CHADEMA yajitosa kwa kupigwa risasi Sheikh Ponda

CHADEMA yajitosa kwa kupigwa risasi Sheikh Ponda

Kwa hiyo CCM ni chama cha waislamu kwakuwa kinaongozwa na mwislamu na kuwa na safu za watu wa dini ya mkuu? Suala la Ponda linakuwaje la CUF au CCM?

Tunakujua,

Ukiingia na I'D hii lengo lako huwa kuchafua hali ya hewa ili thread ifungwe.
From my side consider yourself IGNORED...
 
Chadema wanatania au wanamaanisha mbona majanga ,

leo chadema inamtetea shehe ponda kweli siasa sanaa tena ya kupindukia kabisa.

wewe rais wa wauza unga, chadema iliingilia hata sheikh ponda alipofunguliwa kesi ya ugaidi, pekua humu jf utaona...
 
Hivi wewe una fahamu vipi huyu mtu ni chadema either cuf au ccm hapa JF, kwa sababu kila mtu unayepingana naye unamuita chadema? Sisi wengine hatuna vyama ndugu, tumejiunga JF kujadili kwa pamoja mustakabali wa Taifa letu.

Jina lako linajieleza chama chako.
 
Ben ni muajiriwa rasmi wa chadema kwa mshahara wa kima cha chini. Kazi yake ni kuitetea chadema mitandaoni.

Wazazi wake wamemsomesha kwa gharama kubwa ameishia kuwa mtumwa wa Dr. Slaa.

Ben is a disappointment to his parents...
Wewe jamaa ni mzigo flan, shame-on you, JENGA Hoja Kwenye maada SIO kila siku unashambulia watu.. Na Kama unaongelea Mtu Quote hizo post unazozishutumu SIO kuleta uzandiki humu.. Mie Sijui ukovipi wewe
 
Hivi wewe una fahamu vipi huyu mtu ni chadema either cuf au ccm hapa JF, kwa sababu kila mtu unayepingana naye unamuita chadema? Sisi wengine hatuna vyama ndugu, tumejiunga JF kujadili kwa pamoja mustakabali wa Taifa letu.
Bahati nzuri JF tunajuana kwa Id zetu na JF kuna Hansard kila member anachokiandika kipo kama ushahidi.

Ndiyo maana unaona kuna baadhi ya members nina wajibu ivyo mbona wewe sijakujibu?

Hawa hawa wanaoponda Waislam ndiyo unawakuta katika thread za Chadema wakimpigania Dr Slaa.

Nakushauri kama unaumia sana pole lakini hawa wenzenu ndiyo wanazidi kuichafua Chadema kwenye jamii ya Kiislam, kwa kejeli zao chuki dhihaka.
 
kuna watu walukuwa wanauliza mbona chadema kikokimya juu ya swala hili, nimejaribu kuwatafuta siwaoni kwenye uzi huu..
 
kuna watu walukuwa wanauliza mbona chadema kikokimya juu ya swala hili, nimejaribu kuwatafuta siwaoni kwenye uzi huu..
Kamanda naomba kuuliza hivi Prof. Safari ndiyo msemaji wa Chadema kwenye masuala ya Waislam?
 
Jina lako linajieleza chama chako.

mkiambiwa ccm wadini na wakabila mnakuja juu, mkiambiwa ccm chama cha wauza dawa za kulevya na majangili mnakataa, mkiambiwa ccm cha mafisadi na wauwaji ma------ yanawawasha...je jina mtu linaweza kuwa kigezo cha kujua huyu chama gani..inamaana hakuna mwanachama kiingozi mchaga..acha upumbavu
 
Kamanda naomba kuuliza hivi Prof. Safari ndiyo msemaji wa Chadema kwenye masuala ya Waislam?

hapa ndiyo tunapiwapiga bao nyie ccm, kwenye swala kama hili lina mambo mawili mhimu kwanza ni la kisheria pili linahusu imani hivyo usitegemee tumtume dr slaa kwenda kuchunguza kama alivyofanya prof. Safari..kipindi kile alipokamatwa tulimtumia marando kama unavyojua huyu amebobea kwenye issue za kichunguzi pia wakashirikiana na prof. Safari..
 
Kamanda naomba kuuliza hivi Prof. Safari ndiyo msemaji wa Chadema kwenye masuala ya Waislam?

hapa ndiyo tunapiwapiga bao nyie ccm, kwenye swala kama hili lina mambo mawili mhimu kwanza ni la kisheria pili linahusu imani hivyo usitegemee tumtume dr slaa kwenda kuchunguza kama alivyofanya prof. Safari..kipindi kile alipokamatwa tulimtumia marando kama unavyojua huyu amebobea kwenye issue za kichunguzi pia wakashirikiana na prof. Safari..
 
Kama CCM si chama Chenye mlengo wa dini kwanini kinamfuatilia sheik Ponda anyezungumzia mambo ya dini? Waacheni waislam warekebishe mambo yao wala serikali isijiingize humo na kufanya Mapinduzi. Ponda ni Binaadamu Kama Mimi na wewe kwa hivyo ni lazima atetewe na wapenda haki ambao ni CDM
 
Kwanini wamsakizie Prof Safari,yu wapi John mnyika,mnafikiri akisimama Prof Safari kwa kuwa mwislam mtaweza kuwateka waislam,hatuna time na chadema yenu endeleeni na agenda zenu,wenyewe tunajimudu tutnaweza kujisemea na leo tutakuwa Temeke kwa ajili ya kujadili kwa pamoja na viongozi wetu.Hatutaki michadema minafiki.
 
Kama CCM si chama Chenye mlengo wa dini kwanini kinamfuatilia sheik Ponda anyezungumzia mambo ya dini? Waacheni waislam warekebishe mambo yao wala serikali isijiingize humo na kufanya Mapinduzi. Ponda ni Binaadamu Kama Mimi na wewe kwa hivyo ni lazima atetewe na wapenda haki ambao ni CDM
Ponda wala hazungumzii dini bali anazungumzia uchochezi halafu ponda hajafuatiliwa na ccm tafuta pa kutokea mkuu hii njia hutaweza kutoka.
 
CCM na Sheikh Ponda wanatuchezea Saga tu.....hii ni funika kombe mwanaharamu apite.
 
Wewe bora ungekaa kimya kuliko kujidhalilisha, wewe JF ni uwanja wa mapambano dhidi ya Waislam, leo hii unajifanya una huruma na Ponda wakati umedhiaki sana, au niweke maneno yako dhidi ya Ponda na Waislam, nyie ndiyo mnaichafua Chadema.

wewe umevurugwa kweli..
huwa nasimama kea ninachokiamini na sifungwi na chama wala dini yangu.
 
Chadema kila tukio na msemaji wake,
la waislamu,la wakristo na hata la wasanii nalo kunamsemaji wake.
 
Kwanini wamsakizie Prof Safari,yu wapi John mnyika,mnafikiri akisimama Prof Safari kwa kuwa mwislam mtaweza kuwateka waislam,hatuna time na chadema yenu endeleeni na agenda zenu,wenyewe tunajimudu tutnaweza kujisemea na leo tutakuwa Temeke kwa ajili ya kujadili kwa pamoja na viongozi wetu.Hatutaki michadema minafiki.

vp kuhusu cuf lipumba watakuwepo!?
 
Back
Top Bottom