CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.
Hivi CC ya CCM ina wakristo wangapi?.
 
Hata mimi sijui , hebu tu tazama wajumbe wa kamati kuu ya CCM kwa jicho la dini twaweza para jibu.


1. Mhe. Jakaya Kikwete
2. Mhe.Dr. Ali Mohhamed Shein
3. Philip Mangula
4. Abrahaman Kinana
5. Ali Vuai

6. Mwigulu Nchemba
7 .Dr.Asha RoseMigiro
8. Zakhia Meghji

9. Nnape Nnauye
10. Seif Khatib
11.Pandu Kificho

12. Anne Makinda
13.Dr.Gharib Bilal
14. Seif Idd

15.Mizengo Pinda
16.sophia Simba
17. Sadiffa JUMA
18. Abdalah Bulemb
o
19. Dr.Salim A.Salim
20. Prof. Makame Mbarawa

21. Dr. Hussein Mwinyi
22.Maua Daftari
23. Khadijah Aboud
24. Samia S.Hassan

25. Shamsi Vuai
26. Prof.Anna Tibaijuka
27. Emmanuel Nchimbi
28.Stephen Wassira
29. Willium Lukuvi
30. Pindi Chana
31. Alhamisi Adam Kimbisa
32.Jerry Silaa

Hapo nadhani ni 20-12, kwa kuangalia majina tu?
 
Yani ukweli ndio huo hao niwakuwatupa sasa wala hakuna sasababu ya kusubiri, hii ndio karata ya ccm ya mwisho iliyobakia ikishapita hii cdm itakuwa kama inamsukuma mlevi

kiukweli kuna haja ya kuwatambua na kuwatimua wasaliti wote .
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.
Hivi CC ya CCM ina wakristo wangapi?.
 
Kurugenzi ya Habari Makene unakazi hadi Disemba hii ikiisha utakuwa umetoa matamkwa zaidi ya mia. Dah poleni sana hii ndiyo siasa
 
Last edited by a moderator:
Mjibu huku huyu msukule mwenzako mkishaelewana ndio muungane mje kwangu.

Hamuwezi kupambana na mimi wakati nyinyi wenyewe mnapingana. Kiwewe!
Acha porojo jibu lini kiwanja Mbezi Beach kiliuzwa elfu 10?
 
Lazima cdm kwenye kupanga safu yenu ya uongozi mutengeneze sura ya kitaifa ili musionekane wadini,wakanda,wakabila,kama wanavyodai watanzania nyinyi cdm hamlioni hilo
Kwa kufanya hivyo, Itawalazimu kabla ya kumpa mtu uongozi waangalie kwanza kanda, kabila na dini yake.
Kwa kufanya hivyo, Itawalazimu kuwanyima watu wenye sifa za nafasi husika kwa sababu ya kanda, dini au makabila yao.
Yaani wakishaweka wakristo watatu, Itabidi wamnyime mkristo wa nne mwenye sifa stahili, ili tu waweke muislamu kubalansi.

Mfano mzuri wa udini, mkuu wa kaya akiteua mabalozi wawili, Lazima utasikia jina moja la kizungu halafu jingine la kiarabu, hiyo ndio maana halisi ya udini, maana ameweka pia dini zao kama kigezo.
 
Nilishasema kuwa ule waraka ulishaanza kazi muda. Of course, yaonesha hakika huyu ndiye M2 na sio mzee Said Arfi.

Chitanda umetuaibisha watu wa Lindi wenzako kwa hoja za kijinga na ambazo haziko consistent. Umejisifu sana kuwa uliaminiwa na kuwa kwenye vikao vingi vya maamuzi na mkakati tena kuna wkt ulikuwa wewe (muislamu), Zitto (muislamu) na Dr.Slaa (mkristo) tu mkipanga mikakati 'sensitive' km ulivyoonesha.

Je, wakati huo ulikuwa mkristo? Na pia uliukana umachinga wako na kudai unatoka Kilimanjaro? Na Zitto je, alikuwa mkristo na sasa mmesilimu wote ghafla na sasa CDM hawawataki?

Inaonesha uliingia mapema sana kwenye siasa huku elimu na upeo wako
 
Kama kuna ambaye hatakuwa hajaielewa CDM na Wabaya wake aka CCM atakuwa na lake jambo!
 
