Chadema sasa chakomaa kisiasa- Arumeru Mashariki!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema sasa chakomaa kisiasa- Arumeru Mashariki!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by T. 2015 CCM, Mar 26, 2012.

  1. T

    T. 2015 CCM Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema sasa kweli imeonesha ukomavu wake kisiasa, baada ya mmoja wa viongozi wake wa ngazi ya juu, Dokta W. Slaa kukiri kuwa sasa kazi ya kuishinda CCM ni ngumu.
    Dk. Slaa amesema hayo leo alipokuwa akizungumza na Viongozi wenzake katika kikao cha tathmini kilichofanyika katika eneo la wazi la Mini Market iliyo karibu na Rose View katika barabara ya Dik Dik, Leganga, katika mji wa USA RIVER, wilayani Arumeru, mkoani Arusha.
    Baada ya kujiridhisha kuwa sasa ushindi haupo, katika kikao hicho, wameafikiana kwa pamoja kuanzisha siasa za uzushi katika mitandao na magazeti, mbalimbali nchini, huku wakiweka bajeti ya sh. Milioni 11, kwa ajili ya kazi ya kuvigiribu vyombo hivyo vya habari kuandika habari hizo. Mambo mengine ni pamoja na kumwagiza Ndg. Rwakatare kushirikiana kwa karibu na Mbunge wa Arusha Mjini kwa ajili ya kuandaa makundi ya vijana kutoka mkoani Kilimanjaro, na Arusha ili kujirundika siku ya kupiga kura na baada ya zoezi la kupiga kura, ili kufanya fujo zitakazowezesha matokeo kutotangzwa, na baadae kuvurugika kabisa.
    Aidha wamekubaliana siku hiyo kuhakikisha kuwa jengo la Halmashauri ya wilaya ya Meru, linapata misukosuko ya kutosha kupitia vijana wao hao.
     
  2. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa nini watu wengine mnapenda kujidhalilisha kiasi hiki? who is going to buy this craaap!! Hiyo inaweza kutokea kwa CCM, kwa kuwa ndiyo mambo mliyozoea kuyafanya kusema uwongo, hata Rais wa nchi anadiriki kusimama hadharani kudanganya, mawaziri wasema uwongo, wabunge waongo, mpaka ww sijui mshika bendera nawe mwongo tu. Inasikitisha tumekuwa Taifa ambalo kwa sasa kuamini habari yoyote unayoisikia au kuisoma kwenye chombo cha habari ni utashi wako tu. Sijui tunaenda wapi.
     
  3. m

    mbanguli New Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    km una cha kuongea kaa kimya co lazima uongeeeeee.
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chanzo cha taarifa??
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Kwanza huyu gamba Id yake kaiga avatar moja Kali sana ya mwana CDM mmoja humu jamvin hii anaonyesha hana ubunifu na fikra zake zipo kwenye masaburi
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Ndugu mtoa mada mbona uko uchi?
     
  7. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Acha kuiga name za watu humu jamvini
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Umeonyesha ulivyofilisika kisiasa.
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe ndiyo muasisi wa waraka feki unaotumiwa na vilaza wenzio.Ni mwendo wa mchakachaka tu.mpe salamu sioi
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mods tuweke kitufe kilichoandika ***** mtu akiandika pumba tumgongee!
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,827
    Likes Received: 28,973
    Trophy Points: 280
    CCM hujitekenya na kucheka wenyewe.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Haya ni mawazo mavi.
     
  13. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    umetumwa na kama hujatumwa kichwani hazitoshi....subiri muone wameru watawafanya nini
     
  14. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Umerogwa?
     
  15. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Yaani kikao cha tathmini kwenye eneo la wazi?acha pumba zako,hakuna kikao chochote kilichofanyika,huu ni uzushi na uwendawazimu.Nyie ccm ndio waleta fujo,mmejaza vijana wenye mapanga,kama yule aliyeingilia msafara wa CHADEMA jana eneo la Leganga akiwa na panga na mabomu
     
  16. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 680
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    cooked,hakuna wenye dhamana ya kutangaza ushindi kabda wananchi hawajaamua
     
  17. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Kumjadili huyu mjinga alie jivua nguo kutasabisha na sisi kuanza kuvua viatu, halafu socks..... Matokeo yake tutafanana nae. Dawa ni kuacha mfereji wa chooni utiririshe maji kwenye tenk la uchafu (magamba).
     
  18. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,267
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    nadhan hujamuelewa mtoa mada, kuna kitu anakimaanisha apa, hii naona ni vice versa be careful before kubisha
     
  19. L

    Loy MX JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    una uhakika na ulichokiandika???
    Au umekurupuka???
    Au umetumwa???
     
  20. d

    davidie JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waishabikiao ccm ni sawa na kopo la chooni ambalo ukibanwa unalihitaji na kulibeba kwa unyenyekevu maji yasimwagike na ukimaliza kujisaidia unalitupa chooni au chini likigalagala, ndio wananchi mnavyotendewa na ccm mkihitajika mnabebwa kwenye maroli mkutano ukiisha mnalalama baada ya kutelekezwa viwanjani
     
Loading...