CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

hahahaha Tendwa lazima alalamike maana kafutwa kabla ajafuta.
 
May be watu tumatofautiana uelewa, na maadam hili ni jukwaa la ki great thinkers tunatarajia maelezo jadidu unawezaje kutomtambua Tendwa kama Msajili lakini ukaitambua "taasisi" ya msajili inayoongozwa na Tendwa ambaye kisheria ndio amekuwa invested to run the office?
Huko kutomtambua effect yake ni ipi hasa,maana unaweza kusema tu hatumtambui halafu basi, just for fun

Nadhani tuwekeni masihara kando na tupeane ufafanuzi kwenye hili kama watu wenye hekma
 
kumbe chadema inaweza kumfuta msajiri wa vyama. hiv slaa anaakili timam kweli mpeleken milembe mapema kabla hajaanza kuokota makopo

Hivi wana jf wakikulinganisha wewe na mh.rais wa mioyoni mwetu watz wewe unayejiita m23 utaonekaje mbele ya DR.? (a)katuni la kipanya (b)kibonzo cha nathan mpangara (c) kikaragosi cha mchawi karaba.Nipe jawabu.
 
Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!

nafikiri uwezo wako wa kuelewa ni mdogo mno, John Tendwa kama John Tendwa hatambuliwi na chadema, lakini ofisi ya msajili inatambuliwa ,hii ni kwa sababu , John Tendwa ni mlopokaji, Lakini Ofisi inafuata procedures zilizopo . John Tendwa hata ASIPOKUWEPO, lakini ofisi ya msajili bado itatambuliwa
 
T 2015 CDM...... msiogope wanachama wa mrengo wa kijani na liberali... bajeti zitakua za suzuki na korola wala sio V8 , PRADO na NISSAN SAFARI
 
Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!

Naona unazidi kuchanganyikiwa
 
Tendwa anatakiwa awe amestaafu longtime sasa hivi anapewa mkataba tu ili afanye kazi maalum mnayoiona sasa!
 
Ndo maana mimi huwa napata mashaka sana ninapoona wanasiasa wa chama fulani wakivitumia vyombo ambayo vinatakiwa kuwa neutral na sasa haya ndio matokeo yake.Hakuna mtu katika chombo chochote cha umma atakayeweza kuwa salama kama atakuwa na tabia ya kuegemea katika ushabiki wa upande mmoja kisiasa nna wakati yeye anatakiwa ahakikishe fair game.
 
May be watu tumatofautiana uelewa, na maadam hili ni jukwaa la ki great thinkers tunatarajia maelezo jadidu unawezaje kutomtambua Tendwa kama Msajili lakini ukaitambua "taasisi" ya msajili inayoongozwa na Tendwa ambaye kisheria ndio amekuwa invested to run the office?
Huko kutomtambua effect yake ni ipi hasa,maana unaweza kusema tu hatumtambui halafu basi, just for fun

Nadhani tuwekeni masihara kando na tupeane ufafanuzi kwenye hili kama watu wenye hekma

Unajifanya mtu wa Principles lakini ni kati ya watu Hopeless kabisa.
 
May be watu tumatofautiana uelewa, na maadam hili ni jukwaa la ki great thinkers tunatarajia maelezo jadidu unawezaje kutomtambua Tendwa kama Msajili lakini ukaitambua "taasisi" ya msajili inayoongozwa na Tendwa ambaye kisheria ndio amekuwa invested to run the office?
Huko kutomtambua effect yake ni ipi hasa,maana unaweza kusema tu hatumtambui halafu basi, just for fun

Nadhani tuwekeni masihara kando na tupeane ufafanuzi kwenye hili kama watu wenye hekma

Kwasababu Chadema hawamshiriki tena Tendwa katika mambo mengi yanayohusiana na ofisi yake badala yake wanafanya mawasiliano au hata kutuma barua,kupata go-ahead kupitia maofisa ya ofisi ya msajili na sio Tendwa tena.CHADEMA haihitaji tena baraka za Tendwa kufanya mambo yao ikiwemo suala la Red Brigade ila ofisi yake ina taarifa nayo na ilishatoa baraka.Swali lingine?
 
Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!

Mbona hivyo..!? who is TENDWA by the way!??
 
May be watu tumatofautiana uelewa, na maadam hili ni jukwaa la ki great thinkers tunatarajia maelezo jadidu unawezaje kutomtambua Tendwa kama Msajili lakini ukaitambua "taasisi" ya msajili inayoongozwa na Tendwa ambaye kisheria ndio amekuwa invested to run the office?
Huko kutomtambua effect yake ni ipi hasa,maana unaweza kusema tu hatumtambui halafu basi, just for fun

Nadhani tuwekeni masihara kando na tupeane ufafanuzi kwenye hili kama watu wenye hekma

Msajiri alopoki,anafanya kazi kulingana na sheria na procedures zilizopo, haina haja ya tendwa kupiga mkwara jukwaani, kama kweli chadema kinaenda kinyume na procedures au Sheria atumie sheria zilizopo kukiadhibu chadema ,Siyo kuropoka majukwaani. Inaonekana Tendwa yupo kipropaganda za ccm. kama kweli yupo kwa maslai ya wananchi ,basi atumie procedures na sheria zilizopo kuiadhibu Chadema. Siyo kulopoka lopoka tu. DR. Slaa yupo sawa, big up
 
Back
Top Bottom