CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

mnyika anatoka mwanza na kilimanjaro. mbona mnaficha anakotoka mama yake.

acheni hizo mtoto mwenye wazazi toka sehemu tofauti inabidi museme.

Shilikisha ubongo na mdomo viwe kitu kimoja, ndipo uandike unachotaka
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

we jamaa sijui msomi wa karne gani..... hivi dini ni kitu gani?unaweza ku prove scientifically relationship kati ya dini na utendaji wa kazi?... kama huwezi acha.... we kwa muda mrefu sana umekuwa ukiona kama dini ni kitu cha maana sana kumbe ukifa utakwenda kuwa the simple organic matter just treat ur collegue the same regardless of their religion, it will cost u nothing........!
 
ahsante Mkuu Makene... tunakuamini..... hawa mufilisi wa hoja naona wamehamia udini ..... utadhani CDM ni mahali pa ibada.......ujinga ujinga tu......
 
huyu jamaa ashavaa miguo ya kijani saa hii
 
Hayo majibu ya Makene yako robo, sio lazima ukimbie kujibu bila ya kuwa na collective responsibility.
Makene hapo umepwaya sana kwa majibu ya kuedit.

Siyo lazima ujibu haraka ili uonekane unafanya kazi, bali umejidhalilisha sana kwa kutoa majibu yanayoonyesha ubishi dhidi ya hoja nzito na zilizopangiliwa za Chatanda.

Makene kwa hili umechemka, hakuna sehemu hata moja uliojaribu kujibu hoja au kutoa msimamo wa chama bali umetengeneza sintofahamu dhidi ya uwezo wenu wa kufikiri ulivyo kwasasa hapo ofisi zenu za makao makuu.

Mbona hukujibu hoja za Makamu Mwenyekiti Ndg Arfi?

Mbona hukujibu hoja nzito za Prof. Baregu?

Mbona hukujibu hoja za mara ya pili za Ndugu Mwigamba?

Mbona hujajibu hoja za mjumbe wa Baraza kuu kutoka Temeke?

Mbona hujajibu hoja za vijana wa Vyuo vikuu?

Mbona hujatoa ufafanuzi kwanini Mabere Marando kaondolewa kwenye nafasi yake bila Taarifa?

Kwa ufupi chama chenu mpaka sasa kimevurugwa, kuna haja mjipange au muwe kimya ili mjue nyufa zilizoko nyuma ya huu Mtikisiko na Mahitaji ya Majibu Mujarabu dhidi ya hoja muhimu zinazoibuka kila uchao.

makene hapo hajielewi kabisa, lakini simlaumu sana, unajua sisi watu wa kanda ya ziwa ni wachache sana tulio na uwezo wa kuchambua mambo na kuona mbali. Wengi wanasumbuliwa na siasa za'ushabiki', 'ulimbukeni' na 'fuata upepo' .Kulikuwa na haja gani ya kuipigia chadema mwanza? Hawa manyang'au KiWIA na WENJE ndio vinara wa kurudisha nyuma maendeleo ya mwanza! Kuna kipindi fulani mwanza iligeuka kuwa uwanja wa vurugu,ovyo kabisa. Makene jitambue, wasaidie ndugu zako wa ururini kuondokana na umaskini huku ziwa victoria wakiwa nalo karibu,saidiana na prof muhongo mtafanikiwa tu, achana na hiyo saccoss hautafika popote kijana, ina wenyewe wewe ni manamba tu
 
MAGAMBA mmeanza kuweweseka!! MUNGU KWETU SISI NI KIMBILIO. MSAADA WETU NI KATIKA YEYE ATUTIAE NGUVU. ulitaka tuwe tunasali kwa kufirama km wewe ndio ukubali kwamba ndani ya Chadema kunae Waislamu?

Udini na Ukabila ndio silaha ya mtu yeyote aliefilisika Kisera na kimtazamo.
Wewe ndie Mdini namba moja lakini nakushangaa unashadadia CDM!!

Mijitu mijinga nikama hili
 
Acha ujinga wako wewe, wapi imeandikwa kuwa viongozi lazima wawe wakristo na waislamu? wewe ni mdini kama JK tu!

mkuu usishangae sana JK na huyu jamaa damu moja... mtoto wa nyoka ni nyoka
 
we jamaa sijui msomi wa karne gani..... hivi dini ni kitu gani?unaweza ku prove scientifically relationship kati ya dini na utendaji wa kazi?... kama huwezi acha.... we kwa muda mrefu sana umekuwa ukiona kama dini ni kitu cha maana sana kumbe ukifa utakwenda kuwa the simple organic matter just treat ur collegue the same regardless of their religion, it will cost u nothing........!

mkuu Ritz ni mdini sana kama hujui.yaani ni wale swala tano halafu hawezi thamini.dini ya mwingine
 
Last edited by a moderator:
mkuu dini ya nini kwenye kazi? kama unafaa wata kuweka.kama hufai hufai tu.hatuna muda wa kubalance dini nenda cuf wao nadhani wana utaratibu wakuangalia dini
 
Wewe ndo unaleta udin hapa Tz? Watz wote tunaomba Mungu atupe uhai tuione 2015
Mali zetu zote zitarudishwa mikononi mwa Watz
Na hii kitu hapa itaisha

Rais Jakaya Kikwete aiweka nchi rehani kumuokoa mwanae asinyongwe China.

