CHADEMA yajitosa kwa kupigwa risasi Sheikh Ponda

CHADEMA yajitosa kwa kupigwa risasi Sheikh Ponda

Hayo maswali yako muhimu hebu jiulize mwenyewe kuhusu Chadema.
Haya ni maalumu kwenu nyie wanafiki. Ambao maisha ya PONDA yanatakiwa kutetewa na WAISLAMU? HALAFU WATU WAKUBWA NA AKILI ZENU mpo mnashangilia mitandaoni?
 
Povu la nini? Haujaiweka Chadema kwa sababu unajua ni chama cha Wakirsto.
Haya wewe umebatizwa? Mbona uko CCM ambacho ni chama cha wakatoliki. Utahamia LINI CUF ambacho ni chama kinajulikana?
 
Kwa hiyo mnaigeuza CCM kuwa CHAMA CHA WAISLAMU kwakuwa tu mkuu ni mwislamu?
Hizo ni fikra zako, na Chadema ni chama cha Wakirsto sababu viongozi wake ni Wakirsto? Au sababu kuna wachungaji na mapdri?
 
Hayo maswali yako muhimu hebu jiulize mwenyewe kuhusu Chadema.

Povu la nini? Haujaiweka Chadema kwa sababu unajua ni chama cha Wakirsto.
PONDA ni binadamu ambaye hakustahili kupigwa RISASI. Yule si jambazi. Hana silaha. Hakukaidi lolote. Je, unahitaji kuwa mwislamu kutembua haya kama siyo unafiki?
 
Hizo ni fikra zako, na Chadema ni chama cha Wakirsto sababu viongozi wake ni Wakirsto? Au sababu kuna wachungaji na mapdri?
CCM haina Shehe hata mmoja, lakini imejaa wachungaji na mapadri mnafuata nini kama nyie siyo wanafiki?
 
Haya wewe umebatizwa? Mbona uko CCM ambacho ni chama cha wakatoliki. Utahamia LINI CUF ambacho ni chama kinajulikana?
Kamanda mbona unakwepa kuizungumzia Chadema na udini.

Ngoja nikusaidie CUF chama cha Waislam, Chadema chama cha Wakirsto.

CCM chama cha Watanzania wapenda amani na wazalendo.

Tuendelee la mjadala.
 
Hayo maswali yako muhimu hebu jiulize mwenyewe kuhusu Chadema.

Povu la nini? Haujaiweka Chadema kwa sababu unajua ni chama cha Wakirsto.

Hizo ni fikra zako, na Chadema ni chama cha Wakirsto sababu viongozi wake ni Wakirsto? Au sababu kuna wachungaji na mapdri?
Haya 2015 iwapo CCM haitapata mwislamu wa kugombea mtaendelea kutoa povu kuitetea CCM?
 
PONDA ni binadamu ambaye hakustahili kupigwa RISASI. Yule si jambazi. Hana silaha. Hakukaidi lolote. Je, unahitaji kuwa mwislamu kutembua haya kama siyo unafiki?
Teh teh teh leo hii?
 
Kamanda mbona unakwepa kuizungumzia Chadema na udini.

Ngoja nikusaidie CUF chama cha Waislam, Chadema chama cha Wakirsto.

CCM chama cha Watanzania wapenda amani na wazalendo.

Tuendelee la mjadala.
CHADEMA kuna wachungaji, CCM kuna wachungaji, CCM inakuwaje chama cha waislamu? ACHA unafiki wewe!!!...
 
CCM haina Shehe hata mmoja, lakini imejaa wachungaji na mapadri mnafuata nini kama nyie siyo wanafiki?
Kamanda hebu twende taratibu nitajie hao mapadri na wachungaji wa CCM kisha na mie nifunguke kidogo kuhusu chama chako.
 
Haya 2015 iwapo CCM haitapata mwisdlamu wa kugombea mtaendelea kutoa povu kuitetea CCM?
CCM ni chama cha kitafa yoyote atakayechaguliwa poa tu, wewe hapo Chadema mpaka kuweka mgombea Muislam ni miujiza.
 
Sheikh Ponda anasema serikali hii inaongozwa kwa mfumo kristo! Swali kwa Chadema ni nini kauli yao kwa mahubiri haya Sheikh Ponda kabla ya kuanza kumtetea,Chadema inasemaje juu ya MoU kati ya kanisa na Serikali???? Haya ndio mambo ya kuwekewa msimamo na Chadema kabla ya kugeuza jambo hili kwa siasa nyepesi nyepesi!

Kama utakuwa mfuatiliaji wa harakati za CDM,moja ya wanachokipinga na kukipigia kelele cku zote ni uonevu na uvunjaji wa Sheria unaofanywa na baadhi ya taasisi za Serikali hasa Polisi kwa wananchi,wenye tuhuma ama wasio na tuhuma.Jambo la msingi na la busara ambalo CDM wamelifanya ni kuweka msimamo wao juu ya kitendo cha mtuhumiwa Ponda (kama Mtanazania-sio Muislamu,Mkristo wala Mpagani) kupigwa risasi tena na Polisi bila sababu ya msingi kufanya hivyo.
Suala la Mahubiri ya Ponda na ishu za mfumo Kristo bila shaka wakiona kuna tija watalitolea tamko muda na mahala muafaka.Note:Sina uhakika kama CCM wametoa tamko lao pia juu ya concern yako.
 
TAYADI, tuendelee na mjadala.

Hivi Prof. Safari ndiyo msemaji wa Chadema siku hizi?
 
Mkuu wangu nimecheka Chadema leo wapo na Sheikh Ponda, Tanzania kuna vituko.

Siku ile Le Mutuz alikuwa anamtukana Sheikh Ponda mpaka anamuita Mende, Pro-Chadema walikuwa wanaungana naye siku ile walimpa Like zaidi ya 70.

Ngoja taweka mabandiko ya hao pro-Chadema walivyokuwa wanamshambulia Sheikh Ponda, wengine walikuwa wanamuita gaidi anatakiwa kukatwa shingo.

Hivi wewe una fahamu vipi huyu mtu ni chadema either cuf au ccm hapa JF, kwa sababu kila mtu unayepingana naye unamuita chadema? Sisi wengine hatuna vyama ndugu, tumejiunga JF kujadili kwa pamoja mustakabali wa Taifa letu.
 
Back
Top Bottom