CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

"na nisikie afisa ardhi kawapa kiwanja ndio atajua kuwa hii ni serikali ya viwonder" - nawaza kwa sauti
 
kwahiyo hao wana ufipa wakiambiwa waorodhese na kuonyesha maghorofa waliyonayo Tanzania na mkoa wa pwani
wataonyesha hiyo "Tembe"..???

watu wanajitia kuponda ghorofa za UDSM na maghereza kumbe wao wanajenga "nyumba za tembe" licha ya kuwa na ruzuku kubwa tu na kumilikiwa na kigogo mzito afu wanakuja kuzuga (ufipa buku 2) kuwa wnaamiliki ghorofa, jengo ambalo hata baa ya mangi pale magomeni ina afadhali.

uwiiiiiiiii...........Kharagha bahoo ...mwafwaaaaa ufipa.

tmp_10113-fb_img_14895598360241359470634-jpg.481120
b13.jpg
makao%2Bmakuu.jpg
 
  • Thanks
Reactions: mmh
Kwani ni dhambi kuwa na wa bunge viti maalumu kutoka kazkazini,wakina mwajuma na wakina molel wote si ni watanzania na wana haki ya kujenga chama popote pale tanzania ili mradi wasivunje sheria
acheni mawazo mgando hayo ya kusema chadema ni chama cha watu wa kaskazini, kama wao ndo wana mamko wa kisiasa na wanapatikana eneo hilo ulitaka waka mvute na kamba huyo mwajuma kwene kigodoro,kila kabila au mtu ana hulka zake,mwne hulka za siasa na uongozi atakua kiongozi na mwnye hulka za mziki atakua mwana mziki bila kujali yupo sehemu gani ya tanzania,
muache ujinga
Aisee....kuwaita watu wa sehem husika n kukesha kwenye vigodoro n dhambi kubwa sana...bado naamn Katka mising ya kujenga chama Katka umoja na c kikanda mkuu...


Sent from my E2303 using JamiiForums mobile app
 
Hongereni sana wana chadema napenda na mikoa mingine muige viva cdm
 
Ha ha ha makao makuu imeshindikana huko pwani ndio itawezekana team wema acheni maigizo bana
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.
Sikuwahi kudhani kama wewe ni mpumbavu wa kiwango hiki.

Dar es salaam ilikuwa mkoa wa pwani ikiitwa wilaya ya mzizima na wilaya ya kisarawe ikifika mpaka Gongo la mboto.

Wewe ni mpuuzi kabisa tena wa kudharauliwa, wazaramo hawajawahi kuwabaguwa wewe wakuja iweje uwabaguwe wakuja wenzako? Hivi mtu kama Bashite ni kwa nini awe mkuu wa mkoa wa Dar ilihali wazawa wenye mkoa wao kina Mohamed Said wapo?

Ccm ni chama kukuchojaa mataahira.
 
Hivo ndio vitu upinzani wanatakiwa kufanya moja ya vitega uchumi pia

Bravo kwenu kama mko serious kwenye hili

Nawaza mikoa ya iringa, mbeya, Arusha, Kilimanjaro, Dar ilikua ni sehemu very strategic na muhimu kuwa na ofisi
 
Hii dhambi ya kuwabagua watanzania kwa ukanda, uvyama,udini itawamaliza nyie CCM mna laana nyie
Walio anzisha ubaguz wa wakaskazn n cdm wenyewe...refer khabour,marehem cha-cha wangwe na zzto kabwe....hebu tumia hakir kidogo ccm imefanya nn kwenye utawala wa kikanda...? Au unataka kubsha tu il uonekane una tetea uongoz uliopo...?

Sent from my E2303 using JamiiForums mobile app
 
Mimi ni mngoni na naipenda sana chadema niko hapa songea. Hizi fitna na majungu mnayosambaza hamtafanikiwa. Nimesikia wabunge wa ccm wameambiwa ni marufuku kuongea na chadema
Mkuu swala la magu kuwa blind haimanish cdm wafanye upuuz kama huo.....! Hatuwez kukaa kimya wakat taifa linaangamia kwa ukanda wakat tayar wasom kila Kanda kwa sasa wamejazana... Hakuna Kanda iliyo na nguvu kuliko nyingne kama mambo tukiamua tuyapeleke kama wenzetu wanavyofanya

Sent from my E2303 using JamiiForums mobile app
 
Ndio ujinga wa CDM wabunge wa kuteuliwa wote wanatoka kaskazini....alafu huyo mwenyekiti wa Pwani Baraka Mwago amewekewa mwenyekiti mwengine kutoka kaskazini Frederick Sumaye
Propaganda hiyo mbona ilishachacha?propaganda dhaifu ni kujidharilisha, jenga hoja kabla ya kupost kitu
 
inamaana wadada na wamama wa Pwan hakujitokeza kugombea viti maalumu?
 
Jamii moja nguvu moja hongereni wanachadema PWANI
 
Back
Top Bottom