CHADEMA yajitosa kwa kupigwa risasi Sheikh Ponda

CHADEMA yajitosa kwa kupigwa risasi Sheikh Ponda

Unataka unichekeshe tu shehe na mapadri wapi na wapi mkuu acha kutia aibu.

kwani kuna vita kati ya padri na shehe..hata hivyo ileweke chadema ni chama cha siasa usitake kufananisha na uislamu na hapa tunazungumzia mambo ya haki za binadamu kwanini ccm walitaka kumuua shehe ponda kama anamakosa si apelekwe mahakamani akipatikana na makosa afungwe kuliko kumuua kwa smg kama mlivyo ua soweto arusha
 
Bahati nzuri JF tunajuana kwa Id zetu na JF kuna Hansard kila member anachokiandika kipo kama ushahidi.

Ndiyo maana unaona kuna baadhi ya members nina wajibu ivyo mbona wewe sijakujibu?

Hawa hawa wanaoponda Waislam ndiyo unawakuta katika thread za Chadema wakimpigania Dr Slaa.

Nakushauri kama unaumia sana pole lakini hawa wenzenu ndiyo wanazidi kuichafua Chadema kwenye jamii ya Kiislam, kwa kejeli zao chuki dhihaka.

Kuponda matendo ya Ponda ndio kuponda Uislam? Kumtetea Slaa ndio kuutetea Ukristo?
Wewe kutwa kucha. unaisifia CCM ambayo Ponda hataki hata kuisikia kwa kuwa imeasisi na kulea Mfumo Kristo.
Slaa tunampigania sio kwa dini yake bali kwa Uwezo wake.
 
Kama kawaida chadema ni kudandia matukio lakini itabidi wafanye hivyo bila kudandia matukio wataongea nini.
 
kuna watu walukuwa wanauliza mbona chadema kikokimya juu ya swala hili, nimejaribu kuwatafuta siwaoni kwenye uzi huu..
Wamelazimika kufanya hivyo kwa shinikizo,wameona upepo uliopo sio mzuri kama wao hawatatoa tamko,wangeendelea kukaa kimya,hata kwetu tunavyowachukulia Chadema kama wanafiki,hawana tofauti na Bakwata.
 
Tunakujua,

Ukiingia na I'D hii lengo lako huwa kuchafua hali ya hewa ili thread ifungwe.
From my side consider yourself IGNORED...

ZeMarcopolo sijawahi kukuona ukimsifia Pombe Magufuli pamoja na kufanya kwake vizuri katika sekta ya barabara. Kumbe unamchukia sababu ya dini yake?
 
Last edited by a moderator:
Kuponda matendo ya Ponda ndio kuponda Uislam? Kumtetea Slaa ndio kuutetea Ukristo?
Wewe kutwa kucha. unaisifia CCM ambayo Ponda hataki hata kuisikia kwa kuwa imeasisi na kulea Mfumo Kristo.
Slaa tunampigania sio kwa dini yake bali kwa Uwezo wake.
Uwezo wa slaa upo wapi sasa labda kwa kuwa na wa bibi wengi na si vinginevyo,

mbali na hapo ni kuhamasisha vurugu na mandamano.
 
Tunakujua,

Ukiingia na I'D hii lengo lako huwa kuchafua hali ya hewa ili thread ifungwe.
From my side consider yourself IGNORED...

ZeMarcopolo sijawahi kukuona ukimsifia Pombe Magufuli pamoja na kufanya kwake vizuri katika sekta ya barabara. Kumbe unamchukia sababu ya dini yake?
 
Last edited by a moderator:
Uwezo wa slaa upo wapi sasa labda kwa kuwa na wa bibi wengi na si vinginevyo,

mbali na hapo ni kuhamasisha vurugu na mandamano.

Anaweza kuwa na bibi wengi na mama yako akawa mmoja wapo lakini Ukweli unabaki pale pale kuwa Uwezo wa Slaa ni wa kipekee
 
Wamelazimika kufanya hivyo kwa shinikizo,wameona upepo uliopo sio mzuri kama wao hawatatoa tamko,wangeendelea kukaa kimya,hata kwetu tunavyowachukulia Chadema kama wanafiki,hawana tofauti na Bakwata.

Kama waislam mnawaona chadema ni wanafiki tajeni Chama chenu tukijue. Maana Bakwata inayokumbatiwa na CCM mnaiona ya wanafiki lakini CCM ndio mnayoitetea humu asubuhi mchana jioni. Au Bakwata mnayosema iliasisiwa na Nyerere ni mbaya lakini CCM hiyo hiyo iliyoasisiwa na Nyerere ni Nzuri
 
Ritz na Boko haram ni wanafiq.sana wanajifanya wako pamoja na ponda. Wakati huohuo pia wapo na adui wa ponda ambae ni Ccm, ambayo ilikosakosa kumuua mtu wanaemtetea.

hakika binafsi huwa sielewi UPEO wao!
nasikitishwa na IQ zao. Au ndio kujiyoa ufahamu.
 
Last edited by a moderator:
Ritz na Boko haram ni wanafiq.sana wanajifanya wako pamoja na ponda. Wakati huohuo pia wapo na adui wa ponda ambae ni Ccm, ambayo ilikosakosa kumuua mtu wanaemtetea.

hakika binafsi huwa sielewi UPEO wao!
nasikitishwa na IQ zao. Au ndio kujiyoa ufahamu.

Mkuu hata mimi nashangaa. Ritz na ZeMarcopolo wanaweza kushinda humu jamvini siku nzima wakiitukana BAKWATA lakini CCM iliyoasisi Bakwata na inayoikumbatia BAKWATA hawaigusi.
 
Last edited by a moderator:
kwani kuna vita kati ya padri na shehe..hata hivyo ileweke chadema ni chama cha siasa usitake kufananisha na uislamu na hapa tunazungumzia mambo ya haki za binadamu kwanini ccm walitaka kumuua shehe ponda kama anamakosa si apelekwe mahakamani akipatikana na makosa afungwe kuliko kumuua kwa smg kama mlivyo ua soweto arusha
Ingekuwa unajua haki za binadamu mngekuwa manamwagia watu tindikali? Na kutaka nchi isitawalike.
 
Looo! Inaonekana kuuawa kwa Mwangosi kulikufurahisha mkuu? du! eti hawa ndo watanzania, mna kazi kweli wananchi..!!

Anyway it does not make any difference,bro......think, think, think just a bit.

Ukitaka kujua kama usanii ndiyo maana Dr Slaa, Mbowe, Mnyika, Tundu Lissu, wamekaa pembeni.

Kwenye suala la Mwangosi na Ulimboka mapovu yanawatoka mpaka leo.

Jamaa wanafiki sana.
 
Back
Top Bottom