CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

CHADEMA Pwani kujenga ghorofa ofisi za mkoa

Wabunge wa viti maalum kutoka mkoa wa Pwani Muro na Mollel.
Kule Morogoro napo kuna mbunge wa viti maalum kutoka Morogoro mh. Devota Minja
Kaskazini oyeeeee.
Sisi tunaoijuwa vizuri kibaha ngoja tukuelimishe wakazi wa kibaha ni watu gani,

Kibaha inakaliwa na Wazaramo, Wakwere, Wamasai, Wamang'ati wasukuma na wanyamwezi.

Usije ukawa unapita tu na gari kibaha ukiwa unaenda morogoro ukadhani unaijuwa kibaha.

Kibaha si tu maili moja, picha ya ndege, kongowe, Misugusugu, Mlandizi, Ruvu na Vigwaza, wengi mnajidanganya, Kibaha ni kubwa zaidi ya maeneo hayo ya Main road na ndio maana ina wabunge wawili wa majimbo. Kuna watu humu ni wapuuzi sana mnahitaji kuelimishwa.
 
Mauzo ya ngada za mwenyekiti ndio yanaleta faida hizi??
 
Hakuna dhambi yoyote jinga kabisa wewe, sisi tunanunuwa ardhi kila kukicha na nimewekeza huku.

Nenda kaskazini kama kuna mtu wa kukuuzia ardhi.

Mtu mpumbavu kama wewe, kukupa sifa yako ya upumbavu na ututusa siyo matusi ni stahiki yako.
Kununua ardhi sehem yoyote haibarik kuleta uongoz wa kikanda ndan ya chama...nafkr ww ndio mpumbavu kabsa kufananisha Mali zako na utawala....utawala n structure na system tofaut kabsa na maisha yetu...utawala n jumuiko la watu tofaut kutoka tz yote...huwez kuweka utawala wa ki imra halafu tukae kimya

Sent from my E2303 using JamiiForums mobile app
 
MKITUMIA NONDO ZISIZO NA UBORA SIKU MKIZINDUA JENGO LENU SISI TUNALIVUNJA KWA KUHATARISHA USALAMA WENU. AHSANTE.
 
Ndio ujinga wa CDM wabunge wa kuteuliwa wote wanatoka kaskazini....alafu huyo mwenyekiti wa Pwani Baraka Mwago amewekewa mwenyekiti mwengine kutoka kaskazini Frederick Sumaye
Ni mtazamo kama wale wanaosema rais nae anapendelea wa ukanda wao. MOVEMENT INAENDELA KASKAZINI HADI KUSINI MASHARIKI HADI MAGHARIBI
 
kibaha???
yaan hawa ndo vit maalum
mary muro??
ruth mollel...??
ka chama ka ukanda..
[HASHTAG]#bringbackbensa9[/HASHTAG]
 
Wabunge wa viti maalum kutoka mkoa wa Pwani Muro na Mollel.
Kule Morogoro napo kuna mbunge wa viti maalum kutoka Morogoro mh. Devota Minja
Kaskazini oyeeeee.
CHADEMA ukanda utaimaliza..ndio maana Zitto alipotaka kugombea uenyekiti walimpiga vita
 
Ndio ujinga wa CDM wabunge wa kuteuliwa wote wanatoka kaskazini....alafu huyo mwenyekiti wa Pwani Baraka Mwago amewekewa mwenyekiti mwengine kutoka kaskazini Frederick Sumaye
Umeanza na Kaskazini, itafuatia dini, kabila, rangi ...............UBAGUZI MTUPU.
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.

Hao uliowataja wapo Cuf na ccm, na pia bado wanawake wa pwani wana uoga na mapambano ya upinzani ukilinganisha na wenzao wa bara, wao wapo tayari kujipodoa tu na kupewa madela waserebuke basi lakini kupanda jukwaani kuisema serikali hawawezi , naona hilo ndo tatizo
 
Dahh!! Hao wabunge viti maalum mkoa wa Pwani nilitegemea majina ya Mwajuma Ndala Ndefu,Maimuna,Sikudhani,Chausiku ila kumbe ni wa Kaskazini akina Muro na Mollel. Shenzy type.
Wameletwa kuwatawala mkuu yaani pamoja na mm natoka Kaskaz lkn sikubaliani na huu ujinga
 
Watafukuzwa wote maana wanakwenda kinyume na kauli mbiu ya chama kupanga guest house..
 
dUU HADI PWANI CHADEMA IMEWEKA VIONGOZI WACHAGA WAKATORIKI KUTOKA KASKAZINI DUUU SASA WAKINA MAJUMA NA MWAIJA WATAPEWA LINI NAFASI?
 
Mbio za sakafuni ngoja wataitwa wasaliti sasa hivi maana wanataka kumuabisha Mfalme, yeye hajajenga makao makuu wao wanajenga ofisi ya kanda...
 
Back
Top Bottom