CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

CHADEMA: Ufafanuzi juu ya Taarifa ya Ndugu Ali Omari Chitanda

Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.

Hata mimi naona hajajibu chochote. Mnyika kwanza hata lugha yeyote ya kanda ya magharibi haijui. Yeye ana asili ya Kichaga. Singo Benson Kigaila naye ni Mpare hata kama anaishi nje ya Kilimanjaro. Makene usitetee kuwa hakuna ukabila na ukristo CDM. Nakushangaa sana unajua! Ipo siku nawe utabadilika na kuongea kama Chitanda, just twende kazi!
 
Huu mjadala unamhusu Ndugu Ali Omari Chitanda tofauti na ule wa awali. Kumbuka watu wanaweza kuendelea kupotosha na hasa ukichukulia huu mkakati wa upotoshaji unahusu watu wengi na wenye nguvu ya pesa na uongozi.

Ukiangalia kwa undani chanzo cha chitanda kujiuzulu inatoka kule kule kwenye kamati kuu.ni hatari sana kwa chama kama makada wazito kama hawa wakiachwa wajiondokee.huu si wakati muafaka
 
Umejibu nini sasa mbona haujasema wakurugenzi wanalipwa kiasi gani, halafu kulikuwa na haja gani kutaja mikoa wanaotoka wakati hoja ilikuwa mbona wote ni Wakirsto, rudi ujibu.
Ritz usivunge kuwa hujui maana ya udini.
Ulitaka wasipewe hizo nafasi kwa sababu tu ni wakristo?
Ulitaka atafutwe muislamu hata kama hao wakristo walikuwa na sifa?
Ulitaka CHADEMA wawe wanamuuliza mtu dini yake kwanza ndipo wampe nyadhifa?, nani kakuambia kuwa jina tu la mtu ni uthibitisho tosha wa dini yake?.

Tunakutaka wewe na wenzio msioitakia mema nchi hii kuacha mara moja kupotosha maana halisi ya udini, kwa kutaka ufanyike udini, huku mkijipaka rangi ya kupinga udini.
 
Wasiokuwa wakristo hawana uwezo watatuharibia safari yetu
Kweli aisee,nakumbuka baba Lilian alilalamika kuwa tume ina waislam wengi,alisahau kuwa kwenye saccos yake hakuna mkurugenzi muislam hata mmoja
 
Lazima cdm kwenye kupanga safu yenu ya uongozi mutengeneze sura ya kitaifa ili musionekane wadini,wakanda,wakabila,kama wanavyodai watanzania nyinyi cdm hamlioni hilo
 
Mkuu Makene , mungu akulinde sana kiongozi , taarifa yako iko makini sana .
 
Zitto na JK ni marafiki, JK ni bingwa wa makundi na mitandao. CDM jiandaeni na mtandao wa Zitto uliojengwa muda mrefu na una nguvu ya pesa na dola. Get rid of Zitto n Katila right away

Yani ukweli ndio huo hao niwakuwatupa sasa wala hakuna sasababu ya kusubiri, hii ndio karata ya ccm ya mwisho iliyobakia ikishapita hii cdm itakuwa kama inamsukuma mlevi
 
Lakini ni wazi haiwezi hikawa Zaidi ya LEMA NA MTEI.

Yaani book 7 jinsi mlivyolivalia njuga swala la Zitto ni ushahidi tosha kwamba huyu ni mwenzenu na sasa kinachowauma ni mabillioni ambayo tayari amelipwa ili kuimaliza Chadema kuona yanaondoka hivi hivi bila lengo kutimia. Na mbona amtwambii kwa nini mlimuua Kolimba kwa kutamka tu kwamba CCM imepoteza muelekeo ije iwe huyu Zitto anayekula pesa ya Mwigulu na Nape ili kuihujumu Chadema? Mchukueni ili ajulikane rasmi yuko upande upi.

Tiba
 
Ritz usivunge kuwa hujui maana ya udini.
Ulitaka wasipewe hizo nafasi kwa sababu tu ni wakristo?
Ulitaka atafutwe muislamu hata kama hao wakristo walikuwa na sifa?
Ulitaka CHADEMA wawe wanamuuliza mtu dini yake kwanza ndipo wampe nyadhifa?, nani kakuambia kuwa jina tu la mtu ni uthibitisho tosha wa dini yake?.

