CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

Hivi chadema mbona ni waongo sana?
Hao walio tajwa wanalipwa shilingi ngapi?
 


TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI



UFAFANUZI KUHUSU TAARIFA YA NDUGU ALI O. CHITANDA


​
Kutokana na kuwepo kwa taarifa ya Ndugu Ali O. Chitanda, huku pia waandishi wa habari wakitaka kujua na kupata ukweli kutoka Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA, tunapenda kutoa ufafanuzi mfupi;



...Pia si kweli kuwa kila mtumishi anayejitolea Makao Makuu analipwa. Mathalani, wakurugenzi wenye nafasi za ubunge, hawalipwi hata shilingi moja kwa kazi zote wanazokitumikia chama na Watanzania kwa ujumla. ...


Imetolewa leo Novemba 30, 2013, Dar es Salaam na;

Tumaini Makene
Ofisa Mwandamizi wa Habari- CHADEMA
Mkuu mimi naomba kufahamishwa. Huyu bwana aliyeteuliwa kuwa mkurugenzi wa sheria ni wakili anayesimamia kesi ya Kilewo huko Igunga. Analipwa mshahara wa ukurugenzi? Au naye ni sawa na wabunge ambao pia ni wakurugenzi? Kama analipwa mshahara, anaposimamia kesi kama hiyo niliyoitaja ya Igunga analipwa pesa ya uwakili mbali na mshahara anaolipwa? Nisaidie kufahamu hayo.
 
yafaa wanaotangaza propaganda za udini ukabila nao wapewe sifa hizo na wachukuliwe hatua za kisheria ikiwa ni pamoja na uthibitisho wa suala hilo

Tuanze na mzee mmoja anaitwa Sir Edwin Mtei.Huyu yeye alihesabu wajumbe wa tume ya katiba kwa kutumia vidole akagundua idadi ya dini moja imezidi nyingine mzee usingizi ukamkauka hakulala!Unafiki kitu mbaya sana,,,,,,alichohoji Chatanda ndicho kilipata kuhojiwa na Sir MTEI
 
Mtu anayetunga uongo hadharani, pamoja na mambo mengine, anafanya kazi ya Shetani, mwisho wa siku lazima ataumbuka tu.
Eti anasema niliaminiwa hadi kuwepo kwenye vikao muhimu, hapohapo eti nilibaguliwa...pumbafu kabisa..
 
Wewe kama unamtaka Zitto jiandae kumfuata huko atakakokwenda, Zitto ni pandikiza la CCM ndani ya Chadema, he has to go. Chadema ni zaidi ya Zitto Bwana.

Tiba

Lakini ni wazi haiwezi hikawa Zaidi ya LEMA NA MTEI.
 
Mkuu huyu Anonymous Faiza Foxy anamjuwa nani?

Yeye ana chombo kipi cha habari mpaka umqoute? Maana huo usemi Jenerali amekuwa akiutumia muda mrefu kabla ya Jambo Forum na baadaye Jamii Forums kuanzishwa.

Unajuwa hata mimi zamani nilikuwa najisikia fahari kuwa mzawa wa Mzizima kumbe na mimi nilikuwa ni sehemu ya mafala tu ambao hatukuona mbali kwa kutaa kununuwa viwanja Mbezi beach wakati vikiuzwa elfu 10 kwa plot tuliona bado ni porini na barabara ilikuwa ni shida tupu mashimo mtindo mmoja.

Ila leo wale wakuja ndio wanaokula upepo wa bahari kwenye mahekalu yao huku mimi na mzawa mwenzangu Faiza Foxy bado tunaishi kwenye makazi duni kariakoo ambako kupata fresh air ni ndoto na bado tunakunya kwenye vifuko vya rambo.

...huyu bibi Mgikulu ni wa kusamehe tu !!
 
