa baada ya kuacha siasa za kibinadamu na kuanza siasa mpya za udikteta na mauaji na kukua kwa CHADEMA (chama kinachotarajiwa na wengi kukomboa nchi na kuondoa siasa za kishamba) katika siasa za kidunia.
Mungu ibariki CHADEMA.
Habari za Geita mkuu .Hawa waendelee kukaa gerezani mana ndiko kunakowafaa
njoo tena mkuuExactly, the Main Stream Media, fake news fabricator (Trump, 2016 & Trump, 2017). The oppressive establishment news outlets ,uh! Establishment's vassals were caught naked in a dubious deal around our natural resources. Sishangazwi hata kidogo na kelele zao kuwanadi CDM na wewe mleta mada kucheza 'mdundiko' yao.
Athari ya habari mbaya kama hizi zitaonekana kwenye uwekezaji wa makampuni ya kimataifa.
Hakuna wawekezaji wakubwa wa kimataifa watakaokuja kuwekeze kwenye nchi isiyokuwa kuwa na utawala wa sheria .
Sisi tutabakia na kina Mengi na Bakhressa watuwekee viwanda vya juisi na soda huku wenzentu Kenya wanaunganisha magari na viwanda vya madawa vya kimataifa
Sidhani kampuni kama Samsung,Hitachi,Toyota SmithKline Beecham, Apple Phillips nk watawekeza nchi ya kifashisti
mbona uanaandika kama upo kwa shemeji unasubiri kiive upige msosiWahenga waliwahi kusema kwamba " UKIMPIGA TEKE CHURA UNAMUONGEZEA MWENDO "
Ukifuatilia vyombo vyote vya habari vya kimataifa kama vile BBC, DEUTCH WELLE, ALJAZEERA nk, habari kubwa ni kukamatwa kikatili kwa viongozi wa Kitaifa wa Chama kikuu nchini Tanzania cha CHADEMA na kuswekwa rumande kwa maagizo kutoka juu (kama tulivyoambiwa siku chache zilizopita)
Wataalam wa siasa za kimataifa wamelielezea jambo hili kama ni kuongezeka kwa ufuatiliaji wa mashirika makubwa ya habari duniani kwa Tanzania, hasa baada ya kuacha siasa za kibinadamu na kuanza siasa mpya za udikteta na mauaji na kukua kwa CHADEMA (chama kinachotarajiwa na wengi kukomboa nchi na kuondoa siasa za kishamba) katika siasa za kidunia.
Mungu ibariki CHADEMA.
Una umri gani kijana ?mbona uanaandika kama upo kwa shemeji unasubiri kiive upige msosi
unatakaUna umri gani kijana ?