CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

CHADEMA yatawala vyombo vya habari vya kimataifa

Vyombo vya kimataifa havitawatoa rumande wala kufuta huu uchafu unaoemdelea, kama chàdemà na wanachadema wapo mlipaswasaiz muwe central pale
 
Mbowe asingehamasisha maandamano kuna Mtu angepigwa risasi?
Na yule Mkurugenzi wenu ambaye ni kada wenu asingechelewesha kutoa viapo ambavyo wenzao CCM walikwishavipata, je yule mwanafunzi Akwilina angeuawa??

Na je hao Polisi waliona mbinu zote za kuzima maandamano walishazitumia, ndiyo wakalazimika kutumia risasi za moto??
 
Mnauwa watu kwa maandamano haramu ili mpate sifa na kuchafua nchi kimataifa?

Sifa za kijinga hizi.
Mbona taarifa za polisi zilithibitisha kuwa polisi ndio waliomuua Aquiline, au hata hilo hulijui, sasa unajua nini.
 
Mbowe asingehamasisha maandamano kuna Mtu angepigwa risasi?
Mtu akiandamana hukumu yake ni kupigwa risasi, ukiwa CCM unalishwa nini cha kuzimu ambacho kinakufanya u'halt' kutumia akili.
 
Erythrocyte
Hahahaha.. nasikia lengo la Upinzani siku hizi ni kufanya vituko na baadae jioni wanasikiliza TV au Radio kuangalia kama habari zao zimetoka kwenye hivyo vyombo unavyoviita vya kimataifa.... Na vp utahudhuria kuapishwa kwa Maalim ili uweze kuhudhuria sherehe nauli ya kwenda znz kwa usafiri unaotaka wewe na juu yangu na accomodation kwa hoteli unayoitaka wewe kwa wiki ni juu yangu... hiyo nakuahidi
 
Erythrocyte

20180328_135402.png


BBC habari kuu ni hii, hii ni shot ya main page yao, also known as FONT FED yao kama mnavyopenda kuita vijana wa ufipa.

Wameandika kabisa habari kuu, habari ya Tz iko chini na wameiandika neutral kabisa. Mwenye akili anaelewa kwa nini Mbowe na wenziwe wameshikiliwa.
 
Back
Top Bottom