People's Power! Ahsante @TM. Sisi tuliojiunga CHADEMA kwa sababu ya sera na falsafa za chama(si kwa kufuata mtu), tupo imara na vizazi vyetu. Mlichokifanya ni muafaka kabisa. Ukimuua mchawi anayefuga fisi, lazima mafisi yatatoka mkuku kutoka kwenye 'tembe' lake. Yaacheni MAFISI yatoke.

100% au sema hiviiii..."Msamba ukipasuka piga ua lazima choo kimwagike" sasa ndio haoooo mmoja mmoja tunawaona na walio wavumilivu watakaa kimya lakini nao matendo yao tutayaona na wao pia lazima wamwagwe kama kiongozi wao, Huyo mtu wao alivumiliwa sana ndani ya CDM mpaka ilifika wakati wanachama wakawa wanalaumu viongozi wa chama kwanini hawamchukulii hatua stahiki? matendo yake yalikuwa yanaudhi waziwazi kwani ilikuwa kama vile tuna ka sultani mangungu fulani vile ndani ya chama kisa eti anaibua hoja nzito ...kumbe ni hoja zilizokuwa zinapikwa ndani ya CCM ili kuwasaidia wao CCM wamalizane na wakati huo huo yeye akichukulia hayo mabomu yake kama camouflage ndani ya CDM

"NO ZITTO" ZITTO NO!
 
Mnyika ni ------ ........haya Furaha yako itimie .....ila jibu KAMATI KUU YA CCM WAJUMBE 31, WAKRISTO 9 na waislamu wako 29, aidha Secretariat ya CCM ina wajumbe 7, wakristo 1 na waislamu 6, nini maana yake?

Unarudia makosa yaleyale, nimekuuliza unajua hesabu?
Ndio maana leo mtu anamaliza form 4 hajui kusoma.

Wajumbe wapo 31
Unasema waislamu wako 29
Halafu wakristo wako 9
Sasa mbona hiyo hesabu haieleweki?

#KwaHisani DIVISION FIVE
 
huyu jamaa aanzishe chama chake ili achague viongozi wa dini hiyo aliyotaja! hizi hoja za kuleta usawa katika nafasi za uongozi kwa kigezo cha dini ni mufilisi kabisa

HiVi Zitto na wenzake kitila na Arfi wanaitafutia nchi nini Kutafuta huruma kwa kutumia udini tena....Kitila Unaidharaulisha personality yako na Phd, sikuweza kufikiri kama Kitila nawe ungekuja kuwa ni moja ya wanasiasa wenye kutumia kete ya udini. Kama mnadhani kuhubiri udini siku mambo yakiharibika mtakaa salama endeleeni historia ni jaji mzuri. CC Zitto, Kitila na Wasariti Wengine
 
Ahsante kwa ufafanuzi mkuu. Mafuta na maji vinaendelea kujitenga mpaka CHADEMA ibaki with the finest leaders.
 
Mkuu Tumaini Makene
Ahsante sana kwa taarifa.
Zingatieni ushauri wa thread ya kupiga Kimya kimya...
 
Last edited by a moderator:
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....

Huna lolote wewe,

Acha uzuzu, kamwe katika maisha usikitegemee kitu chochote chenye kuvuta pumzi kama wewe. je siku pumzi yake ikifika ukomo na wewe utaacha kuvuta pumzi?

Vitegemee vitu vinavyoishi bila kuvuta pumzi. Navyo ni Mungu na principles (misingi) na wala sio mtu.
 
HiVi Zitto na wenzake kitila na Arfi wanaitafutia nchi nini Kutafuta huruma kwa kutumia udini tena....Kitila Unaidharaulisha personality yako na Phd, sikuweza kufikiri kama Kitila nawe ungekuja kuwa ni moja ya wanasiasa wenye kutumia kete ya udini. Kama mnadhani kuhubiri udini siku mambo yakiharibika mtakaa salama endeleeni historia ni jaji mzuri. CC Zitto, Kitila na Wasariti Wengine

.....na wapotelee mbali....
 
Back
Top Bottom