CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

Nicholas Unapojenga nyumba ungali unajua kabisa kuwa unajenga nyumba na unajua unachokifanya sii rahisi nyumba hiyo kubomoka! Ila ukijenga nyumba kwasababu ya mazoea ni vigumu kufuata taratibu za ujenzi na nyumba hiyo itabomoka soon!
 
Last edited by a moderator:
Kweli wagonjwa hawapo hospitali peke yake sasa huyu sijui atatibiwa na nini mpaka apone make hayupo jospital msaidieni jamani.

ndio mwisho wa uwezo wa ubongo wako...?bado lumumba wanakulipa?lazima muachie nchi
 
Hakuna ulichojibu haapa,mwenyekt wa CDM n zitto kabwe na ndo mwenye ushawish wa kushka dola wengne wote makanjanjaa tuu
zitto ana ushawishi gani kama alishindwa kupata madiwani jimboni kwake?
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....

Acha ujuha na kutokujua kutosoma alama za nyakati ZZK hana njaa ya mabadiliko bali ana njaa ya Maadaraka na Pesa.Period
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.
kwani uongozi unapatikana kwa kigezo cha dini?
 
Yule mwenyekiti amejidhalilisha sana, kichwani kwake umejaa ubaguzi wa kidini na kikabila tu!
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

Hivi nyie huu udini mnaohubiri mna lengo gani na nchi yetu? Hayati baba wa Taifa aliwahi kusema "Hatutamchagua mtu kuwa kiongozi wetu kwa sababu ya dini au kabila lake na pia hatuta acha kumchagua mtu kwa sababu ya dini au kabila lake." Kama mmeishiwa hoja acheni siasa. Pia mkumbuke huyo huyo baba wa taifa muasisi wa CCM,alituonya zaidi kuhusu hatari ya dhambi ya ubaguzi na kufananisha na kula nyama ya binadamu mwenzako. Nawaonea huruma sana. Hivi mmewahi kujichunguza CC yenu ina wakristo wangapi?
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....
Hapo kwenye bold zingatia, Chadema hatutaki washabiki wa watu fulani, tunataka wafuasi wa Part idiology (Mlengo wa chama), tena bora uondoke na Zitto wako. Chadema ni chama kinachotarajiwa kuishi miaka mingi ijayo hivyo lazima kijengwe kwenye misingi ya sera, na kipendwe kwa sera zake sio kwa sababu ya watu fulani, Zitto, Kitila, Dr, Slaa, Mbowe na wengine watapita wataicha CDM, kama itapendwa kwa sabau hiyo basi kitakuwa chama cha msim na kila kiongozi anaekuja atakuja na yake.
 
MOJA KATI YA SIFA KUUUUBWA YA TAASISI ZINAZOENDESHWA KITOTO NA KUDHIHIRISHA UCHANGA NI''' kujibu na kutolea ufafanuzi kila tuhuma na uzushi unaoelekezwa kwake'''''
chadema mnachezeshwa ngoma ya LIZOMBE huku wenyewe mmezoea kucheza BAIKOKO. mnajigongagonga tuu.
sio kila tuhuma au waraka dhidi yenu lazima muutolee ufafanuzi, na si lazima mkiwa hamtaki kutoa ufafanuzi mseme kwamba tumefunga mjadala...... kukaa kimya ni silaha nzito na madhubuti kuliko mihemko inayowaumbua.
siku zote JK amekuwa ni mshindi katika kila jambo kwa sababu tu ya '''UKIMYA PALE INAPOBIDI''''
no wonder ZZK anabaki kuwa mwiba mbavuni mwenu kwa sababu anawaacha muongeeeeeeeeeeeeeeee wakati yeye anapiga kazi, ila siku akiongea yeye wote mliobaki mnaonekana WAPUMBAVU.
tatizo lenu mwenyekiti wenu yuko TOO LOCAL na elimu yake ni ya KIMAGUMASHI....
 
kitakatifu sana
na ni kitakatifu haswaaaa....
kwani kinamilikiwa na familia takatifu... ile familia iliyogombanaga na MWENYEHERI mwalimu Julius Kambarage Nyerere na kisa kikiwa ni mtakatifu yule kutaka kujilimbikizia mali na ufisadi wa kidunia dhidi ya maskini weeengi wa tanzania.
chama hiki ni kitakatifu saaaaana, kwani ukiwa MANGI, hata kama elimu yako ni ya KIMAGUMASHI na hata ukiwa TOO LOCAL unastahili kushika wadhifa wowote na unatakiwa kuziendesha AKILI KUBWA..
chama hiki ni kitakatifu saaaaana.... kwani wale walio vilema wa akili ndio walioshika usukani wa kukiongoza na kukifikisha kuleeeee kwenye nchi ya ahadi ya MAPESA TELE NA MADARAKA YALIYOTUKUKA..
damn... NANI AWAPE NCHI NYIE!!! si mtasema makabila yooooote asili yetu ni burundi,rwanda,ethiopi, sudan kusini,malawi,msumbiji,zambia,congo,kenya,uganda na hata oman ila nyie kina mangi ndio wenyeji halisi wa tanzania!!!!
vijimbo viwilivitatu vinawatosha(dogs will always be satisfied with a steak-less bone that will be thrown to it)
hata kama itokee miujiza ya ninyi kupata kura 80%, hakuna mzalendo wa kweli miongoni mwa watu wa system atakayekubali nyie kupewa chochote zaidi ya kurushiwa mifupa. nchi haiongozwi kwa mipasho ya humu JF wala haiendeshwi na ushabiki wa barabarani..
MKITAKA KUJUA HOW THINGS ARE RUNNING kawaulizeni.. HAMMAS,MUSLIM BROTHERHOO na wengineo halafu mtajua nini ninachomaanisha
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.
Kwa hiyo hata kama Waislam uwezo wetu mdogo tuwekwe tu kwenye uongozi mi nafikiri jitahidi kuelimisha jamii ya waislam tusome kwani haya yanayotokea CCM kuwa na viongozi wengi wa kiislam matokeo yake tunayaona.
 
Chadema inaendelea kujipambanua Kama chama cha KIKRISTO na hii haina ubishi... hats tikitumia propaganda zipi ukweli ndio huo. Kwa kuwa tatizo lipo lazima ku- leverage mambo. No way!!. Historia ya Uhuru isiachwe nyuma. Kinyume chake hatufiki....

So according to you viongozi wote wa CDM ni wakristo? by the way CC ya chama cha magamba almost 70% ni waislamu, je chama hicho ni cha waislamu?small minds discuss trivial matters.
 
Back
Top Bottom