CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

TZ inazidi kudolola kimaendeleo kwa ajili ya mawazo mgando kama haya (mtu akiwa na wazazi wawili llazima mseme! Kanda ya ziwa tunafuata uzao wa baba na siyo mama.
 
wapi maelekezo ya uteuzi wa tundu lissu na kutemwa kwa mabere marando?. vipi kuhusu mishahara au ni posho tu.umesema mnatuma pesa mikoani mbona kila anayetoka anasema hamtumi mf waraka wa mkulima maskini .cc makene tumain

Hawa CHADEMA wanatapatapa hawana jipya. Msihangaike kumpiga nyoka(CHADEMA) aliyekufa TAYARI.

Kama wao wanahitaji barua ya uthibitisho, NI VYEMA WAO WATOE KWANZA BARUA INAYOTHIBITISHA KUFUKUZWA KWA CHACHA WANGWE NA KABOURA NA KAMATI KUU.
Hawana na ndio maana akina Mnyika wamebakia maneno tu na la mwisho ni kufunga mjadala-DIKITETA! Anikeni barua hapa ondoeni ubishi. Vinginevyo asemayo Zitto ni ukweli tupu.
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni

Wakirsto, rudi ujibu.


-------- hata aelimishwe na Malaika atabaki na upumbavu tuu. Sasa wewe unatakaka nini zaidi? Haya hebu tutajie mishahara ya akina Nape na ya wakurugenzi wa Magamba
 
Acha kuwa na akili za nguruwe wewe!!
Kama unajua kuchambua hoja ungeonyesha ni hoja ipi ya Chitanda haikujibiwa!

Unakimbilia kupost utadhani unaharisha kipindupindu mxxx!!

Kwenye press ya Baregu hakukuwa na hoja ya kujibiwa kwakuwa yeye alikuwa anatoa maoni yake au ushauri kwa chama!

Tumia akili acha kuwa na kichwa cha nguruwe

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Wewe ni miongoni mwa waliovurugwa, kichwa kinakuuma sana, ukiangalia uzi wa kwanza mpaka wa Mwisho ni maombolezo ya kifo cha dada yako uliyempenda chadema.

Pole Mungi hiyo ndio Impact ya siasa za ubaguzi na Makundi.

*kUMBUKA:
MGOGORO HUU KWAKUWA UNAMGUSA ZITTO MTU AMBAYE ALIKUWA NA MCHANGO MKUBWA NDANI YA CHAMA LAZIMA CHAMA CHAKO KIATHIRIKE TU, HAMTABAKI SALAMA, NAKUANDAA KISAIKOLOJIA USIJE UKASHIKA TAMA PASI NA MAJIBU.
MTAANI KUMECHAFUKA "hoja ni byebye ya chadema"
POLE SANA KAKA MUNGI KUWADI MWAMINIFU.
 
Mkuu Makene tunashukuru kwa kazi nzuri ya kujibu kwa wakati mwafaka, hii imekuwa ndani ya masaa yasiyopungua sita

Huu ndio uwajibikaji wa chama kinachojiandaa kushika dola

kinajiandaa kwenda wap? wewe yericko ulipost waraka wa siri wa cdm ili kumchafua zitto lakini Mungu yupo atakuhukumu na wanafiki wenzako mnaokaa nao kwenye vikao vya siri vya kumchafua zitto. endeleeni kutuharibia chama ila mbele ya safari mtaumia kama tulivyoumia kwa usaliti wenu.
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....
Watanzania bogus kama wewe ndo mtaendelea kuimba nyimbo za Zitto lkn wanaojielewa kama sisi wala hatudanganyiki na uendawazimu huo!
Zitto ni msaliti na ni lazima ang'olewe CDM.Zitto is my hero too!Lakini tangia apagawishwe na pesa Za rushwa za CCM amefanya na kusimamia nini?Wale walioficha pesa ughaibuni aliwataja?
Chadema kamwe hatutawakumbatia wanafiki na wasaliti kama Zitto eti kisa tutashindwa uchaguzi!Tutatofautinaje na hawa majangili CCM kama tutakuwa tunafanya kama wao wanavyowaogopa mafisadi?
He was once a hero to me but now he must rot in CCM!
Halafu kwa nn wanaCCM mnaumizwa sana na kuvuliwa vyeo kwa Zitto?Au mnataka tuamini kwamba nyie ndio mlikuwa mnamfadhili?
 
Wewe ni miongoni mwa waliovurugwa, kichwa kinakuuma sana, ukiangalia uzi wa kwanza mpaka wa Mwisho ni maombolezo ya kifo cha dada yako uliyempenda chadema.

Pole Mungi hiyo ndio Impact ya siasa za ubaguzi na Makundi.

