CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

Wanipe kazi ya ukandarasi basi wakuu...[emoji41][emoji41]
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.

Hao akina Mwajuma walinyimwa kugombea??Au wengi wao ni wanachama wa CCM??
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.
Kaskazini umeangalia jina au unawafahamu? CCM hii dhambi ya ubaguzi mnayoipanda kwa kazi mkiongozwa na mwenyekiti wenu haitafanikiwa.
 
Kibaya Zaid uongoz na wanachama wamekaa kimya kabsa...watu weng hatuipend ccm lakn linapofka swala la cdm na utawala wake unaona n bora uwape mafsad wa kitaifa nchi hii...

Kwa nn hawayafanyii kaz mambo ya ukanda... Haya maswala tangu Enzi za khabour mpaka leo...daaah any way wacha tuone mwisho wake
Mimi ni mngoni na naipenda sana chadema niko hapa songea. Hizi fitna na majungu mnayosambaza hamtafanikiwa. Nimesikia wabunge wa ccm wameambiwa ni marufuku kuongea na chadema
 
Kibaya Zaid uongoz na wanachama wamekaa kimya kabsa...watu weng hatuipend ccm lakn linapofka swala la cdm na utawala wake unaona n bora uwape mafsad wa kitaifa nchi hii...

Kwa nn hawayafanyii kaz mambo ya ukanda... Haya maswala tangu Enzi za khabour mpaka leo...daaah any way wacha tuone mwisho wake
Afrika usipokuwa makini unaweza zikwa hukiwa hai,#sumu#
 
Makao Makuu Ufipa imeshindikana ndiyo wajenge mkoani?
Wanataka wawanyamazishe tu watu wao..walipewa pesa na Mzee sabodo wajenge ofisi wakashindwa sembuse za kutoa mifukoni mwao..kwa sasa chadema kufanya maendeleo ni ndoto maana kesi zao..madeni ya benki yao..TRA imewakaba koo..yaani
 
CHADEMA PWANI KUJENGA GHOROFA OFISI ZA MKOA

Tarehe 14.03.2017 kikao cha baraza la uongozi Mkoa wa Pwani. Pamoja na masuala mengine yaliyojadiliwa na kupangwa tumepitia na kuidhinisha michoro ya jengo la ofisi ya CHADEMA mkoa wa Pwani ambapo ujenzi wake unatarajiwa kuanza hivi karibuni.

Ofisi hizo zitajengwa Kibaha kwa Mathiasi zitatumika na Mkoa pamoja na Wilaya ya Kibaha.

Shukrani kwa waheshimiwa wabunge wa viti maalum mkoa wa Pwani Mh.Mary Muro na Mh. Ruth Mollel kwa kushirikiana na uongozi wa mkoa kufanikisha hatua ya sasa.

Pwani inajengwa kwa maono na mikakati. CHADEMA inasukwa Pwani

Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Pwani
Baraka Mwago
View attachment 481119
View attachment 481120
Ofisi ya mkoa gorofa, makao makuu Kama kibanda cha chips !
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.
Akili finyu,kama ni wazaliwa wa hapo utawakataa kisa majina?
Kama Mwajuma Ndala ndefu sio mwanachadema alazimishwe tu ili kubalance?
Maimuna kama hafiti ubunge basi apewe tu?
After all hao sio wabunge wa chadema kutokea Mkoa wa Pwani lakini yawezekana wanaishi Pwani.
Lakini hata kama unatokea Chato,mchango hauzuiwi kwenye ujenzi wa ofisi Pwani.
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.
Kwani ni dhambi kuwa na wa bunge viti maalumu kutoka kazkazini,wakina mwajuma na wakina molel wote si ni watanzania na wana haki ya kujenga chama popote pale tanzania ili mradi wasivunje sheria
acheni mawazo mgando hayo ya kusema chadema ni chama cha watu wa kaskazini, kama wao ndo wana mamko wa kisiasa na wanapatikana eneo hilo ulitaka waka mvute na kamba huyo mwajuma kwene kigodoro,kila kabila au mtu ana hulka zake,mwne hulka za siasa na uongozi atakua kiongozi na mwnye hulka za mziki atakua mwana mziki bila kujali yupo sehemu gani ya tanzania,
muache ujinga
 
Sabodo alitoa hela ya kujenga makao mkuu ya chama, akatoa hela kuchimba visima majimbo yote ya chadema, hakuna kilichofanyika zaidi watu wamenunua nyumba dubai na south africa
 
Back
Top Bottom