CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

hii ni kete ya mwisho ya ccm katika harakati zao za kuisambaratisha chadema naamini watatumia nguvu na pesa nyingi sana kushawishi na kununua watu waendelee kuchochea mgawanyiko ndani ya chadema lakin wajue kwamba watanzania wa leo sio wa enzi za mwaka 1947. Watanzania wa leo wanachuja pumba na mchele naamini hili litapita salama na litazidi kuiimarisha chadema.
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....

Kwa hiyo akifa leo na wewe utakufa naye? Division five zimezidi mulugo ongeza six na seven I think
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

Tanzania nchi yangu, wanao hawajajifunza kitu toka kwa majirani, naomba nisiwepo kushuhudia tutakapoanza kuchinjana kama kuku coz of udini, ukabila na ukanda maana ndipo tunapoelekea slowly but surely, siku hizi kukiwa na uteuzi watanzania hatuangalii uchapakazi au uadilifu wa mtu bali kama ni mwenzetu kidini au kabila, shame the propagators of this evil, please stop it b4 its late, today rwandese wangetamani kuturn back the clock to no avail, tujadiliane kwa hoja na siyo vioja, na chama au taifa lolote linalofanya uteuzi kwa kuogopa kwamba hatujajumuisha watu wa dini, kanda au kabila fulani is a failure nation which should be wiped out of the face of mother earth, shame Ritz grow up for once.
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

Nina nia ya kugombea nafasi ya Mwenyekiti wa CCM taifa,
Hivi uchaguzi unafanyika lini?
 
Hivi mjadala si mliufunga au?ya nini sasa kujibu@Makenika

Uliofungwa ni mjadala wa kibaraka wenu kusimamishwa nyadhifa za uongozi na habari zake za uhaini, sio maswala yote ya chama. Kwahiyo una maanisha na kazi ya Makene imeisha? Kweli shida si kuelewa bali kuchanganua. Unalazimisha swali hata kwa mtoto mchanga?
 
Japo mimi ni supporter wa ZZK nikisubiria the end to justify the means, Chadema mkifanya jumbo zuri la kustahili uongozi, napongeza!.
Kwa hili la mujibu ya haraka, hongera Makene , hongera Chadema
Pasco.

Pole sana na mateso ya kiakili, natambua hali uliyonayo na zaidi mapambano makubwa uliyonayo kiakili pia juu ya urafiki wa ZZK kwa upande mmoja na falsafa yako na hasa kuukabili ukweli kwa upande mwingine. Jipe moyo
 
Hayo ni maneno halisi ya Mwalimu, yapo katika hotuba yake aliyoitoa katika ziara ya kiserikali chuo kikuu cha Oxford nchini Uingereza.
Ilikuwa ni tarehe 19 November,1975. Hakumnukuu mtu.

Hotuba kamili inapatikana katika kitabu cha FREEDOM AND LIBERATION which is a selection from speeches, 1974-1999. chapter 10 uk.69.

Wajinga ndiyo mliwao na juli nyerere alikuwa anajua kama wajinga msioona na kufikiri pia hamuwezi. Kwa taarifa yako hayo maneno siyo orijino ya juli nyerere na hapo kama kawaida yake alikuwa anadesa. Alikuwa ana-"paraphrase" maneno ya His imperial majesty. King Selasie Haile I of Ethiopia ambayo aliyasema New York katika mtutano wa United Nations 1963.

"...until the philosophy which holds one race superior and another inferior is finally and permanently discredited and abandoned: That until there are no longer first-class and second class citizens of any nation; That until the color of a man's skin is of no more significance than the color of his eyes; That until the basic human rights are equally guaranteed to all without regard to race; That until that day, the dream of lasting peace and world citizenship and the rule of international morality will remain but a fleeting illusion, to be pursued but never attained; And until the ignoble and unhappy regimes that hold our brothers in Angola, in Mozambique and in South Africa in subhuman bondage have been toppled and destroyed; Until bigotry and prejudice and malicious and inhuman self-interest have been replaced by understanding and tolerance and good-will; Until all Africans stand and speak as free beings, equal in the eyes of all men, as they are in the eyes of Heaven; Until that day, the African continent will not know peace. We Africans will fight, if necessary, and we know that we shall win, as we are confident in the victory of good over evil..."

Mnadhania kupayuka payuka ni dalili ya utu uzima? Nyerere hakuwa hivyo mnavyojidanganya kwamba alikuwa.
 
hakuna ukweli uongo mtupu!

Ukweli ni upi? Kama umebaini mahali fulani kuna uongo, wewe uliyebaini huo uongo unapaswa kuleta ukweli ili uongo ujulikane.

Chadema wanasema Ali Chitanda ni muongo kwa kuleta ukweli wao, nawe kama kweli ni mkweli, umebaini kuwa kuna uongo, basi toa huo ukweki, vingenevyo wewe ndiwe muongo.
 
If we are on the God side who can be against us, viva chadema, ccm wananchi wa mitundu wamegoma kulima tumbaku mwaka huu mmekazania mambo ya chadema mnalo 2015
 
Tanzania nchi yangu, wanao hawajajifunza kitu toka kwa majirani, naomba nisiwepo kushuhudia tutakapoanza kuchinjana kama kuku coz of udini, ukabila na ukanda maana ndipo tunapoelekea slowly but surely, siku hizi kukiwa na uteuzi watanzania
hatuangalii uchapakazi au uadilifu wa mtu bali
kama ni mwenzetu kidini au kabila, shame the propagators of this evil, please stop it b4 its late, today rwandese wangetamani kuturn back the clock to no avail, tujadiliane kwa hoja na siyo vioja, na chama au taifa lolote linalofanya uteuzi kwa kuogopa kwamba hatujajumuisha watu wa dini, kanda au kabila fulani is a failure nation which should be wiped out of the face of mother earth, shame Ritz grow up for once.
Chadema inaendelea kujipambanua Kama chama cha KIKRISTO na hii haina ubishi... hats tikitumia propaganda zipi ukweli ndio huo. Kwa kuwa tatizo lipo lazima ku- leverage mambo. No way!!. Historia ya Uhuru isiachwe nyuma. Kinyume chake hatufiki....
 
mnyika anatoka mwanza na kilimanjaro. mbona mnaficha anakotoka mama yake.

acheni hizo mtoto mwenye wazazi toka sehemu tofauti inabidi museme.

upeo mdogo wakufikiri, NAHISI UNA UBONGO KAMA WA KUKU
 
Anza kukata kucha na meno yako ili angalau upunguze maumivu kwa kukatwa kichwa tu.

Mkuu nataka hawa vijana wa Lumumba wanijibu lini uchaguzi unafanyika?
Maana kila mtu anahaki ya kuchagua na kuchaguliwa, je katiba ya CCM inaruhusu nigombee hiyo nafasi?
 
Back
Top Bottom