Mugo"The Great"
JF-Expert Member
- Oct 7, 2007
- 262
- 26
Chadema Vs Ccm Nani Mbabaishaji?
CCM ina miaka karibu 45 sasa, na Chadema ina miaka karibu 20 sasa, hivi kweli within miaka yote hiyo ya uhai wa Chadema, na CCM hili swali halijajibiwa? Kama ni mafisadi ni ishu ya sheria sio siasa it has nothing to do na CCM kwa ujumla"
Umejitahidi kujenga hoja juu ya Ushindi wa CCM lakini umesahau facts kuwa kuna baadhi ya "Watanzania vijijini wanaofikiri kuwa bado Mwl. Nyerere(R.I.P) ni Rais". Laiti watanzania hasa wa vijijini wangekuwa na mwanga juu ya siasa, uchumi na sera basi wasingekubali kumpa mtu ambaye "HAJUI KWA NINI TU MASKINI" CCM kutawala ni mchanganyiko wa mambo mengi kuanzia wizi wa kura, kutumia vyombo vya dola(VITISHO na hata KUTOA VIBANO), Tume ya Uchaguzi(wasimamizi wote wanachaguliwa na Rais), Rushwa, Ukosefu wa elimu ya Uraia miongoni mwa wadanganyika na mengine mengi tu. Ni kweli CCM kuna kuna zaidi ya timu tano za uongozi(Lakini zote hizo zimeshindwa kumshauri JK kuwa tunatembea kinyumenyume badala ya kwenda mbele. WanaJF, tuombe kwanza CCM watujibu kwanini sisi WADANGANYIKA ni maskini"