Ni ngumu kuamini lakini ni UKWELI

Taarifa za upelelezi makosa ya jinai nchini China zinasema tarehe 01/7/2012, vijana wawili wenye asili ya kiafrika walikamatwa katika uwanja wa ndege wa Hong Kong usiku, wakiwa na madawa ya kulevya yenye thamani ya shilingi za Tanzania Bilioni nne, mkuu wa kitengo chakuzuia mihadarati cha uwanja wa Hong Kong Yiu-Kwong anawataja kuwa ni Ridhiwani Jakaya Kikwete na Abdalah Aman Mohamed

Mnamo tarehe 2/7/2012 majira ya saa nne (4:13) za usiku hapa Tanzania, rais Jakaya Kikwete alipokea simu kutoka kwa mtanzania mmoja aitwae Philip Malmo ambae ni balozi wa Tanzania nchini China, Taarifa muhimu baada ya salamu ilikuwa ni Ridhiwani amekamatwa uwanja wa ndege wa Hong Kong na madawa ya KULEVYA,

Kwa haraka, rais akamuuliza vipi suala hili limeshafika hapo ubalozini? Akajibiwa hapana ni mimi na kaimu wangu tu ndie tumepata taarifa hii mda huu, bado hatujaliifanya lakiofisi, tunasubiri ushauri wako mheshimiwa.

Rais alikata simu huku hali yake usoni ikibadilika gafla, ilichukua kama dakika 20 hivi rais akiwa kimya hata kutikisa macho tu hatikisi, baadae akainua simu na kumpigia rais Hu Jintao wa China, Waliongea kwa mda mrefu yapata dakika 40 hivi, na walikonekana kama hawakubaliana kitu fulani katika mazungumzo yao. Baadae simu ikakatwa,

Akampigia simu Malmo nakumwambia suala hili walifanye kwa siri kubwa asijue mtu yeyote, naaweke maandalizi yawe tayari yeye anajiandaa kuja kulimaliza, kasha akampigia tena simu Hu Jintao na walitumia dakika 16 tu akainuka nakusema, vijana, mwambie SD53 aandae ndege haraka kwa safari ya China,

Gari ya kirai namba T 435 CDR aina ya Landcruiser nyeusi iliingia nakuwabeba watu watatu akiwemo rais Jakaya kuelekea airport, kama dakika 13 ikafika airport, tayari ndege ilishaandaliwa na palikuwa na maafisa watatu, wote tuliingia katika ndege ile isipokuwa yule dereva wa gari ambae aligeza mjini, hiyo ilikwa sasa ni saa 7:43 za usiku.

Tarehe 3, majira ya saa nane za usiku kwa china, tulifika China, hakukuwa na aina ya mapokezi yoyote ya kiserikali, na baada ya kushuka tulimkuta Malmo na msaidizi wake wakitusubiri, Malmo alikuwa tayari ameshaandaa hoteli lakini kulingana na tukio lilivyo tulikubaliana tusilale na tukammwambia mheshimiwa rais amwambie Hu Jintao kuwa ameshafika. Rais alitekeleza hilo na baada ya dakika 15 maafisa watatu wa china walifika nakujitambulisha kuwa wenyeji wetu, wakatuchukua hadi alipo Hu Jintao katika moja ya ikulu ya Hong Kong,

Kikao chao kilichukua masaa manne, na jambo kuu walilokuwa wanakubaliana ni mashariti ya kumuachia, Hu Jintao alihitaji jambo moja tu, kwamba nini serikali ya china itapata kwakumwachia huru Ridhiwani? Kilichomvutia Hu Jintao naakamua muachia Ridhwani ni ahadi ya makubaliano ya Rais Kikwete kuwa ataipa China fursa ya uwekezaji wakudumu kusini mwa Tanzania ambako kumegunduliwa mafuta, gesi, na makaa ya mawe.

Kwakuwa sera ya china kwa sasa ni “Now we are going to Africa”, ilisaidia sana kukubali ombi hilo la jk.

Majira ya saa 11 alfajiri kwa saa za china, Ridhiwani aliletwa akiwa katika gari dogo, nakupokelewa na jk huku wakikumbatiana wote WAKILIA. Jk na Jintao wote kwapamoja wakamuonya sana nakumwambia ameliaibisha taifa la Tanzania, lakini kwakujitetea akasema sio yeye, ila inawezekana yule kijana waliyesafiri wote kutoka Ethiopia ndie mwenye mzigo huo.

Majira ya saa 12 za asubuhi tukaondoka kurudi Tz.





Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....

Weka wazi kuwa wewe ni moja ya vijana walioajiriwa (ajira isiyo rasmi) na ZITTO kumpaisha hata kama anatokota. Hakuna atakayekuhukumu kwani ID yako hakuna atakayeitambua
 
Hakuna ulichojibu haapa,mwenyekt wa CDM n zitto kabwe na ndo mwenye ushawish wa kushka dola wengne wote makanjanjaa tuu
 
huyu jamaa ashavaa miguo ya kijani saa hii
hawa ndiyo vibarua wa zzk.Huenda akina Mwigulu wame wa stukia ,hawleti hela tena.Ameona atakufa njaa.Huenda ameamua asogee huko huko kwenye magwanda ili aonewe huruma.
 
Weka wazi kuwa wewe ni moja ya vijana walioajiriwa (ajira isiyo rasmi) na ZITTO kumpaisha hata kama anatokota. Hakuna atakayekuhukumu kwani ID yako hakuna atakayeitambua
Zito alikuwa anaya punguza hata hivyo mkuu.Yale ya Kigoma yalikuwa ya cdm akavuruga.Zito ni mwana haramu mkuu.bahati mbaya huyo jamaa hajui vizuri kinacho endelea.Chadema wanataka ushindi wange fukuza jembe?Atulie afuatilie huyo Zito wake alivyo haribika
 
Back
Top Bottom