*kUMBUKA:
MGOGORO HUU KWAKUWA UNAMGUSA ZITTO MTU AMBAYE ALIKUWA NA MCHANGO MKUBWA NDANI YA CHAMA LAZIMA CHAMA CHAKO KIATHIRIKE TU, HAMTABAKI SALAMA, NAKUANDAA KISAIKOLOJIA USIJE UKASHIKA TAMA PASI NA MAJIBU.
MTAANI KUMECHAFUKA "hoja ni byebye ya chadema"
POLE SANA KAKA MUNGI KUWADI MWAMINIFU.

Mtasubiri sana!Chadema iko imara na haibabaishwi na virus kama Zitto!Tutampiga chini na 2015 tutawaondoa majangili wanaomfadhili pale magogoni!
 
Chadema inaendelea kujipambanua Kama chama cha KIKRISTO na hii haina ubishi... hats tikitumia propaganda zipi ukweli ndio huo. Kwa kuwa tatizo lipo lazima ku- leverage mambo. No way!!. Historia ya Uhuru isiachwe nyuma. Kinyume chake hatufiki....

km ndio fikra za waislam ni hizi ..kutaka wengine wawe kile wasichokipenda kwa hasara yao wenyewe.Sishngai kwanini dunia yao itakuwa full of miseries.
 
You are a SLAA. google uijuwe maana yake.

Sasa zote unawaza mnachofundishwa kuwa majukumu yenu duniani.Sex na kuzaa tuu....Ulichotaka sem ahapa ni S.L.A.A ambachho ni tofauti na Slaa.

unazeeka ukiwaza ngono..?
 
Nashukulu kwa ufafanuzi mzuri....!!! Je, Zitto hayuko sahihi kwa maelezo yake?
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....

Chadema ni mpango wa Mungu haiwezi kufa kwa binadamu kama wewe kutishia! Wachawi wote watapukutika na kitaendelea kupendwa zaidi!
 
Wasaliti wote rangi zao sasa ndiyo zaanza kujitokeza ila CDM itabaki na wapiganaji wa ukweli na siyo wachumia tumbo!
 
Mkuu, mbona sasa kwenye hiyo nukuu ya Haille Selase hakuna hayo maneno tunayozungumzia?
Hebu nifafanulie kidogo.
Wajinga ndiyo mliwao na juli nyerere alikuwa anajua kama wajinga msioona na kufikiri pia hamuwezi. Kwa taarifa yako hayo maneno siyo orijino ya juli nyerere na hapo kama kawaida yake alikuwa anadesa. Alikuwa ana-"paraphrase" maneno ya His imperial majesty. King Selasie Haile I of Ethiopia ambayo aliyasema New York katika mtutano wa United Nations 1963.

"...until the philosophy which holds one race superior and another inferior is finally and permanently discredited and abandoned: That until there are no longer first-class and second class citizens of any nation; That until the color of a man's skin is of no more significance than the color of his eyes; That until the basic human rights are equally guaranteed to all without regard to race; That until that day, the dream of lasting peace and world citizenship and the rule of international morality will remain but a fleeting illusion, to be pursued but never attained; And until the ignoble and unhappy regimes that hold our brothers in Angola, in Mozambique and in South Africa in subhuman bondage have been toppled and destroyed; Until bigotry and prejudice and malicious and inhuman self-interest have been replaced by understanding and tolerance and good-will; Until all Africans stand and speak as free beings, equal in the eyes of all men, as they are in the eyes of Heaven; Until that day, the African continent will not know peace. We Africans will fight, if necessary, and we know that we shall win, as we are confident in the victory of good over evil..."

Mnadhania kupayuka payuka ni dalili ya utu uzima? Nyerere hakuwa hivyo mnavyojidanganya kwamba alikuwa.
 
Mkuu, mbona sasa kwenye hiyo nukuu ya Haille Selase hakuna hayo maneno tunayozungumzia?
Hebu nifafanulie kidogo.

Tafuta maana ya neno "paraphrase" ambalo nimelitumia katika ujumbe wangu, ndipo lilipo jibu la swali lako ndugu yangu. Nyerere alikuwepo kwenye huo mkutano ambao Haille Selasie aliyatamka maneno hayo.
 
Chadema ni mpango wa Mungu haiwezi kufa kwa binadamu kama wewe kutishia! Wachawi wote watapukutika na kitaendelea kupendwa zaidi!

Kwa mujibu wa Kanisa, hata JK ulikuwa mpango wa Mungu,!
 
kinajiandaa kwenda wap? wewe yericko ulipost waraka wa siri wa cdm ili kumchafua zitto lakini Mungu yupo atakuhukumu na wanafiki wenzako mnaokaa nao kwenye vikao vya siri vya kumchafua zitto. endeleeni kutuharibia chama ila mbele ya safari mtaumia kama tulivyoumia kwa usaliti wenu.

Walaumu wikileaks01 ndio walioitoa tangu mwezi wa tatu,
wewe unagundua mwezi wa 12?
 
Back
Top Bottom