CHADEMA yashinda uwenyekiti mji mdogo Usa River leo


K

kombah

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
52
Points
95
K

kombah

Member
Joined Nov 1, 2010
52 95
Kwa mujibu wa mwenyekiti wa CHADEMA kata Ndugu Paulo,amesema Kamanda Malisa ameshinda kwa kishindo katika uchaguzi huo na kumuangusha mgombea wa wa CCM ndugu Tom wa kitongoji cha Llima Sioni. Pamoja na utundu uliotumika wa CCM kuongeza madiwani watatu nao wapige kula lakini juhudi zao ziligonga mwamba na Ndugu Malisa kutoka kwenye ukumbi akiwa kidedea.Pia jopo hilo limemchagua makamu mwenyekiti nao ikaenda kwa CHADEMA na kuchaguliwa ndugu Richard Mkungu kwa kula nyingi na kumbwaga Richard wa CCM kitongoji cha Usa Madukani. Kwahiyo pia nafasi ya makamu wa mwenyekiti ikaenda CHADEMA.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Ahsante kwa taarifa mkuu. CCM ipo kuzimu inachomwa moto huko.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,077
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,077 2,000
Hiyo "Kula" mtakuwa mmeshiba kweli kweli kombah
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Big up kwa mwenyekiti wa cdm................
 
O

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
384
Points
0
O

OMUSILANGA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
384 0
Huu ni upepo tu unapita by Pinda
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,897
Points
2,000
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,897 2,000
Naona makamanda mmeamua kushuka ngazi za vijjiji! maana udiwani hamna chenu!

Wape hongera mwenyekiti na katibu wa chama taifa nguvu yao kwa uchaguzi wa mwenyekiti imezaa matunda.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,233
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,233 2,000
Habari zimfikie ndugu Lowasa popote alipo
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Points
0
Age
49
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 0
safi sana cdm ila ungetoa takwimu kamili ingenoga sana badala ya nyama isiyokuwa na mifupa
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Ccm wapo busy, kufikiria namna ya kuvuruga tu na si vinginevyo!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Mfa maji haishi kutapa tapa
Naona makamanda mmeamua kushuka ngazi za vijjiji! maana udiwani hamna chenu!

Wape hongera mwenyekiti na katibu wa chama taifa nguvu yao kwa uchaguzi wa mwenyekiti imezaa matunda.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Points
1,250
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 1,250
Ushindi wa CHADEMA ukanda wa Arusha is no longer interesting news to me. Nitafurahi siku mtakapokuwa mnaongelea ushindi wa CHADEMA Mtwara, Lindi, Zanzibar, Tanga, Tabora, Dodoma etc. Lakini kwa Arusha wala haitushitui hata kama madiwani wote wangekuwa ni wa CHADEMA. Maana ipo dhahiri kwamba Arusha ni ngome ya CHADEMA.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,965
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,965 2,000
Wasiishie hapo tu tunawataka Ikulu 2015
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500
Hahahahaha..
Habari imenichekesha hii!
Jioni njema!
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Hahahahaha..
Habari imenichekesha hii!
Jioni njema!
Maumivu ya kichwa huanza taratiibu!!
Ndio tunaendelea kujisimika ngazi za chini hivyo,nyie endeleeni kucheka tu.
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,910
Points
1,250
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,910 1,250
Ushindi wa CHADEMA ukanda wa Arusha is no longer interesting news to me. Nitafurahi siku mtakapokuwa mnaongelea ushindi wa CHADEMA Mtwara, Lindi, Zanzibar, Tanga, Tabora, Dodoma etc. Lakini kwa Arusha wala haitushitui hata kama madiwani wote wangekuwa ni wa CHADEMA. Maana ipo dhahiri kwamba Arusha ni ngome ya CHADEMA.
Nadhani ulipaswa kutumia akili kidogo kujua kwamba ili kujiimarisha mapambano yoyote yale lazima yawe na base, kama huna mzizi wa kusimamia lazima utanyauka tu, kwahyo ni muhimu sana kwa cdm kuendelea kufanya vizuri arusha..na baada ya hapo mbeya, mwanza, dar, na kisha tanga, lindi, mtwara na baadae unguja na pemba na nchi nzima
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top