CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.


Sasa kama hao akina kandambili hawataki kutoka CCM utawalazimisha? Kwa hiyo unatuambia Kibaha yote haipaswi kuwa na watuw a kaskazini? Mbona mnaleta siasa za kibaguzi namna hii?
 
Mm naamn cku mbowe aki step down chadema inaweza anguka vibaya sana...Vijana wa Kanda maalum wameshajiamnisha kuwa n chama chao.. Sasa kama akitokea mwenyekit atakae taka kukiondoa chama mikononi mwao cpat picha na sereka Lake...watu watatoana dam..mbowe alikosea sana kuunda msing wa kikanda ndan ya chama...
Vipi bwana mzee amekuruhusu kusalimia wapinzani?
 
Mollel na Muro hawa ndio Pwani, ukija Moro unapewa Minja, CDM oneni hata aibu basi, hapa ndio wengine wanasema bora ya shetani tunayemjua.
Halafu huyu Ruth Mollel alikuwa katiba mkuu wa wizara mojawapo ya JK hadi anapewa mchongo wa huu bado alikuwa katiba mkuu na kadi CCM anayo, Magu yupo sahihi kuchora mstari, hataki unafiki wa aina hii ya kina Mollel.
 
Mwazo mzuri..nawapongeza sana sana viongozi wa mkoa wa Pwani mmekuwa mfano mzuri kwa mikoa mingine.ninashauri na chadema Taifa kujenga jengo lake zuri kule Dodoma..na ikiwezekana wajenge na ukumbi wao mkubwa wa mikutano kama wenzao wa upande wa pili..Pia kila kanda ziwe na ofisi nzuri na Majengo ya vitega uchumi...inawezekana uongozi ukiamua kwa dhati..Mpango wa muda mrefu uwe kuwa na ofisi nzuri na za kisasa pamoja na vitega uchumi kuanzia ngazi ya Taifa,Mkoa, Wilaya/Jimbo mpaka kitongoji.
 
Mmeona hawa ma chadema wabaguzi sana kila kiongozi atoke kaskazin tukiwapa nchi asakali wote watatoka kaskazini
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.
Uzi huu haukuhusu fanya kama unapita vile!

Ova
 
Chama cha Wema Sepatunga. You need to be outta your mind to support CDM.
 
sasa muro, mollel na pwani wapi na wapi....chagadema aibu gani ii jaman
 
Ndio ujinga wa CDM wabunge wa kuteuliwa wote wanatoka kaskazini....alafu huyo mwenyekiti wa Pwani Baraka Mwago amewekewa mwenyekiti mwengine kutoka kaskazini Frederick Sumaye
Ile sumu ya utengano inawapenya taratibu
 
Back
Top Bottom