Ni kumpa mtu cheo kwa kuzingatia dini yake kama kigezo.

"....But when all hope for change is denied, because the very principles of freedom and equality is denied, and when the laws prevent peaceful expression of opinions, then the people are confronted by a clear choice,they either acquiesce in their oppression and humiliation or they commit themselves to an armed struggle''. Mwalimu Julius Kambarage Nyerere.

Hii jee unajua juli nyerere alim-quote nani hapo? au unadhania hayo ni maneno orijino ya juli nyerere?
 
Kwa kweli Chitanda ni rafiki yangu wa miaka mingi tunajuana sana ila sikutegemea awe this much low.Nadhani hizi njaa nzao ni shida inakufanya uwaze kila mara kuonewa na hasa ukiwa huna confidence inakuwa tatizo sana .Chadema wana kila sababu ya kujuta kwamba miaka umekaa nao leo unatoka kwa maneno ambayo hayafai.Mimi ni mkristo nawe unalia lia na udini ina maana urafiki wetu sasa umekufa ?
 
..Hajaanza yeye alianza mtei kwenye tume ya jaji warioba(Tume ya katiba) mbona hukuyasema haya uliyo yasema leo?

ya mtei tuliyakemea pengine tu sauti yangu haikukufikia hili suala la udini sio la kuangalia huyu ni wa upande gani kiimani na kiitikadi
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....

Mkuu ishengom, ili chama chochote kiweze kuwa imara hakiwezi kujengwa kwamisingi ya mtu mmoja kama unavyosema mhs ZZK, hapana labda chama cha ajabu kama unavyojua (angalia tulipotoka). Pili si kwa afya ya chama kuwa na member au kiongozi wa chama kutaka kujionyesha yeye anajua sana. Kumbuka chama kinaweza kuwaongoza watu wake kwa kuwa na viongozi ambao wako united as a team!!! Tunajua wote kila mtu hawezi kujua kila kitu na ndiyo maana inatakiwa kusaidiana. Hapa ninaona mhs ZZK anajaribu kutafuta mfumo wake ambao yeye anajua malengo yake ingawa labda viongozi wenzake hawayajui. Kumbuka huyu mhs zzk bado alikuwa na nafasi ya kusubiri muda wake lkn yeye anataka kutumia speed za F1, nafikiri haitawezekana kabisa! Mwisho, hata akiondoka possibly CDM itapata setback ya aina fulani lkn ni vizuri kwa faida ya future ya CDM.
 
Mkuu Tumaini Makene,
Kwanza asante kwa mujibu prompt on time, bila kuchelewa, bila kukawiza!.
Kwa vile hili sio tamko la kwanza, japo mmeufunga rasmi mjadala, uongo ukitolewa na kuachwa ujibiwe, utaonekana .ni ukweli, hivyo naunga mkono kila uongo ujibiwe kwa mujibu ya ukweli na ikiwezekana, huu sasa ndio uwe msimamo wa chama chenu, na ili kuepuka, double standards nashauri, wajibuni na wale viongozi wengine wote, kwa kujibu hoja kwa hoja, not sherry picking!.

Pili, natoa ushauri tuu kwa Chadema, sometimes, sio lazima kutoa mujibu mareefu kwa hoja nyepesi nyepesi, hata kuijibia hoja ya wazi ya kosa la typo tuu kuifanya ni hoja !. Sometimes kubalini ukweli, kwa mujibu mafupi tuu to cut the long story short mfano." Tumepokea barua yako ya kujiuzulu, uongozi ndani ya Chadema, hoja zako tumezipokea na zitafanyiwa kazi kwa mujibu wa taratibu zetu, tunakushukuru kwa utumishi wako kwetu, na tunakutakia kila la kheri huko uendako! "
Japo mimi ni supporter wa ZZK nikisubiria the end to justify the means, Chadema mkifanya jumbo zuri la kustahili uongozi, napongeza!.
Kwa hili la mujibu ya haraka, hongera Makene , hongera Chadema
Pasco.

CDM imepokea ushauri wako ndugu Pasco,hoja zako zitafanyiwa kazi kwa mujibu wa taratibu za chama.
 
Back
Top Bottom