CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

Mwigulu,Siro na Makonda wanamponza Rais Magufuli!
JPM ndiye kiongozi wa nchi na mwenye dhamana ya taifa la Tanzania hao wengine ni wachumia tumbo tu!
Damu za watanzania kama akinah hayati Akwilina,Sanane na wengine siku ya mwisho zitamliliia JPM mwenyewe !
 
mandela miaka 27,
Sawa, basi na Mbowe apewe miaka miwili tu, itamtosha!
Wanashangaza kweli hawa mkuu, wanadai wanataka 'kukomboa' nchi lakini wakiswekwa lupango siku 2 wanaanza kulialia ooh tunaonewa...sasa ukombozi gani huo usio na jasho wala damu?!.
 
Eti kukamatwa "kikatili", ha ha ha.
Jichekeshe tuu kwakuwa roho zenu hutakata mnapotesa wengine...Lissu yuko hospitality,Sugu yuko jela,Saanane hajulikani alipo,Mawazo marehemu,Ngurumo kakimbia uamishoni,Mbowe,Mashinji,Mnyika,Msigwa etc lock-up alafu mkiambiwa mnatesa watu mnadai sioninyi!!! Haya yatapita lkn siyo hivihivi yatalipwa amino hivyo. Unyama ulinyamaziwa enzi zile za Giza! Hatutoogopa kwa kukandamizwa kokote hii nchi ni yetu sote na tunahaki sawa hakuna mwenye umiliki wa nchi hii wala watu wake kanakwamba awafanye anavyoona yeye na kikundi chake.
 
Mnauwa watu kwa maandamano haramu ili mpate sifa na kuchafua nchi kimataifa?

Sifa za kijinga hizi.
Lakn mwanzo gvt si ilitangaza kuwa inawashikilia wahusika ambao polisi 6,imekuwaje leo tena kwa chadema.
 
Haya mambo ndio yanasababisha hata kile kishika uchumba kutokuletwa acha zile Noah
 
Erythrocyte
Kuna habari ya mkuu wa wilaya ya kinondoni ally happi naomba utaipata clouz tv on line itafute nasikia watakao ishi kinondoni ni wenye akili tu kaitoa leo.
 
kwa nini CHADEMA wanapenda kukimbilia international??????
 
Weka link ya hizo habari huko BBC na Al Jazeera maana nimezitafuta sizioni!!

Au ni BBC Swahili ambayo coverage yake ni East Africa!!
 
Vyombo vya kimataifa havitawatoa rumande wala kufuta huu uchafu unaoemdelea, kama chàdemà na wanachadema wapo mlipaswasaiz muwe central pale

Vitasaidia kutoa habari kwa viongozi wa wenye nguvu za kijeshi na kiuchumi kutoa kuchukua hatua kama vikwazo vya kiuchumi na kutoa misaada kwa wanaharakati kuikomboa nchi yao. Nimesikia Marekani ambako pia kuna wanachama wengi wa CHADEMA watafanya maandamano halafu watapeleka petition kwenye baraza la Senate la Marekani kuomba hatua zichukuliwe. Na kihistoria nchi za magharibi zikitaka mabadiliko kwenye nchi za dunia ya tatu hazijawahi kushindwa.
 
Mbowe asingehamasisha maandamano kuna Mtu angepigwa risasi?
Tume ya Uchaguzi ingefuata Kanuni na Sheria za Uchagguzi haya yote yasingetokea; zile barua za utambulisho jamaa akaamua kukaa nazo nyumbani kwake - hii haki kweli?
 
Mkubwa akikosea anamsingizia mtoto dunia nzima inajua nani kaua ila kwakuwaona watanzania vilaza wanataka kujisafisha kuwa mauaji yalisababishwa na viongozi wa chadema
 
Mnauwa watu kwa maandamano haramu ili mpate sifa na kuchafua nchi kimataifa?

Sifa za kijinga hizi.
Mambonow njoo huku kuna huyu dogo anayaabuse matamko yako kuwa, "eti kumbe wale polisi sita uliowataja kama watuhumiwa wa kumpiga risasi Aquilina ni cdm damu na ndio maana umewashtaki viongozi"! Nafikiri atakuja na akukute umwambie juu ya ile kauli yake kama aliudanganya umma tujue.
 
hakuna kitu kama hiko nimepita BBC na Aljazeera hakuna
 
Athari ya habari mbaya kama hizi zitaonekana kwenye uwekezaji wa makampuni ya kimataifa.
Hakuna wawekezaji wakubwa wa kimataifa watakaokuja kuwekeze kwenye nchi isiyokuwa kuwa na utawala wa sheria .
Sisi tutabakia na kina Mengi na Bakhressa watuwekee viwanda vya juisi na soda huku wenzentu Kenya wanaunganisha magari na viwanda vya madawa vya kimataifa
Sidhani kampuni kama Samsung,Hitachi,Toyota SmithKline Beecham, Apple Phillips nk watawekeza nchi ya kifashisti
 
Back
Top Bottom