CHADEMA Walitumia bilioni 1.3 Uchaguzi wa rais 2010

CHADEMA Walitumia bilioni 1.3 Uchaguzi wa rais 2010

muhosni

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Posts
1,108
Reaction score
154
Clouds FM taarifa

Mbowe amekaririwa akisema zilitokana na vyanzo mbalimbali ikiwemo ruzuku toka serikalini
 
na CCM mabango yote tshirt khanga na kofia helkopta 3 na gharama magari ya kusomba watu hadi ktk mikutano yao wametumia shs ngapi? Coz nahisi hiyo gharama yote ya CDM inalingana na gharama ya mabango tu
 
:A S cry:

Natamani kusikia CCM walitumia kiasi gani maana nina wasiwasi kule kijijini kwetu tu watakuwa wametumia kiasi kama hicho tu peke yake
 
hahaaaaa CHADEMA mnanifurahisha sana..CCM hawatathubutukusema maana ni aibu kubwa ....na mapesa yote hayo waliyotumia bado wakaiba kura ..kazi wanayo 2015
 
Clouds FM taarifa

Mbowe amekaririwa akisema zilitokana na vyanzo mbalimbali ikiwemo ruzuku toka serikalini

Hela walizotumia CHADEMA ni sawa na hela walizotumia CCM kuchapisha mabango yao Canada. Ngoja tusubiri tusikie CCM walitumia mabilioni mangapi.
 
Kiasi walichotumia Chadema ni sawa na gharama za kampeni alizofanya Salma kikwete pekee kumnadi mumewe
 
Clouds FM taarifa

Mbowe amekaririwa akisema zilitokana na vyanzo mbalimbali ikiwemo ruzuku toka serikalini
Hiyo bl 1.3 inawezekana ikawa ni ya ccm kwa Arusha peke yake.
 
kati ya hizo Bl. 1.3 bili ya helcopter ilikuwa kiasi gani?
Dr Slaa ktk moja ya mikutano yake arusha alisema helcopter hiyo ya mh. Ndesamburo hawakukodisha bali walikuwa wanagharimia mafuta na matengenezo wakati wa kampeni so uliza gharama za mafuta na matengenezo shilingi ngapi?
 
Vyama vingine vilete hesabu zao,na kuainisha mafungu yalivyotumika na vyanzo vyake
 
Kwa CCM bil 1.3 ni gharama ya vikao vya ndani vya kupanga bajeti ya uchaguzi.
 
Kwa CCM bil 1.3 ni gharama ya vikao vya ndani vya kupanga bajeti ya uchaguzi.

Wapeleke mahesabu kwa CAG sio kutupiga propaganda, hiyo ni defending mechasim. Kwanini waiingie hewani kabla ya ukaguzi kwanza? huu ni uhuni .

Lazima watu waelewe unaweza tumia pesa kubwa lakini kihalali na wakati mwingine akatumia kidogo kiufisadi. Na hata hivyo wote wakabidhi mahesabu yakaguliwe toka 2005.
 
Wapeleke mahesabu kwa CAG sio kutupiga proganda, hiyo ni defending mechasim. Kwanini waiingie hewani kabla ya ukaguzi kwanza? huu ni uhuni .

attachment.php


Tujikumbushe miezi michache iliyopita!
 
Safi CHADEMA! Vipi chama cha magamba wametumia bilioni mia ngapi?
 
Wapeleke mahesabu kwa CAG sio kutupiga propaganda, hiyo ni defending mechasim. Kwanini waiingie hewani kabla ya ukaguzi kwanza? huu ni uhuni .

Lazima watu waelewe unaweza tumia pesa kubwa lakini kihalali na wakati mwingine akatumia kidogo kiufisadi. Na hata hivyo wote wakabidhi mahesabu yakaguliwe toka 2005.

Mahesabu ya Vyama vya Siasa hayapelekwi kwa CAG bali kwa Msajili wa Vyama vya Siasa kwa mujibu wa Sheria ya Gharama za Uchaguzi, 2010!
 
Matilda ametumia zaidi ya bil mbili akiwa Arusha vp je kitaifa?
 
Clouds FM taarifa

Mbowe amekaririwa akisema zilitokana na vyanzo mbalimbali ikiwemo ruzuku toka serikalini

Mh. Mbowe angeitisha press baada ya kupeleka ripoti ya mahesabu kwa CAG, ... na yawe yamekaguliwa!
 
Back
Top Bottom