Tunakutaka wewe na wenzio msioitakia mema nchi hii kuacha mara moja kupotosha maana halisi ya udini, kwa kutaka ufanyike udini, huku mkijipaka rangi ya kupinga udini.
Hivi udini ni nini?
 
Kweli aisee,nakumbuka baba Lilian alilalamika kuwa tume ina waislam wengi,alisahau kuwa kwenye saccos yake hakuna mkurugenzi muislam hata mmoja

Kwa ni nchi hii ni lini vyeo vinagawiwa kwa kuangalia dini ya mtu? Udini mnaoupalilia hamjui shubiri ya tunda lake.

Tiba
 
nyinyi kama mnataka kuona watanzania nn watafanya uchaguzi 2015...mvueni uwanachama zitto kabwe ....mimi binafsi sio mwanachama wa chadema wala ccm ila ni mfuasi wa mabadiliko nchi na nimetokea kuvutiwa na chama chenu kwa ssbabu ya zitto kabwe nikiwa kama kijana mwenye njaa ya maendeleo ya nchi...nikiamini vijana wengi wako kama mimi...kuwepo kwake kama mbunge kumebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa hapa tz..hakuna mwanasiasa kama zitto kwenye karne hii anajua kugusa tabaka kuu la watanzania nikimanisha vijana kama mimi...nafatilia hii isue kwa makini sna ...nawashauri chadema kumrushisha zitto kwenye nafasi yake kama kweli unataka kushinda 2015...bila zito hata haya majimbo ya mjini uliyoyachukua ninahuhakika yatarudi ccm...zitto is my hero....

Chadema bila ZZK inawezekana
 
Ukiangalia kwa undani chanzo cha chitanda kujiuzulu inatoka kule kule kwenye kamati kuu.ni hatari sana kwa chama kama makada wazito kama hawa wakiachwa wajiondokee.huu si wakati muafaka

Ni vizuri mapandikizi yote ya CCM yakaondoka na huyo kiongozi wao Zitto na kubaki wachache wasiokuwa wasaliti. Sikuwahi kujua kwamba Zitto ni hopeless kiasi hicho.

Tiba
 
Chadema ni vikoba na saccos ya wajanja wachache!

Akienda Mwanza Mnyika atagombea jimbo gani? Atajiita Msukuma na akakubalika? anyway afadhali hata ya Mbunge wa Ilemela ambaye amepata sifa ya ukazi wa Ilelemela.
 
Hivi udini ni nini?
Hata mimi sijui , hebu tu tazama wajumbe wa kamati kuu ya CCM kwa jicho la dini twaweza para jibu.


1. Mhe. Jakaya Kikwete
2. Mhe.Dr. Ali Mohhamed Shein
3. Philip Mangula
4. Abrahaman Kinana
5. Ali Vuai
6. Mwigulu Nchemba
7 .Dr.Asha RoseMigiro
8. Zakhia Meghji
9. Nnape Nnauye
10. Seif Khatib
11.Pandu Kificho
12. Anne Makinda
13.Dr.Gharib Bilal
14. Seif Idd
15.Mizengo Pinda
16.sophia Simba
17. Sadiffa JUMA
18. Abdalah Bulembo
19. Dr.Salim A.Salim
20. Prof. Makame Mbarawa
21. Dr. Hussein Mwinyi
22.Maua Daftari
23. Khadijah Aboud
24. Samia S.Hassan
25. Shamsi Vuai
26. Prof.Anna Tibaijuka
27. Emmanuel Nchimbi
28.Stephen Wassira
29. Willium Lukuvi
30. Pindi Chana
31. Alhamisi Adam Kimbisa
32.Jerry Silaa
 
kwa uongo huu aliouleta ndugu CHITANDA , KUNA HAJA ya kumburuza mahakamani , ili iwe fundisho kwa wazushi wengine na kukomesha kabisa tabia hiyo , CC - TUNDU LISSU , PETER KIBATALA .
 
kwa uongo huu aliouleta ndugu CHITANDA , KUNA HAJA ya kumburuza mahakamani , ili iwe fundisho kwa wazushi wengine na kukomesha kabisa tabia hiyo , CC - TUNDU LISSU , PETER KIBATALA .

Hakika!
 
Pasco uta-like sana humu ila lazima ZZK atemwe...ni hatari sana kuishi na mtu vuguvugu.. Na nawaambia CDM kama wakimuacha ZZK basi hawafai kuongoza nchi hii...
 
Back
Top Bottom